Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Sitamsahau yule daktari (weka tusi lolote kali) wa AAR... Nilienda na mchumba wangu alikuwa nafikiri na mimba ya miezi miwili hivi Sasa mchumba akaenda kuongea na daktari mimi nikabaki nje...
0 Reactions
87 Replies
12K Views
Hii hali inanitesa sana siku hizi inaniharibia starehe yangu pendwa ya kugegeda, Joto limezidi sana aiseee mpaka nashindwa kugegeda kama vile nilivyozoea mgegedo wa kukeshea, Nashindwa kutumia...
1 Reactions
20 Replies
3K Views
.....Kwanza hawana Virungu vya kijinga,pili wanabaridi hivyo unasungua sana,Tatu, wanaKojoa mkojo mwingi,NNE Puchi zao zimebana,Tano wanatoa Miamala,sita Wana juha kuCare...
4 Reactions
39 Replies
7K Views
Katika harakati za maisha tunajifunza vitu vingi sana, na tunaendelea kujifunza. Moja ya vitu ambavyo nimeviona ni kwamba mwanaume aliyeoa kutokana kuwa na pressure ya majukumu kunaifanya akili...
4 Reactions
8 Replies
2K Views
WanaJf amani iwe kwenu, Sasa nimeamini mke bora waweza mpata hata Jf ukimuomba Mungu. Mimi nimempata na sasa ni mwezi tangu tufunge ndoa. Namuomba Mungu azidi kuilinda ndoa yetu.
8 Reactions
44 Replies
6K Views
Zamani miaka ya 98,99 demu ukimuona tako gumu.miaka ya Karibuni dada zetu tunashangaa nyuma kunazid kuwa na nyama nyama.vijana mkitaka kutokufa mapema nawashauri jitahadhari ukimwi upo Hawa...
5 Reactions
28 Replies
5K Views
Hivi inaweza ikawa tatizo ni nini jana nilikuwa mzima wa Afya wala sikuwa na dalili au ata chembe ya kupata homa, ila kwenye mida flani hivi ya jioni alikuja kidemu changu kimoja hivi aligoma...
3 Reactions
115 Replies
12K Views
Ukiuliza wanawake wengi watakuambia wanataka kijana mwenye maono atakama hana fedha, Kwa sababu wengi wao wanaogopa kusema waz wazi wanataka wanaume wenye hela/mafanikio tayari, kwa kuhofia jamii...
12 Reactions
108 Replies
9K Views
Jamani naomba niliweke sawa hili swala, nikwamba uzuri wa mwanamke sio sura bali ni TABIA, na neno hili ni kifupicha "TAko ni BIdhaa Adim" na ndio maana wanaume tunajitahidi kugeuza shingo na...
3 Reactions
20 Replies
4K Views
Wakuu likizo Kwangu imeanza Kua chungu sipendezwi na tabia ya shem kunifinyia Macho tukiwa sebleni hivi Hua anataka nini? Ushauri wakuu nirudi Kijijini au? Sent using Jamii Forums mobile app
2 Reactions
70 Replies
9K Views
Story iko hivi kuna mrembo nimempata fb, huyu mrembo alikuja inbox kunipa hi na nk ikabid story ziende mbali zaidi tulipofahamiana na kujua yupo karibu sana na napo ishi ,ikabidi nimuombe game yan...
2 Reactions
24 Replies
2K Views
Hi there! Ok katika maisha kuna matukio yanatokea alafu baadae unajikuta unajilaumu au kujutia sana binafsi najutia kukutana na kijana mmoja ambaye tulipendana sana. Lakini baada ya kusumbuana...
5 Reactions
58 Replies
5K Views
Wakuu salam Huwa nina utaratibu wa kubeba zawadi ninapoenda kumtembelea mtu nyumban kwake hasa kwa wale watu wangu wa karibu na inakuwa rahisi sana kuselect aina ya zawadi sababu nawajua vema...
3 Reactions
67 Replies
9K Views
Hii tabia kwa sasa imekuwa kawaida mnoo so dar tu hadi mikoani , unakuta mtu bonge la mwili lakini hana marinda... Ndo mana sasa mtu akipata dem hali halali anaitaka haram tu.. Kweli Wanadam tuna...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Habari wakuu, polen kwa mihangaiko ya kutwa nzima,, Hivi mfano siku ya harusi kabisa bibi harusi ikatokea akapigwa kofi kali/zito kwenye process ya kulishana keki baada ya kumtisha tishabwana...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Habari zenu wana jamii? Mimi ni mwanaume mwenye sifa zifuatazo: 1.Nina 34yrs. 2.Maji ya kunde. 3.Kimo ni wastani(mrefu kiasi). 4.Mwembamba(sio sana ni mwili wa mazoezi). 5.Nimesoma hadi darasa la...
3 Reactions
35 Replies
3K Views
Ukimpenda anaekupenda raha yake ni sawa na pepo ya dunia. Hela, sura mavazi ya gharama, havina nafasi kubwa kwenye mapenzi ya kweli. Utatambua kuwa hili ulilonalo ni penzi la kweli pale...
39 Reactions
110 Replies
11K Views
Just share your experience on love making with different nationalities: Katika pita pita na onja onja ila sasa nimetulia nakula kuna kitu kimoja nafikiri waafrika tunatakiwa kujipongeza. Kuna...
0 Reactions
14 Replies
3K Views
Wengi wamekuwa wakihangaika kupata mtu sahihi ktk maisha yake wengine kudiriki kukesha kuomba na kufunga kupata mtu sahihi wakitegemea mtu huyo atakuja tu ktk maono kama zilizvyo njozi zingine za...
0 Reactions
1 Replies
908 Views
Habari zenu wana jukwaa, Mdogo wangu wa kiume 18 anatatizo la kupenda sana wanaume wenzie. Yani anadiriki kusema mwanaume mzuri au handsome amuonapo kavaa mlegezo au anajiweka msafi anampa hamu...
0 Reactions
48 Replies
9K Views
Back
Top Bottom