Natafuta mume.


H

Hiroko

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
27
Points
0
H

Hiroko

Member
Joined Nov 13, 2012
27 0
Miaka 35 mpaka 40.
Elimu kuanzia form six na kuendelea.
Awe mfanya kazi au mfanya biashara halali.
Awe mkristo.
Anayejiamini kuwa yeye ni kichwa cha familia na mchapa kazi.


Mimi nina miaka 35. mkristo
Elimu degree.
Nafanya kazi.
Kwa aliye serious plz tuwasiliane kwa pm au email valevale1133@yahoo.com.

Kama huna la maana la kuongea piga kimya na utabarikiwa.
Vigezo na masharti kuzingatiwa..
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Hujui yawezakuwa aliambiwa na Mungu hivyo je Mungu si zaidi ya menopause?na kama aamefata neno la Mungu wewe ni nani uende kinyume na yeye?sara alizaa akiwa na miaka 90,menopause ipo wapi sasa hapo?jitose kama vipi mi tayari ninae Madame B


Hivi menopause huwa inaanzia age ngapi vile?
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,091
Points
1,225
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,091 1,225
Nimeshaku PM. Hesabu umeshapata tayari maana vigezo vyote ninavyo
 
H

Han'some

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
283
Points
0
H

Han'some

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
283 0
Unatakiwa uanze urafiki, uchumba then awe mume kama mambo yataenda poa.

>Sasa wewe unatafuta mume; huoni unaenda kinyume: akuwa mume, then mchumba thn rafiki





Miaka 35 mpaka 40.
Elimu kuanzia form six na kuendelea.
Awe mfanya kazi au mfanya biashara halali.
Awe mkristo.
Anayejiamini kuwa yeye ni kichwa cha familia na mchapa kazi.


Mimi nina miaka 35. mkristo
Elimu degree.
Nafanya kazi.
Kwa aliye serious plz tuwasiliane kwa pm au email valevale1133@yahoo.com.

Kama huna la maana la kuongea piga kimya na utabarikiwa.
Vigezo na masharti kuzingatiwa..
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Mimi nikutakie kila la kheri mdogo wangu
 
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
1,535
Points
1,225
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
1,535 1,225
tumezoea kuanza urafiki lakini taratibu ni kuoa, kwani hao wanaoanza na urafiki ndio wanaishia miezi sita baada ya ndoa kila mtu amemchoka mwenzie, dini zote zinakataza uzinzi na huo urafiki ni uzinzi,
Mdogo wangu nakutakia mume mwema na muishi maisha marefu, ila tu si lazima awe degree muhimu awe ni mtu aliye na kazi ya maana na mtu aliyekubali kuchukua dhamana ya ndoa
Ndoa inaandikwa mbinguni na Mungu ndie ajuae , wewe omba Mungu akupe mume alie na heri nawe
Unatakiwa uanze urafiki, uchumba then awe mume kama mambo yataenda poa.

>Sasa wewe unatafuta mume; huoni unaenda kinyume: akuwa mume, then mchumba thn rafiki
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
HAYA SASAAAAAAA!!!! WANA MMEPATA PAKUPONEA KABIASAAAAAA.
Hebu changamkieni tenda kabla dada hajabadili mawazo,
Fanyeni fastaaaa.
 
Joel

Joel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2007
Messages
912
Points
500
Joel

Joel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2007
912 500
Hapa JF jukwaa la love connect ni sehemu ya kukatishana tamaa au!!!!!!!!!!?mbona tunakuwa kama vile watoto?
Kama mtu huna cha kupost basi ni heri usome then ukae kimya na si kupist lugha za kejeli na matusi.
 
Franky

Franky

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
1,148
Points
1,500
Franky

Franky

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
1,148 1,500
Hivi menopause huwa inaanzia age ngapi vile?
Menopause inaanza 45-55 years kwa normal woman, but for a smoker, akiwa na medical history i.e drug addict, poor health huwa inawahi, inaweza ikaanza kwenye early 30's au late 60's....kwa hiyo usiogope ndugu just tupa karata yako.
 
Franky

Franky

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
1,148
Points
1,500
Franky

Franky

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
1,148 1,500
menopause inahusiana nini na kutafuta kwake mume?, kwanza menopause ni nini?

au MEN PAUSE je????????????
Menopause ni kukoma kwa hedhi ya mwanamke kiashirio cha kukoma kwa utengenezaki wa mayai katika mfumo wa ovari. Huwa inaanza mwanmke anapofikia umri wa miaka 45-55, ambapo mwanamke hukosa hedhi kwa kipindi cha miezi 12 mfululizo
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,600
Points
1,195
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,600 1,195
Menopause ni kukoma kwa hedhi ya mwanamke kiashirio cha kukoma kwa utengenezaki wa mayai katika mfumo wa ovari. Huwa inaanza mwanmke anapofikia umri wa miaka 45-55, ambapo mwanamke hukosa hedhi kwa kipindi cha miezi 12 mfululizo
Asante sana kwa elimu. Anyway maana yangu ilikuwa kwamba menopause si kikwazo
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,383
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,383 2,000
Haya napiga kimya ili nipate baraka

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Halafu itakuwa wa kubonywa tu!


Menopause ni kukoma kwa hedhi ya mwanamke kiashirio cha kukoma kwa utengenezaki wa mayai katika mfumo wa ovari. Huwa inaanza mwanmke anapofikia umri wa miaka 45-55, ambapo mwanamke hukosa hedhi kwa kipindi cha miezi 12 mfululizo
 

Forum statistics

Threads 1,284,539
Members 494,169
Posts 30,831,046
Top