Mzee Mwanakijiji
Platinum Member
- Mar 10, 2006
- 34,250
- 44,579
Ni swali ambalo labda wababa wengi wenye watoto wa kike wanahangaika nalo...na hawana mahali pa kuuliza kabla ya watu hawajaanza kuwashangaa..
,teh teh teh teh,babu bwana,umewaza nini hadi ukaamua kusema hivi,vipi yamekukuta au kuna mtu yamemfika nini??!ngoja tusubirie wajuvi wa masuala ya kimahusiano ya kijamiii,kisosholojia na kiintelijinsia watatujuza,mi nipo tu nawakodolea huku nikijaribu kuwachallenge
We uliishia kupakatwa ukiwa na umri gani? Au hukumbuki?
Ni swali ambalo labda wababa wengi wenye watoto wa kike wanahangaika nalo...na hawana mahali pa kuuliza kabla ya watu hawajaanza kuwashangaa..
Hii mzee ni natural phenomenon!
1. Mwanzo itakuwa akikuona tu umekaa sehemu basi nae atakuja na kuanza kuomba umpakate.
2. Itafikia hatua akikuona umekaa sehemu nae atakuja akae karibu na wewe.
3. Mwisho akikuona umekaa sehemu basi atakuja lakini hatakaa kitako hata kama kuna nafasi ya kutosha !!!!
kha!! mtot wangu mwenyewe nisimpakate tena....ebu wacheni zenu bwna. as long as my daughter she can seat on daddy's lap any time...well apart from wen wife amekaa
Hii mzee ni natural phenomenon!
1. Mwanzo itakuwa akikuona tu umekaa sehemu basi nae atakuja na kuanza kuomba umpakate.
2. Itafikia hatua akikuona umekaa sehemu nae atakuja akae karibu na wewe.
3. Mwisho akikuona umekaa sehemu basi atakuja lakini hatakaa kitako hata kama kuna nafasi ya kutosha !!!!