Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Kuna pesa ya nauli tu.source=kikao kati ya walimu wapya na mkuu wa wilaya,kaimu mkurugenzi na afisa elimu mwanza jiji
1 Reactions
3 Replies
2K Views
Naomba msaada wa material za kozi iliyotajwa hapo juu kwa yeyote aliye nayo.Kwa wenye mapenzi mema nipostie attachment kwenye ezranaths @hotmail.com
0 Reactions
6 Replies
4K Views
Nimejaribu kufuatilia elimu ya tanzania hasa kiwango cha degree, napata tabu kuona mwanafunzi wa chuo kikuu (ICT, ACCOUNTANCY etc) hawezi kufanya kazi za msingi kwenye fani yao. Hili limenitia...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Wakuu wenye ufahamu naomba mnijuze. Mdogo wangu wa kike kapata div 111 point 25 kama ifuatavyo; english-b; civics-c; maths-d; kiswahili-d; art-d; bible-d; history-d; geography-d; history-d. 1...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Habari zenu wakuu,imekua ni jambo la ajabu sana kua unaweza kuona baadhi ya wanafunzi huwa wanafaulu karibu mihula yote wanayokuaga darasani na vidato mbali mbali lakini inakuaga vigumu sana...
0 Reactions
31 Replies
11K Views
Na mwandishi wetu Fredy Azzah-Gazeti la mwananchi February 9, 2012 BARAZA la Mtihani la Taifa(Necta) limetangaza matokeo ya mtihani wa kidato cha nne uliofanyika mwaka jana yanaonyesha kuwa...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Naombeni msaada wadau,nina mtoto wangu amemaliza form 4 na kufaulu masomo ya sayansi ila anataka kusomea uafisa tabibu.Je kwa elim yake ya form 4 anastahili.
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Hivi karibuni tumeshuhudia jinsi ufaulu wa kidato cha nne( csee 2011) ulivyokuwa duni, mbali na hapo tumekuwa tukishudia jinsi wanafunzi wanaorudia mitihani yao( prvt canddets) wanavyokandamizwa...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
KATIBU Mtendaji wa Baraza la Mitihani la Taifa (NECTA), Dk. Joyce Ndalichako amesema vyeti vya elimu vya Tanzania vitakosa heshima kimataifa endapo suala la udanganyifu wa mitihani litaendelea...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Jamani mdogo wangu wa kike amepata Div IV.31 yan mchanganuo ni kama ufuatavyo: Civ-D,Hist-F,Geo-F,Kisw-D,Engl-D,Lit-D,Bio-F and B/math-F. Jamani nisaidieni anaweza fanya nini kwa matokeo hayo?.
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Wanajamii, mimi nina mdogo wangu wa kiume na kwasasa ana miaka 27. Huyu mdogo wangu alifanya CSEE mwaka 2010 na kupata division IV. Akarudia mwaka 2011 kama Private Candidate na kupata alama...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Kwa wale walimu woote ngazi ya cheti na stashahada kulikoni hadi leo hakieleweki kuhusu btp nina mdogo yupo chuo huko hadi leo haieleweki kama hiyo btp itakuwe kwa inasemekana serilali haina fedha...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Anaweza pata nafasi private if yes, any idea ya shule..nahitaji msaada wenu mdogo wangu amekwama kielimu..asanteni!
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Resonate Consulting Group Limited (RCG) has organized intensive CISA review classes geared toward developing knowledge and practical skills to enable CISA candidates to pass CISA exam to be held...
0 Reactions
8 Replies
5K Views
Pata historia ya mtemi milambo wa tabora MJUE MTEMI MILAMBO | Tesdo
0 Reactions
0 Replies
5K Views
Heshima wakuu.... Ninayo admission ya masters katika chuo cha kilimo SUA Morogoro. Tatizo ni kuwa nimekosa scholarships. Naombeni msaada wa taarifa ni namna gani naweza kupata scholarship kwa...
0 Reactions
0 Replies
954 Views
Huu ni ubinafsi au ufisadi? Watoto wa vigogo kama marais, mawaziri, majaji, wabunge nk kupata mikopo halafu washindwe kuirudisha kwa wakati! Watoto hawa wa vigogo kupewa mikopo wakati watoto wa...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Naomba msaada wandugu. Natafuta shule NZURI ya private yenye masomo ya science (PCB &CBG) kwa A'level katika mikoa ya Arusha, Kilimanjaro, na Tanga.
0 Reactions
8 Replies
1K Views
http://196.44.162.33/necta2011/CSEE%202011/s1513.htm CNO SEX CANDIDATE NAME AGGT DIV DETAILED SUBJECTS S1513/0001 F AGRIPINA ALEX MASSAWE 26 IV CIV-C HIST-D GEO-D KISW-D...
7 Reactions
26 Replies
5K Views
naomba kama kuna mwanaJF yoyote anayefahamu namna ya kupata past papers za somo la Kiingereza csee. Kwa anayefahamu au aliyenazo (za miaka yoyote nyuma mpaka kufikia 2011) naomba aniPM tafadhali.
0 Reactions
9 Replies
5K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…