Miaka ya nyuma hapakuwa na vishawishi Kama sasa

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 5, 2015
20,073
46,284
Zamani miaka ya 98,99 demu ukimuona tako gumu.miaka ya Karibuni dada zetu tunashangaa nyuma kunazid kuwa na nyama nyama.vijana mkitaka kutokufa mapema nawashauri jitahadhari ukimwi upo Hawa utawaona weupe wana mizigo nyuma utataka upige huko chini kushaoza.watu wanatumia dawa za kufubaza ukimwi.

Unawaona Wana mizigo hasa ya kichina na wamejichubua ngozi na kuwa weupe mwili mzima kwa madawa ndio wanaongoza kuwa na ukimwi.
Ukimwi bado upo na Magufuli hawezi kudhibiti peke yake tumsaidie Rais kwenye Vita ya ukimwi.

mijini huku Kuna mengi Sana usiyoyajua Ni mengi ya Siri yanaendelea kuliko unavyofikiria.huwezi kuamini Kuna mwanamke unampata Ni mrembo na kumbe kaathirika ila kwa kuwa wote hampendi kutumia kinga.mapenzi yakinoga mnaamua kwenda kavukavu.demu alivyo fire anakutunuku na amber ruty halafu akijua kabisa katika njia kubwa ya virus kusambaa Ni zinaa ya (anal) nyuma .mule ndio Kuna bacteria na virus na wadudu wengine usiowajua yaani kule ukigusa TU kama mdada ana ngoma Basi jua ushaupata.umalaya ndio dhambi kubwa yenye laana hupati faida yoyote
 
Type Kama hizi ukimuonyesha mlevi ukamwambia ana ukimwi,mlevi hawezi kukuelewa.atataka akashuhudie jinsi ukimwi unavyopatikana
1553057455306.jpeg
 
ukimwi haupo kwenye makalio makubwa.....hizo ni fikira potofu kabisa tena za kimaskini!
kwani mleta mada wewe ni nabii??....acha watu wenye hela zetu tule kitu roho inapenda......kwani mimi nikifa kwa ukimwi wewe inakuhusu au ndio wewe hutakufa?
Rais anaingiaji kwenye hili?
 
ukimwi haupo kwenye makalio makubwa.....hizo ni fikira potofu kabisa tena za kimaskini!
kwani mleta mada wewe ni nabii??....acha watu wenye hela zetu tule kitu roho inapenda......kwani mimi nikifa kwa ukimwi wewe inakuhusu au ndio wewe hutakufa?
Rais anaingiaji kwenye hili?
Sijasema wote ila nimesema malaya wengi wa mjini wenye ukosefu wa Kinga mwilini Wana muonekano wa makalio makubwa
 
Type Kama hizi ukimuonyesha mlevi ukamwambia ana ukimwi,mlevi hawezi kukuelewa.atataka akashuhudie jinsi ukimwi unavyopatikanaView attachment 1049545
Na kwa nn uwalengi kina dada/mama tu kwamba wao ndio wenye ukimwi ukiwapa tahadhari wanaume na siyo kinyume chake au kulisemea katika ujumla wake kuwa ukimwi upo kwa jinsia zote na tahadhari iwe kwa wote. Your are two biased...
 
Mkuu
Ni ukweli mtupu uliousema
Ila wenye nao,wanakuona unawavurugia plani zao
Nasaha yako hii ni Dawa kwa kila Mgonjwa,Subiri kelele zao tu pale unapowapa dawa.

Shukran Chief
Zamani miaka ya 98,99 demu ukimuona tako gumu.miaka ya Karibuni dada zetu tunashangaa nyuma kunazid kuwa na nyama nyama.vijana mkitaka kutokufa mapema nawashauri jitahadhari ukimwi upo Hawa utawaona weupe wana mizigo nyuma utataka upige huko chini kushaoza.watu wanatumia dawa za kufubaza ukimwi.

Unawaona Wana mizigo hasa ya kichina na wamejichubua ngozi na kuwa weupe mwili mzima kwa madawa ndio wanaongoza kuwa na ukimwi.
Ukimwi bado upo na Magufuli hawezi kudhibiti peke yake tumsaidie Rais kwenye Vita ya ukimwi.

mijini huku Kuna mengi Sana usiyoyajua Ni mengi ya Siri yanaendelea kuliko unavyofikiria.huwezi kuamini Kuna mwanamke unampata Ni mrembo na kumbe kaathirika ila kwa kuwa wote hampendi kutumia kinga.mapenzi yakinoga mnaamua kwenda kavukavu.demu alivyo fire anakutunuku na amber ruty halafu akijua kabisa katika njia kubwa ya virus kusambaa Ni zinaa ya (anal) nyuma .mule ndio Kuna bacteria na virus na wadudu wengine usiowajua yaani kule ukigusa TU kama mdada ana ngoma Basi jua ushaupata.umalaya ndio dhambi kubwa yenye laana hupati faida yoyote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huo ndiyo ukweli uliojificha. Wenye nao watakushambulia sana na kukuchukia.

Amini kuwa, wenye ukimwi hawakubali kufa pekee. Wataambukiza tu hata kwa makusudi kabisa kwa sababu;
1. Revenge kwa wengine
2. Kutafuta pesa ya matumizi (hasa ladies)

Hata wanaotoa povu kuwa ukimwi ni ugonjwa wa kawaida ila akiunasa analia kabisa.
Zamani miaka ya 98,99 demu ukimuona tako gumu.miaka ya Karibuni dada zetu tunashangaa nyuma kunazid kuwa na nyama nyama.vijana mkitaka kutokufa mapema nawashauri jitahadhari ukimwi upo Hawa utawaona weupe wana mizigo nyuma utataka upige huko chini kushaoza.watu wanatumia dawa za kufubaza ukimwi.

Unawaona Wana mizigo hasa ya kichina na wamejichubua ngozi na kuwa weupe mwili mzima kwa madawa ndio wanaongoza kuwa na ukimwi.
Ukimwi bado upo na Magufuli hawezi kudhibiti peke yake tumsaidie Rais kwenye Vita ya ukimwi.

mijini huku Kuna mengi Sana usiyoyajua Ni mengi ya Siri yanaendelea kuliko unavyofikiria.huwezi kuamini Kuna mwanamke unampata Ni mrembo na kumbe kaathirika ila kwa kuwa wote hampendi kutumia kinga.mapenzi yakinoga mnaamua kwenda kavukavu.demu alivyo fire anakutunuku na amber ruty halafu akijua kabisa katika njia kubwa ya virus kusambaa Ni zinaa ya (anal) nyuma .mule ndio Kuna bacteria na virus na wadudu wengine usiowajua yaani kule ukigusa TU kama mdada ana ngoma Basi jua ushaupata.umalaya ndio dhambi kubwa yenye laana hupati faida yoyote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom