Natafuta Past Papers za CSEE ENGLISH FORM IV | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Past Papers za CSEE ENGLISH FORM IV

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SHIEKA, Feb 11, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,814
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    naomba kama kuna mwanaJF yoyote anayefahamu namna ya kupata past papers za somo la Kiingereza csee. Kwa anayefahamu au aliyenazo (za miaka yoyote nyuma mpaka kufikia 2011) naomba aniPM tafadhali.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,555
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    nunua kitabu cha ENGLISH REVIEW kina kila kitu
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,814
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa maelekezo
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa Tanzania, CSEE ndio hiyo hiyo FORM FOUR, haukuwa na haja ya kuweka zote mbili. Kila la heri katika maandalizi ya ku-reseat !
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mi natafuta kitabu cha "hesabu za kikwetu"
    nakipataje?
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,203
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    Hebu jaribu kum PM Nyambale Nyangwine anaweza kuwa nazo...

    Nyie vijana mnaosoma mitihani na kukalili majibu kwa vile yanajirudia mataliweza kweli soko la pamoja la afrika mashariki. Hakuna njia ya mkato ya Elimu, kamateni vitabu msome.
     
  7. B

    BILLY2TRY Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mitihani iliyopita inapatikana katika vitabu vingi siku hizi ingia mtaani utapata!!
     
  8. K

    Kanguni Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukijiona unahaha kutafuta past papers wakati huna wala hutafuti vitabu, jua na we ndo wale waleeeeee...
     
  9. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ya mwaka gani
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Una sh ngapi?
     
Loading...