Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Baada ya Management za vyoo vikuu (vilivyo vingi) kushinikizwa na serikali kuanza utamaduni wa kufukuza watu kiolela wanapodai haki zao eti wanasiasa na hadi sasa wengi bado wako nyumbani kutoka...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Wakuu wangu wa kazi, huyu dogo anaweza kupata japo Diploma ya Ualimu chuo cha Serikali? Division IV-19 G/STUDIES-F PHYSICS-S CHEMISTRY-S BIOLOGY-F BAM-S
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Wakuu!!leo nilikua najaribu kuangalia matokeo ya hawa wadogo zetu wa kidato cha 6,nimeona kwenye zile shule maarufu kama marian girls,mzumbe,tabora boys,galanos,umbwe,tosamaganga,ilboru nk hakuna...
0 Reactions
18 Replies
2K Views
SAMAHANI KWA USUMBUFU WANA JF JE kwa tokeo la PGM III-13 yaani GS-S PHY-E GEOG-D MATH-D NB:- O-LEVEL SIKU PIGA PAPER YA CHEMISTRY BUT NILIISOMA KAMA KAWAIDA JE NAWEZA PATA AERONAUTICS NA...
0 Reactions
2 Replies
918 Views
Tuna watu wamesoma, wana madigiriii kibao! Kazi zikitangazwa, hizo applications ukisoma, hadi raha maana kingereza kingiiiiii! Kinachoshangaza, "lugha" kwenye izo applications utadhani kuna mtu...
1 Reactions
4 Replies
1K Views
habari zenu?nauliza swali je div 3 ya point 17 unaweza uka join university?? Pls give ur suggestions.
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Eti wadau mwenye info pls afunguke mana jamaa wapo kimya tu.
0 Reactions
14 Replies
2K Views
national examinations council of tanzaniaacsee 2012 examination results s1291 pemba islamic college div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 12 div-iv = 27 fld = 43 cno sex candidate name aggt div...
0 Reactions
2 Replies
3K Views
Nimejaribu kupitia thread nyingi za watu ambao wanaomba ushauri kuhusu,wanaweza kusoma nini Chuo Kikuu,na maswali mengine kama hayo. Nimegundua kwamba,watu wengi hawajasoma "Admissions Guidebook...
1 Reactions
3 Replies
3K Views
Tokeo ndo hilo.nina 3 ya 17 je nitapata chuo!au nifanyeje!
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Licha ya Zanzibar kujikwamua kilemu. Lkn inaonekana kuna kikwazo kikubwa huko mbele Matokeo ya kidato 4 na kidato cha 6 ni wazi ni moja ya kikwazo kikubwa cha elimu Zanzibar Kwanini Baraza la...
1 Reactions
24 Replies
3K Views
habar zenu wakubwa ,kuna dogo amepata three ya17 yenye principle moja je ni vyuo gani anaweza kusoma sheria kwa diploma.natanguliza heshima kwenu
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Nimerudi tena! Niliwahi omba ushauri wa mdogo anayetaka kusoma sua nikapewa. Nashukuru Mungu dogo naye kafanya mambo mazuri hivyo ushauri wenu utafanya kazi. Sasa hivi nina mwingine wa kike kapata...
1 Reactions
10 Replies
2K Views
wadau embu tulijadilini hili kwa mapana yake kuanzia mwakani wanafunzi wengi watakaoingia chuo watakosa mkopo regrdless umepata division 2 au 1 isipokuwa kwa wale wa education na baadhi...
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Kwa wale ambao ni magreate thinker waukweli ningependa kama kuna mtu mwenye uelewa na hili jambo anieleweshe bila ku-consider issue ya mkopo.
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Haihitaji kuambiwa hali halisi ya watanzania walio wengi sipati picha baada ya 4 years kama tutaenda tunavyokwenda......
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Heshima yenu wadau, nina mdogo wangu amepata division 3 point 15, alisoma PGM, matokeo yake ni Physics E, Geography S na Maths D, je atapata chuo? Nawasilisha.
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Habari wana jf ,,naomben msaada wenu kwa hili jambo kwan limekuwa kama jaribu kwangu ...niko kwenye quolification ambazo naweza kwenda kusoma mojawapo ya kozi zifuatazo,,,1.computer eng...
0 Reactions
1 Replies
880 Views
Matokeo ya kidato cha sita yako hewani. Yanaonyesha ufaulu kuporomoka. Zero zimepiga hodi hadi Mzumbe na Malangali,kutaja chache. Wengi wamepata daraja la tatu. Hawa wanaelekea wapi? Ikumbukwe...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Back
Top Bottom