Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Sikiliza, Mwanamke ukiona bado huwezi kujitegemea tambua kwamba bado haupo tayari kuolewa. Mume ni ziada katika maisha. Ili uolewe na ufurahie ndoa yako hakikisha umejipanga kimaisha wewe...
2 Reactions
19 Replies
2K Views
1. The wife that wins all arguments with her husband is not wise. The home is not a law court. 2. The wife that uses sex as a weapon in the home – placing embargo, going to bed in jeans shorts...
5 Reactions
40 Replies
5K Views
Yaani hasa kama mwanafunzi au mke wa mtu kabla hajaingiza yale machuma mwilini lazima akulainishe na mkuyenge. Nimepata kusimuliwa visa kama 10 na wadada walioenda kutoa mimba kwamba ma DR...
3 Reactions
113 Replies
16K Views
Kusema ukweli kuna sura ukiiangalia tu unajua huyu mtoto wa kike,huna haja ya kuona kifua wala Chini ya kiuno Kisura kama hiki kikwambie kimadeko "babe ukija si utanletea range rover eeeh" ujue...
4 Reactions
35 Replies
6K Views
Ndoa za siku hizi, mwanaume unaoa leo, wiki ya kesho mke anakukimbia, umepoteza gharama za harusi na your social status. Nndugu watakuonaje? Unakuwa kwenye relationship na mdada, mdada hawezi...
21 Reactions
80 Replies
8K Views
Ktk maisha yangu nimeshakuwa na mahusiano rasmi na wasichana wapatao kumi hiv, lakini kuna vitu nimekutana navyo kwa kila mmoja na kuamini kila msichana wa kitanzania anavyo, 1:Kutojibiwa baadhi...
3 Reactions
15 Replies
4K Views
Habar zenu wakuu Takriban kwa mda mrefu sana nilikua naishi kiunafiki kabisa kufake relationship status yangu kwa sababu tofaut ambazo ni ziite kua ni za kijinga Nilikua napata tafakar kuhusu...
15 Reactions
39 Replies
5K Views
Habari zenu wakuu, Ni mda sasa sijaleta uzi humu jukwaani tangia nifunge pingu za maisha na mwanamke wa ndoto zangu ila leo kidogo nimeona nije na hili. Nilileta uzi humu miezi minne iliopita...
22 Reactions
204 Replies
15K Views
Habari, Naombeni msaada, hivi kunatofauti gani Kati ya karma na msemo huu what's goes around comes around?
1 Reactions
5 Replies
926 Views
Tumekutana jana usiku, hanijui simjui na hatujaonana vizuri nikamshauri uje alale kwangu akakataa kwa kujitetea atakuja kesho. Leo imefika anataka aje kana kwamba tunajuana. Swali langu ni...
9 Reactions
177 Replies
12K Views
Salam aleikum wadau, Mimi kama Mwenyekiti wa wanawake tulioamua kustaafu kusex bila ndoa nimepata malalamiko toka kwa mwanachama wangu mnajua bana sisi wanawake mtuelewe tu sometimes tupo off...
14 Reactions
280 Replies
26K Views
Wengi wetu leo hii ukimwambia unataka Mungu akupe nini atakwambia pesa/utajiri... ! Hata ibada nyingi kwenye haya makanisa binafsi ya mitume na manabii maombi makubwa ni PESA! MALI...
24 Reactions
199 Replies
42K Views
*Hudhuria msiba, - ukauone uchungu na huzuni ya kuondokewa na ndugu/rafiki wa karibu. Hata tunapomlilia na kuzimia kwa sababu ya umuhimu wake (marehemu) kwetu - hawezi kuwa hai tena. Ametoweka...
72 Reactions
144 Replies
15K Views
Ushauri naombeni members wenzangu wa JF. Mimi ni mwanachuo mwaka wa kwanza. Wakati nakuja chuo namshukuru nilifanikiwa kumpenda mdada mmoja ambaye hakusita kuniambia ukweli kuwa ana mtu wake na...
2 Reactions
52 Replies
5K Views
MSICHOKIJUA KUHUSU DADA WA KINYAKYUSA (MBEYA) msikurupuke tu kuoa Dada zetu kabla hamjahesabu gharama..... ~Hivi kwanini nyie wajanga hamjiulizi wanapooana mnyakyusa kwa mnyakyusa ndoa inaenda...
1 Reactions
29 Replies
52K Views
Natafuta mwanamke ambaye atakuwa mke wangu Sifa ●Mcha Mungu na mpenda maendeleo ●Umri miaka 18-30 ●Mrembo mweupe au mweusi mwenye shape atapewa kipaumbele ●Awe na shughuli halali inayomwingizia...
1 Reactions
54 Replies
4K Views
Habari wana jukwaa kichwa cha habari chahusika. Sifa za ninayemuhitaji *umri:miaka 18-29 *Dini:Muislamu *Elimu: kiwango chochote Sifa zangu *Umri:miaka 30 *Dini: Muislamu *Elimu: degree na...
0 Reactions
2 Replies
799 Views
Habari zenu wana jamii forum Mwenzenu natafuta mume, mtaani wapo wanaokuja lakini bado sijapata tunayeendana kitabia. Nimeona nijaribu na huku Sifa zake 1.Mume Mkristo aliyeokoka 2.Mchapakazi...
7 Reactions
48 Replies
8K Views
Nilipokua na miaka 16 hadi 24 nilifanya mapenzi ili mradi tu ,na vile visichana vinashoboka unavigonga tu mapenzi unachukulia kawaida, unakuja gundua visichana unavovichukulia poa unavigonga...
2 Reactions
24 Replies
4K Views
Back
Top Bottom