tukumbukane kwenye Maombi hasa wanaopitia vipindi vigumu


MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,161
Points
2,000
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,161 2,000
Heshima kwenu brothers and sisters

Nina amini MMU ina member wa aina nyingi, kuna watu wa dini, wapagani na wengineo.

Tusisahau kuombeana heri hasa kwa wanaopitia vipindi vigumu as our sister SMILE aliopo kwenye tough situation as she lost her precious mother. Watu wa dini msisahau kumuweka kwenye maombi hata kwa kulitaja jina Smile aweze kupata nguvu na faraja

Nami mkata kiu nitashukuru sana Kumuweka mama yangu kwenye Maombi as nami pia nipo kwenye kipindi kigumu sana, Mama yangu yupo Apollo mda huu anafanyiwa stage 2 ya surgery yake as Stage 1 tuliifanya june this year huko huko Apollo india, naomba tumuombee pamoja marafiki ili ifanikiwe na apone kabisa. Nitashukuru sana mkiliweka Jina la Mama Mkata Kiu kwenye maombi yenu ya Kila siku.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,613
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,613 1,225
Heshima kwenu brothers and sisters

Nina amini MMU ina member wa aina nyingi, kuna watu wa dini, wapagani na wengineo.

Tusisahau kuombeana heri hasa kwa wanaopitia vipindi vigumu as our sister SMILE aliopo kwenye tough situation as she lost her precious mother. Watu wa dini msisahau kumuweka kwenye maombi hata kwa kulitaja jina Smile aweze kupata nguvu na faraja

Nami mkata kiu nitashukuru sana Kumuweka mama yangu kwenye Maombi as nami pia nipo kwenye kipindi kigumu sana, Mama yangu yupo Apollo mda huu anafanyiwa stage 2 ya surgery yake as Stage 1 tuliifanya june this year huko huko Apollo india, naomba tumuombee pamoja marafiki ili ifanikiwe na apone kabisa. Nitashukuru sana mkiliweka Jina la Mama Mkata Kiu kwenye maombi yenu ya Kila siku.
Poleni sana Smile na wewe pia kwa yaliyowakuta. Tunawaombea Mungu wa Mbinguni awafariji kwa faraja zake kuu na za kipekee! Kwa mgonjwa, apone mapema, na kwa aliyefiwa uvumlivu na faraja vitawale maisha yake katika hali aliyonayo sasa.
 
Last edited by a moderator:
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
495
Points
250
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
495 250
my prayer goes with ya,, , ,, believe and t will be yoz
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Amen. Tupo pamoja nanyi wapendwa
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
pamoja mkuu!!!
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Points
1,225
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 1,225
Mungu ni mwema atawapa faraja ya kweli beleave in him everything gonna be fine.
 
mangulumbwisi

mangulumbwisi

Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
77
Points
70
mangulumbwisi

mangulumbwisi

Member
Joined Apr 19, 2012
77 70
Smile Mungu wa Mbinguni na akutie nguvu, Vilevile Roho Mtakatifu awe mfariji wako hasa katika kipindi hiki kigumu,

Mkata Kiu: Mungu ni Mwaminifu sana maana amesema Yeye alitwaa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu, amini tu Mama atapona kwa jina la Yesu Amen. Nawaombea wote muwe na Amani na Bwana yuko Upande wetu haijalishi mnapita katika vipindi gani! Amen
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Bwana ni muweza wa yote, tuamini katika hilo.
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,209
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,209 1,250
Well I know my Redeemer lives, he lives for Smile and her family through this tough time, He lives for Mkata Kiu and his Mom through this distress, He lives for Miwatamu and his wife. . .Oh yes He lives for every believer. He lives for all of us. May God be with you!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,611
Points
1,225
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,611 1,225
Haleluyaaaah
:glasses-nerdy::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy:
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,024
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,024 2,000
nini sasa?
:glasses-nerdy::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy:
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,725
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,725 2,000
Heshima kwenu brothers and sisters

Nina amini MMU ina member wa aina nyingi, kuna watu wa dini, wapagani na wengineo.

Tusisahau kuombeana heri hasa kwa wanaopitia vipindi vigumu as our sister SMILE aliopo kwenye tough situation as she lost her precious mother. Watu wa dini msisahau kumuweka kwenye maombi hata kwa kulitaja jina Smile aweze kupata nguvu na faraja

Nami mkata kiu nitashukuru sana Kumuweka mama yangu kwenye Maombi as nami pia nipo kwenye kipindi kigumu sana, Mama yangu yupo Apollo mda huu anafanyiwa stage 2 ya surgery yake as Stage 1 tuliifanya june this year huko huko Apollo india, naomba tumuombee pamoja marafiki ili ifanikiwe na apone kabisa. Nitashukuru sana mkiliweka Jina la Mama Mkata Kiu kwenye maombi yenu ya Kila siku.
poleni sana kwa matatizo hayo may Jah rastafari be with you buddies..
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,808
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,808 2,000
pole sana kwa Smile
Mungu amsaidie mamake MKATA KIU apone na arudi salama!
AMEN!
 
Last edited by a moderator:
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
933
Points
1,000
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
933 1,000
let light be there in all dark moments of our lives...in JESUS CHRIST NAME.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Pole sana aiseeeeee!!!!!!!!!!! SO SORRY!!!!!!!!!! SASA NAJITOLEA TUFANYE LILE SWALA LA MJUKUU LIHAPPEN SOONER TO MAKE HER DREAM COME TRUE!!!!!!! Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu!!!!!!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
Pole..aiseee..polee.....

stay strong
 

Forum statistics

Threads 1,296,597
Members 498,672
Posts 31,253,287
Top