UTamu wa Wanawake watu wazima over 60

.....Kwanza hawana Virungu vya kijinga,pili wanabaridi hivyo unasungua sana,Tatu, wanaKojoa mkojo mwingi,NNE Puchi zao zimebana,Tano wanatoa Miamala,sita Wana juha kuCare sana,Saba,Wasafi,hawatumii tishu.
Vikongwe Hoyeeeeeee

Sent using Jamii Forums mobile app
Huwezi kusikia anakwambia nimechoka wakati ni bao la pili.

Ng'ombe hazeeki maini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nikiingia jf najua nitakutana na mataahira mengi ila sikujua kama nitakutana na la hivi
 
Back
Top Bottom