Kasahau nini kwangu?


H

happy amos

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
210
Points
250
H

happy amos

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
210 250
alinidharau, hakunijali alinitesa sana akawa hataki hata nishike hata sim yake anaiwekea lock nikachoka munga kanisaidia nimempata ninaempenda kagundua hilo ananiandikia msg za matusi eti bado ananipenda!!!! aliniona wa kazi gani mwenzie alinisema atanipata lini?? eti anadai hakunitamkia kama kaniacha so anachojua mimi bado ni mpenzi wake nimfanyeje huyu mtu wapendwa???????????
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,873
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,873 2,000
mwe!! wewe bwana bado una mafeelings kwake? kuwa mkweli.
alafu huyo hafai kabisa mambo ya matusi ya nini jamani? wanaume tuache tabia hizi mbona kubwagana katika mapenzi kitu common siku hizi. achaneni kwa amani jamani
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Mweee mwana weeeh ukibugi stepu ukarudi kwake umekwisha!!tupa kuleeee
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,143
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,143 2,000
Unampenda ?(tofautisha na kuchukia)
 
J

jeneneke

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
754
Points
195
J

jeneneke

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
754 195
mwe!! wewe bwana bado una mafeelings kwake? kuwa mkweli.
alafu huyo hafai kabisa mambo ya matusi ya nini jamani? wanaume tuache tabia hizi mbona kubwagana katika mapenzi kitu common siku hizi. achaneni kwa amani jamani
hahaha shetani akiokoka anakuwa malaika good move ingawa ni kama unaigiza hivi
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,664
Points
1,250
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,664 1,250
alinidharau, hakunijali alinitesa sana akawa hataki hata nishike hata sim yake anaiwekea lock nikachoka munga kanisaidia nimempata ninaempenda kagundua hilo ananiandikia msg za matusi eti bado ananipenda!!!! aliniona wa kazi gani mwenzie alinisema atanipata lini?? eti anadai hakunitamkia kama kaniacha so anachojua mimi bado ni mpenzi wake nimfanyeje huyu mtu wapendwa???????????
Block him
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,873
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,873 2,000
hahaha shetani akiokoka anakuwa malaika good move ingawa ni kama unaigiza hivi
kha!! wanipongeza na kuniponda same tym....hapana bwana am a very honest man i say it black and white mbona.
kweli wanaume wanatabia za kichizi utamtukanaje....dunia inazunguka u never know utamuhitaji katika jambo gani huko mbeleni...bsides its just bad manners!!!!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,102
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,102 2,000
Boflo could help u!!!
 
Last edited by a moderator:
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Points
2,000
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 2,000
alinidharau, hakunijali alinitesa sana akawa hataki hata nishike hata sim yake anaiwekea lock nikachoka munga kanisaidia nimempata ninaempenda kagundua hilo ananiandikia msg za matusi eti bado ananipenda!!!! aliniona wa kazi gani mwenzie alinisema atanipata lini?? eti anadai hakunitamkia kama kaniacha so anachojua mimi bado ni mpenzi wake nimfanyeje huyu mtu wapendwa???????????
Yupo ****** a.k.a boya mmoja ananifanya baadhi ya haya unayofanyiwa, nasubiri atulie asahau alonifanyia nimpige kibuti cha moyo kaabisa, full maumivuuuuu
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Points
2,000
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 2,000
Hahahahah aseee watu kwa visasi lol
Jitu lenye jeuri ya uzima dawa yake ni kiburi plus boooooooooooonge la surprise ya kumtenda, yani pale hajategemea ww ndo unalianzisha tena na mtu alomzidi kila kitu ambae yeye wameachana maili 10,000 kwa kila kitu.........siwezi toa chozi langu kwa ajili ya dagaa wa bwawa la nyumba ya Mungu mie, He will pay for my tearssssssss waapi LARA1
 
Last edited by a moderator:
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,102
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,102 2,000
Yupo ****** a.k.a boya mmoja ananifanya baadhi ya haya unayofanyiwa, nasubiri atulie asahau alonifanyia nimpige kibuti cha moyo kaabisa, full maumivuuuuu
Hivi kumbe wengi wanaumizwa na mapenzi!!!
bro Mtambuzi wat happened to that counseling class. This shouldn't be happening yo JF ladies!!!
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Shosti yuko bize na mchaga atakuja kukusapot mornie lol thats th spirit gal sio kulialia hovyo
Jitu lenye jeuri ya uzima dawa yake ni kiburi plus boooooooooooonge la surprise ya kumtenda, yani pale hajategemea ww ndo unalianzisha tena na mtu alomzidi kila kitu ambae yeye wameachana maili 10,000 kwa kila kitu.........siwezi toa chozi langu kwa ajili ya dagaa wa bwawa la nyumba ya Mungu mie, He will pay for my tearssssssss waapi LARA1
 
Last edited by a moderator:
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
...khaaaa mijitu ya hivyo naipenda kweli.mie.......

Ningekuwa wewe jinsi ambavyo ningemtiririsha waoaaahi hata akiniona njiani angegeuza njia

mwambie apeleke ujinga wake huko porini asilete ujinga....

Kaona unapendeza na umetulia mapenzini ndo anataka kuja kukuharibia?

Mtiririshe vibaya mno
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,416
Points
1,250
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,416 1,250
Yupo ****** a.k.a boya mmoja ananifanya baadhi ya haya unayofanyiwa, nasubiri atulie asahau alonifanyia nimpige kibuti cha moyo kaabisa, full maumivuuuuu
Nami Nnaye Niliyemfanyia Kama Hivyo,Nasubiri Siku Nikimla Tu...Naanza Kuleta Vituko Ili Tubwagane!!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,456
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,456 2,000
...khaaaa mijitu ya hivyo naipenda kweli.mie.......

Ningekuwa wewe jinsi ambavyo ningemtiririsha waoaaahi hata akiniona njiani angegeuza njia

mwambie apeleke ujinga wake huko porini asilete ujinga....

Kaona unapendeza na umetulia mapenzini ndo anataka kuja kukuharibia?

Mtiririshe vibaya mno
Aisee.....
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Mahawara siku zote hawaachani ila wanachokana, kukumbushia mhimu.
 
654

654

Senior Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
173
Points
0
654

654

Senior Member
Joined Feb 1, 2012
173 0
Be honest to your self, be frank and tell the man on his face its OVER! only if you mean it though,


all the best
 

Forum statistics

Threads 1,285,254
Members 494,502
Posts 30,855,512
Top