• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
M
Reaction score
9

Profile posts Latest activity Postings About

  • M
    poa,tuwasiliane kwa email address hii gabrielbudo@outlook.com
    Bosco Henry
    Kwema kaka....natafuta spares za jeep cherokee E-7MX ya mwaka 97. Kama unazo kama steering power na radiator nichek. mi nipo mwanza....kwa mawasiliano ya haraka nijibu kwa boscohenry84@gmail.com
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top