Hatimaye!

Hatimaye!

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Posts
1,995
Reaction score
2,017
Niko hapa nimevumilia news hii ya furaha nimeshindwa kutosema, sitasema kwa watu ila hapa niseme tu (Kama kinyozi wa mfalme- std2/3 story). Mai waifu wangu kanipigia simu toka hospital kuwa tayari!!!!
She is finally pregnant! Though tumegombana mchana hapa ni mwendo wa kucellebrate tu....mwanzo mwisho!

Tafadhali naombeni hongera zangu
 
Hongera kwa kutia mimba hatimaye. lol

Du! bidada kavu kavu hivyo inakuwa ngumu kumeza. Ila nakusamehe coz thats what fathers do.(if u know what i mean)
Soo happy yani
 
Hongera sana....mungu amjaalie shemegi afya njema na ajifungue salama mtoto mwema na mwenye akili inshaallah..
 
Kwani mmemalizana vipi kuhusu sakata lililokutokea safarini??

Yani hapa ni habari juu ya habari. At listi nimepata sababu. S*x bad 4 ze bebi. Tena sa ivi ndo kabisa sitothubutu kufanya
 
Niko hapa nimevumilia news hii ya furaha nimeshindwa kutosema, sitasema kwa watu ila hapa niseme tu (Kama kinyozi wa mfalme- std2/3 story). Mai waifu wangu kanipigia simu toka hospital kuwa tayari!!!!
She is finally pregnant! Though tumegombana mchana hapa ni mwendo wa kucellebrate tu....mwanzo mwisho!

Tafadhali naombeni hongera zangu

Hongera na karibu kwenye jumuia ya wanaume.
 
Habari nzuri sana kama tu endapo,,,,

Yeye hakupitiwa akalala na kaka mmoja handsome wakiangalia movie akaamka asubuhi huyo kaka yuko pembeni yake.

Karibu chamani, sasa nikupe hints namna ya kudeal na mkeo mjamzito.

Ujauzito una trimesters 3.

Kwa sasa yuko trimester ya kwanza. Hapa mwili unakabiliana na mabadiliko ya hicho kiumbe kitengenezwacho. Tegemea kuonekana kinyaa, atakuwa moody na tegemea kutapika(sio wote), kichefuchefu, kizunguzungu etc. Usimuache mwenyewe au kuona anajifanyisha. Ndivyo hali halisi itakavyokuwa. Kuwa nae beneti usilale lale ovyo na WANAWAKE mkiangalia movie kwa tamaa za WIKI 3. Hiki kipindi anaweza asikutamani kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!

JIANDAE
 
KUMTIA MIMBA MWANAMKE
NAAM! NDIO KAZI YA MWANAUME
UNATAKA KUTUSIFU KWA KUTIMIZA WAJIBU WAKO?
NDIO SABABU WATANZANIA HATUENDELEI
KILA SIKU TUNATAKA SIFA HATA KWA KUTIMIZA WAJIBU WETU
KILA SIKU TUNAMSIFIA MAGUFULI KWA KUSIMAMIA UJENZI WA BARABARA
KILA SIKU TUNAMSIFIA MWAKYEMBE KWA KUHAKIKISHA WIZARA YAKE IKO VIZURI
​
WALAH HUU NI UJINGA
PetCash HUPATI HONGERA YANGU NG'OO!
UMETIMIZA KILICHOKULETA DUNIANI
KUIJAZA DUNIA
FULL STOP

Bazazi ni Bazazi!
 
Nimekusoma Mkuu
Habari nzuri sana kama tu endapo,,,,

Yeye hakupitiwa akalala na kaka mmoja handsome wakiangalia movie akaamka asubuhi huyo kaka yuko pembeni yake.

Karibu chamani, sasa nikupe hints namna ya kudeal na mkeo mjamzito.

Ujauzito una trimesters 3.

Kwa sasa yuko trimester ya kwanza. Hapa mwili unakabiliana na mabadiliko ya hicho kiumbe kitengenezwacho. Tegemea kuonekana kinyaa, atakuwa moody na tegemea kutapika(sio wote), kichefuchefu, kizunguzungu etc. Usimuache mwenyewe au kuona anajifanyisha. Ndivyo hali halisi itakavyokuwa. Kuwa nae beneti usilale lale ovyo na WANAWAKE mkiangalia movie kwa tamaa za WIKI 3. Hiki kipindi anaweza asikutamani kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!

JIANDAE
 
Mi like tuuu, mwanzo mwisho. Kuna wanaojaribu miaka nenda rudi hawajabarikiwa. We acha tu tujipongeze. Hata foward ni jukumu lake kufunga anashangilia sembuse mimi?
KUMTIA MIMBA MWANAMKE
NAAM! NDIO KAZI YA MWANAUME
UNATAKA KUTUSIFU KWA KUTIMIZA WAJIBU WAKO?
NDIO SABABU WATANZANIA HATUENDELEI
KILA SIKU TUNATAKA SIFA HATA KWA KUTIMIZA WAJIBU WETU
KILA SIKU TUNAMSIFIA MAGUFULI KWA KUSIMAMIA UJENZI WA BARABARA
KILA SIKU TUNAMSIFIA MWAKYEMBE KWA KUHAKIKISHA WIZARA YAKE IKO VIZURI
​
WALAH HUU NI UJINGA
PetCash HUPATI HONGERA YANGU NG'OO!
UMETIMIZA KILICHOKULETA DUNIANI
KUIJAZA DUNIA
FULL STOP

Bazazi ni Bazazi!
 
ulifanya mwanzo,utashindwa vipi kufanya tena?
[FONT=trebuchet
ms]Yani hapa ni habari juu ya habari. At listi nimepata sababu.
S*x bad 4 ze bebi. Tena sa ivi ndo kabisa sitothubutu
kufanya
[/FONT]
 
hahahahah
we mpe tu hongera mwenzio
KUMTIA MIMBA MWANAMKE
NAAM! NDIO KAZI YA MWANAUME
UNATAKA KUTUSIFU KWA KUTIMIZA WAJIBU WAKO?
NDIO SABABU WATANZANIA HATUENDELEI
KILA SIKU TUNATAKA SIFA HATA KWA KUTIMIZA WAJIBU WETU
KILA SIKU TUNAMSIFIA MAGUFULI KWA KUSIMAMIA UJENZI WA BARABARA
KILA SIKU TUNAMSIFIA MWAKYEMBE KWA KUHAKIKISHA WIZARA YAKE IKO VIZURI
​
WALAH HUU NI UJINGA
PetCash HUPATI HONGERA YANGU NG'OO!
UMETIMIZA KILICHOKULETA DUNIANI
KUIJAZA DUNIA
FULL STOP

Bazazi ni Bazazi!
 
Au Mzee hujawahi kusingiziwa ndo mana unafuraha kiasi hicho ulikuwa hujiamini kwamba unaweza. Fanya part Kwa ajili ya kumshukuru mkeo kwamba hajaitoa ila sio kutia mimba
 
Niko hapa nimevumilia news hii ya furaha nimeshindwa kutosema, sitasema kwa watu ila hapa niseme tu (Kama kinyozi wa mfalme- std2/3 story). Mai waifu wangu kanipigia simu toka hospital kuwa tayari!!!!
She is finally pregnant! Though tumegombana mchana hapa ni mwendo wa kucellebrate tu....mwanzo mwisho!

Tafadhali naombeni hongera zangu

una uhakika kwamba ni yako?

isije ikawa ndo kakukomeshea hapo!!

mjini hapa ujue!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom