Raha ya utamu people!!


jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,411
Points
1,195
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,411 1,195
mh!!!ngumu kumesa!!!lol!!!
 
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
2,551
Points
2,000
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
2,551 2,000
yalah yalaaah nikanyage sawasawa nioe utamu kuka baba kulaaaaaaaa
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,308
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,308 2,000
Oo shit,baby u kill me,huku natajwa jina kula leki eti anajifanya ana hisia za kizungu.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
ile walet yangu iko wapi chukua yote ni yako beib na hati zote na nyumba na watoto wote nimekupa lol!!!sema za kwako sasa
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Hupendi kutomaswa wapi

Mkuu naona huu ni uzi mwingine unaletwa hapa MMU na wewe...uzi mwingine wenye mandhari kama huu ni hapo katika link
Naamini una lengo zuri tu la kutaka kujua watu wanafunguka vipi kuhusiana na mapenzi na mahusiano, lakini shida inakuja pale tu unapoleta threads zako katika mtindo wa maswali.
Binafsi ninaamini mleta thread jamvini haswa kwenye jukwaa nyeti kama MMU, anapaswa kuwa ndiye ya kwanza kufunguka na kueleza kinagaubaga.
Walau ungejaribu kueleza sehemu ambazo mwanaume au mwanamke akiguswa au kushughulikiwa kwa msisitizo hupelekea kupata utamu. Pia si haba kama ungelezea na wewe ukifanywa wapi na kwa mtindo upi, mtima wako huwa unasuzika kwatu.

Otherwise, huu uzi ungeupeleka Chit Chat
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
mmh, hala hala maneno matamu na daladala
nina hasira za karibu
nisije baka bure samaki wa watu maana ndio wako jirani na kiti changu
 
Kichancheda

Kichancheda

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
142
Points
0
Kichancheda

Kichancheda

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
142 0
oohhshshhh! oh mh haaaaa uuuuuuuwwwwwwwiiiiii ohh hhhuui
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
mmh, hala hala maneno matamu na daladala
nina hasira za karibu
nisije baka bure samaki wa watu maana ndio wako jirani na kiti changu
Funguka banaaaaaa!!!!!! Ngoja nifunguke nione hao SAMAKI kama utawapara kweli au watishia tu!
 
K

kisilo

Senior Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
121
Points
0
Age
35
K

kisilo

Senior Member
Joined Oct 19, 2012
121 0
Uwiiiiiiiiiiiiiiiiii wuuuuuuuuuuu hoooooo iiiiiiiiiiiiiiii beibiiiiiiiiiiiii.iiii........
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
THE CLEAN EDITED VERSION: "Oh yeaaaaaaaah!!!!!! Yeaaaaaaah! Baby!!!!!!! I like IT!!!!!!!! Mmmmmmmmmmh!!!!! Sssssssss!!!!! Kile kiatu cha Viatuz ulisema laki ngapi hivi? Go take it baby!!!!!! Take even 3 pairs in different colours!!!!!!!! Yeaaaaaah! Oooooooh! Mmmmmh!!!!! ---------------------"

NAIL IT WHERE IT HURTS MOST!!!!!!!!!!!!!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
mmh, hala hala maneno matamu na daladala
nina hasira za karibu
nisije baka bure samaki wa watu maana ndio wako jirani na kiti changu
hahaha utaweza kuwashika hao majogoo walivyo na mbio?
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,723
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,723 1,500
Wakati wa tendo mwenzi wako huwa anaongea maneno gan ya utamu?!! fungukeni pple!
Yaani ili kuavoid details my hubby yaani always anasema " your the best can we have twins "
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
duuu kama bado ni bikra ni ngumu kusema ngoja waje wataalam
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,909
Points
1,225
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,909 1,225
Kuna njemba moja ikizidiwa na zeutamu huwa inaniambia niitukanie mama yake, mara nitukanie na baba!!! Huwa najiuliza walichokosa hao wazazi wa njemba ili watukanwe nakosa jibu.
 

Forum statistics

Threads 1,295,846
Members 498,410
Posts 31,225,193
Top