Kasahau nini kwangu?

happy amos

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
229
250
alinidharau, hakunijali alinitesa sana akawa hataki hata nishike hata sim yake anaiwekea lock nikachoka munga kanisaidia nimempata ninaempenda kagundua hilo ananiandikia msg za matusi eti bado ananipenda!!!! aliniona wa kazi gani mwenzie alinisema atanipata lini?? eti anadai hakunitamkia kama kaniacha so anachojua mimi bado ni mpenzi wake nimfanyeje huyu mtu wapendwa???????????
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
9,296
2,000
mwe!! wewe bwana bado una mafeelings kwake? kuwa mkweli.
alafu huyo hafai kabisa mambo ya matusi ya nini jamani? wanaume tuache tabia hizi mbona kubwagana katika mapenzi kitu common siku hizi. achaneni kwa amani jamani
 

Nicole

JF-Expert Member
Sep 7, 2012
4,274
0
Mweee mwana weeeh ukibugi stepu ukarudi kwake umekwisha!!tupa kuleeee
 

jeneneke

JF-Expert Member
Jul 5, 2012
752
195
mwe!! wewe bwana bado una mafeelings kwake? kuwa mkweli.
alafu huyo hafai kabisa mambo ya matusi ya nini jamani? wanaume tuache tabia hizi mbona kubwagana katika mapenzi kitu common siku hizi. achaneni kwa amani jamani
hahaha shetani akiokoka anakuwa malaika good move ingawa ni kama unaigiza hivi
 

Natalia

JF-Expert Member
Jul 3, 2011
3,943
2,000
alinidharau, hakunijali alinitesa sana akawa hataki hata nishike hata sim yake anaiwekea lock nikachoka munga kanisaidia nimempata ninaempenda kagundua hilo ananiandikia msg za matusi eti bado ananipenda!!!! aliniona wa kazi gani mwenzie alinisema atanipata lini?? eti anadai hakunitamkia kama kaniacha so anachojua mimi bado ni mpenzi wake nimfanyeje huyu mtu wapendwa???????????
Block him
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
9,296
2,000
hahaha shetani akiokoka anakuwa malaika good move ingawa ni kama unaigiza hivi
kha!! wanipongeza na kuniponda same tym....hapana bwana am a very honest man i say it black and white mbona.
kweli wanaume wanatabia za kichizi utamtukanaje....dunia inazunguka u never know utamuhitaji katika jambo gani huko mbeleni...bsides its just bad manners!!!!
 

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Apr 2, 2011
7,486
2,000
alinidharau, hakunijali alinitesa sana akawa hataki hata nishike hata sim yake anaiwekea lock nikachoka munga kanisaidia nimempata ninaempenda kagundua hilo ananiandikia msg za matusi eti bado ananipenda!!!! aliniona wa kazi gani mwenzie alinisema atanipata lini?? eti anadai hakunitamkia kama kaniacha so anachojua mimi bado ni mpenzi wake nimfanyeje huyu mtu wapendwa???????????
Yupo ****** a.k.a boya mmoja ananifanya baadhi ya haya unayofanyiwa, nasubiri atulie asahau alonifanyia nimpige kibuti cha moyo kaabisa, full maumivuuuuu
 

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Apr 2, 2011
7,486
2,000
Hahahahah aseee watu kwa visasi lol
Jitu lenye jeuri ya uzima dawa yake ni kiburi plus boooooooooooonge la surprise ya kumtenda, yani pale hajategemea ww ndo unalianzisha tena na mtu alomzidi kila kitu ambae yeye wameachana maili 10,000 kwa kila kitu.........siwezi toa chozi langu kwa ajili ya dagaa wa bwawa la nyumba ya Mungu mie, He will pay for my tearssssssss waapi LARA1
 
Last edited by a moderator:

Mentor

JF-Expert Member
Oct 14, 2008
20,311
2,000
Yupo ****** a.k.a boya mmoja ananifanya baadhi ya haya unayofanyiwa, nasubiri atulie asahau alonifanyia nimpige kibuti cha moyo kaabisa, full maumivuuuuu
Hivi kumbe wengi wanaumizwa na mapenzi!!!
bro Mtambuzi wat happened to that counseling class. This shouldn't be happening yo JF ladies!!!
 
Last edited by a moderator:

Nicole

JF-Expert Member
Sep 7, 2012
4,274
0
Shosti yuko bize na mchaga atakuja kukusapot mornie lol thats th spirit gal sio kulialia hovyo
Jitu lenye jeuri ya uzima dawa yake ni kiburi plus boooooooooooonge la surprise ya kumtenda, yani pale hajategemea ww ndo unalianzisha tena na mtu alomzidi kila kitu ambae yeye wameachana maili 10,000 kwa kila kitu.........siwezi toa chozi langu kwa ajili ya dagaa wa bwawa la nyumba ya Mungu mie, He will pay for my tearssssssss waapi LARA1
 
Last edited by a moderator:

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,211
2,000
...khaaaa mijitu ya hivyo naipenda kweli.mie.......

Ningekuwa wewe jinsi ambavyo ningemtiririsha waoaaahi hata akiniona njiani angegeuza njia

mwambie apeleke ujinga wake huko porini asilete ujinga....

Kaona unapendeza na umetulia mapenzini ndo anataka kuja kukuharibia?

Mtiririshe vibaya mno
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
61,392
2,000
...khaaaa mijitu ya hivyo naipenda kweli.mie.......

Ningekuwa wewe jinsi ambavyo ningemtiririsha waoaaahi hata akiniona njiani angegeuza njia

mwambie apeleke ujinga wake huko porini asilete ujinga....

Kaona unapendeza na umetulia mapenzini ndo anataka kuja kukuharibia?

Mtiririshe vibaya mno
Aisee.....
 

654

Senior Member
Feb 1, 2012
173
0
Be honest to your self, be frank and tell the man on his face its OVER! only if you mean it though,


all the best
 
Top Bottom