Habari wana JamiiForums!
Kwa mara ya kwanza naingia humu kumtafuta ambaye atakuwa mtu wa karibu maishani mwangu. Nina miaka 29, ni Mkristo, ninafanya kazi katika shirika binafsi na nina elimu...
Kila nikiwasiliana na mpenzi wangu wa zamani msichana wangu baada ya maongezi ananiambia ''msalimie malaya wako'' au tukigombana kidogo anasema ''usinifananishe mimi na malaya wako''.
Wakuu hivi...
Maybe this decision was a mistake. You probably don't care what I have to say. But it's been heavy on my mind for months now. Guess I'm trying to clear some mental space.
I would love to talk to...
Habari za muda huu ndugu zangu kuna jambo moja limenishangaza nikaona sio vibaya tukishirikiana kulitatua kama nitamkwaza mtu naomba aniwie radhi nipo na girlfriend wangu kwa muda mrefu bila...
She's Independent
No one gets into a relationship to be a babysitter. If she's had a rough day at work, it's great to be her shoulder to cry on. But if she can't seem to function without you...
(PMU) PATA MIMBA UOLEWE
Ni bonge la mbinu liliobuniwa na wanawake wachache wanaopenda ndoa. Hii Mbinu imezaa ndoa nyingi ambazo Hazijatoka Kwa Mungu ila zimetoka kwa mjamzito mwenyewe.
Sawa...
Jamani nyie wanaume kwanini unakuta mtu anarudi home saa sita au saba usiku bila sababu ya msingi halafu amelewa huyo. Hivi kweli mnavofanya ni vizuri? Sio haki hata kidogo kwanini usirudi mapema...
Kutoka pm,
Mdada: Mambo masai dada mimi nina tatizo lilianza zamani siwezi kulala na mwanamke mwenzangu wala kumtazama sana akiwa uchi, iyo hali sikuielewa mpaka nilivyoanza kuwaota na katika...
Hapa sehemu inaitwa faya mtwara pamechangamka lakini sina wa kunikampani. Any one around? Come and join ndio uzuri wa field mda wa
kujichanganya mwingi
Mwadela mayo mnaendeleaje mabestito wangu nimewamiss sana,
Imenibidi leo niingie tena hapa kutoa dukuduku langu la moyo kwani imenishangaza sana tena sana Jumapili iliyopita mabestito wangu wa...
Leo nilikuwa nafuatilia mchakato wa watu wanaochaguliwa kupeperusha bendera ya Chama Cha Mapinduzi CCM (uchaguzi Mkuu 2015).
Cha kustaajabisha ni pale nilipomsikia Mama Makinda, Spika wa Bunge...
Wakati wa kumtawadha Mh.John Magufuli kuwa mgombea wa CCM,Mh.Makinda ametoa kauli tata kwamba kwa miaka yote wanawake wamekuwa hawafiki kileleni,lakini kwa awamu hii ya JK wamefika kileleni,tena...
Hello.
My name is Stewart, from Njiro Arusha. I am 27 year old. I work as flight attendant in one of major airlines in East Africa for 4 years now. Back in early February 2011 i met an American...
I'm a 20 year old woman and my boyfriend is 23. I've only been with one partner and we've been together for a year. He's always joked with me about sticking a finger in my butt to "check my...
Kama kawaida yake kubwa lao, yaani Mamaa wa Bunge katika mkutano wa mwisho leo Jumapili alisikika akitamka hii kauli.
"Wanawake Wengi wamekuwa hawafiki kileleni ila hawamu hizi mbili za...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.