Waafrika Tupo Vizuri kwenye Love Making

Waafrika Tupo Vizuri kwenye Love Making

muzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Posts
1,048
Reaction score
1,479
Just share your experience on love making with different nationalities:

Katika pita pita na onja onja ila sasa nimetulia nakula kuna kitu kimoja nafikiri waafrika tunatakiwa kujipongeza. Kuna ladha tofauti sana kati ya mwanamke mmoja hadi mwingine, lakini katika mataifa mengi watu weusi iwe mwanamke au mwanamke tuna EXCEPTIONAL TEST na feelings

Nimetembea na mzungu wao mpaka kumtimizia sex sio kazi rahisi. Kwanza unatakiwa kumwandaa kisaikolojia kuanzia asb unamwomwa mpaka jioni anavyorudi. Akisharudi jioni romance na kissing za kumwaga. Mpaka mpande kitandani almost one hour ya maandalizi bado akifike kilele cha mlima utakoboa vya kutosha. Huyo mzungu aliniambaia wazi kuwa nyie watu weusi you are HOT.

Ukihama hapo uje kwenye style almost tunafanana ila wazungu wana style za hatari zaidi, hapo kwa kiasi fulani wametupga bao

Wakati mtu black unaweza kutongoza mara paaap chup**** ishalowa kufika kitandani dakika 5 tayari. We should be proud off

Nani ana expereince na wahindi na mataifa mengine?
 
Hujawahi kuwaonja Mabinti wa Kibrazil, Mmoja alishawahi kunipiga KO za kutosha.. wale wanawake wanajua.. sijui kama nitakujaga kupata Mbrazil tena!
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀 hope hujaonga passport
Ni kweli Wabrazil na Waethiopia ni hatari sana kwenye hayo mambo, hata serikali yao inatambua sekata hiyo na wana lesseni na wanalipa kodi, sasa chezea biashara ya mtu aliyobobea atakutengua kiuno
 
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀 hope hujaonga passport
Ni kweli Wabrazil na Waethiopia ni hatari sana kwenye hayo mambo, hata serikali yao inatambua sekata hiyo na wana lesseni na wanalipa kodi, sasa chezea biashara ya mtu aliyobobea atakutengua kiuno
Sema Nini, sahivi Nataka Niende Eritrea nikajaribu na huko.. Ngoja nisikilizie Project Moja itiki
 
Kama wewe ni malaya usithubutu kuanzisha mapenzi na mzungu. Mostly miili yao haisisimui sana maana tumezoea african shape ambazo kwa wazungu ni adimu.
Kidogo siku hizi wafaransa wamemix na waafrika.
Kwa kweli still hakuna wanawake wazuri na romantic kama waafrika hasa watanzania.
MUNGU wabariki wanawake wa afrika hasa TANZANIA.
 
Kama wewe ni malaya usithubutu kuanzisha mapenzi na mzungu. Mostly miili yao haisisimui sana maana tumezoea african shape ambazo kwa wazungu ni adimu.
Kidogo siku hizi wafaransa wamemix na waafrika.
Kwa kweli still hakuna wanawake wazuri na romantic kama waafrika hasa watanzania.
MUNGU wabariki wanawake wa afrika hasa TANZANIA.
SURE KABISA!
MAPENZI MENGI YANAYOTOKEA KATI YA WAZUNGU NA WAAFRIKA WANTUPENDA SISI SABABU YA MIILI YETU NI FIRE NA FIRE. Kwa waafrika huhitaji akili nyingi na nguvu nyingi kumtosheleza kimapenzi lakini kwa muzungu ni sawa na kibarua cha kupalilia ekari moja ya shamba
 
Just share your experience on love making with different nationalities:

Katika pita pita na onja onja ila sasa nimetulia nakula kuna kitu kimoja nafikiri waafrika tunatakiwa kujipongeza. Kuna ladha tofauti sana kati ya mwanamke mmoja hadi mwingine, lakini katika mataifa mengi watu weusi iwe mwanamke au mwanamke tuna EXCEPTIONAL TEST na feelings

Nimetembea na mzungu wao mpaka kumtimizia sex sio kazi rahisi. Kwanza unatakiwa kumwandaa kisaikolojia kuanzia asb unamwomwa mpaka jioni anavyorudi. Akisharudi jioni romance na kissing za kumwaga. Mpaka mpande kitandani almost one hour ya maandalizi bado akifike kilele cha mlima utakoboa vya kutosha. Huyo mzungu aliniambaia wazi kuwa nyie watu weusi you are HOT.

Ukihama hapo uje kwenye style almost tunafanana ila wazungu wana style za hatari zaidi, hapo kwa kiasi fulani wametupga bao

Wakati mtu black unaweza kutongoza mara paaap chup**** ishalowa kufika kitandani dakika 5 tayari. We should be proud off

Nani ana expereince na wahindi na mataifa mengine?
Tabu yote ya nini mkuu!!amia kwa wachina hata kama upo Team kiba100 utafurahi na roho yako
 
Sana wale wana rough sex hamna lolote.. kuwa hot ni kwa waafrika skin ziko hot... mm sijawahi watamani hataaa ingawa nilikuwa mataifa km zaid ya sita.. ila cnaga hamu nao kamwe.. nakula nao naishi nao ila kutumia mwili wangu na wao hawanisisimui..
Na kuhusu kumwandaa mwenzako akiww mbali mbona hata africa hayo yapo... mpz mwandae akiwa ofisin ili akija home anakuwa na hamu ya kuwa na wewe.. anakuwa hana macho juu juu.. ni kiasi cha kuwa closer muda wote in love chatting.
Tusipende kujishusha ktk hilo watanzana tunaweza sana... hizo ngozi watu huwa nao kisa visa au kutaka aonekane ana mtu mweupe ila hamna kituu..

Kama wewe ni malaya usithubutu kuanzisha mapenzi na mzungu. Mostly miili yao haisisimui sana maana tumezoea african shape ambazo kwa wazungu ni adimu.
Kidogo siku hizi wafaransa wamemix na waafrika.
Kwa kweli still hakuna wanawake wazuri na romantic kama waafrika hasa watanzania.
MUNGU wabariki wanawake wa afrika hasa TANZANIA.
 
SURE KABISA!
MAPENZI MENGI YANAYOTOKEA KATI YA WAZUNGU NA WAAFRIKA WANTUPENDA SISI SABABU YA MIILI YETU NI FIRE NA FIRE. Kwa waafrika huhitaji akili nyingi na nguvu nyingi kumtosheleza kimapenzi lakini kwa muzungu ni sawa na kibarua cha kupalilia ekari moja ya shamba
Masaa 12 unaliandaa lijitu wakati huku unaweza ukawa umewacharaza hata akina Chausiku 4 na kila mmoja karidhika na kukushukuru.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom