Mtoto mwingine wa kigogo ahangukia pua ndan ya kibaha form six results 2012 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto mwingine wa kigogo ahangukia pua ndan ya kibaha form six results 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by peter mlokota, May 1, 2012.

  1. p

    peter mlokota Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hhahahahhhahahhahahahahaahahaha
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,796
    Likes Received: 36,821
    Trophy Points: 280
    unatuumiza macho;

    [TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TD="width: 22%"]jeremiah j mwambi
    [/TD]
    [TD="width: 6%"]15[/TD]
    [TD="width: 4%"]iii[/TD]
    [TD="width: 58%"]g/studies-s physics-s chemistry-e biology-d bam-f[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  3. M

    Mhode Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LOOOOOOOOOOOOOOOOOO kaz kweli kweli, LAKIN HUYU ANAFAAA kumuoa MWANAISHA ili NDOA IWE NA AMANI, MAMA CHIZI BABA TAHAHIRA adi raha
     
  4. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 805
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 80
    Raia mnavyojua kuwadhalilixha watoto wa wa2 cjui na nyie hamtakuwa na watoto bwana.
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ni mtoto wa nani huyo
     
  6. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 1,604
    Trophy Points: 280
    div 3 mbona kajitahidi. wewe umepata ngapi?

    mwenzio atakuwa anasubiri kupelekwa nje na pesa za nchi, we kaa unamleta humu. mie hata bmzazi wake sijui nikigogo wa nini au nani.
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,812
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Sasa na nyie mnashadadia nini? Mbona point 15 amejitahidi? Jadilini ya ndugu na jamaa zenu kwanza mjue jinsi ya kuwasaidia ndo mje kujadili ya wenzenu.
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hizo Point zinamwezesha kwenda kusoma chuo bora nje ya nchi ila UDSM /Mzumbe/Muhimbili/Udom hawata mchukua kwa Degiriii kwa kuwa ni vyuo bora kwa tz ....
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,313
    Likes Received: 5,605
    Trophy Points: 280
    Kweli kwa pointi hizo sept atakuwa st pettersburg Russia amini usiamini...maana mzee wake bado ana nafasi kusomesha bure watoto wake!!amejitahidi sana muacheni kijana wa watu!!
     
  10. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 5
    mbona kuna watu wana point 16 na bado wako,SUA,UDSM,MZUMBE,UDOM,NAkwingineko acheni hizo na wengine wameingia chuoni kwa pre-entry
     
  11. paty

    paty JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,256
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    not fair , hawa watoto wanafedheheshwa sana jinsi wandugu mnavyowa waanika , sijafurahi jinsi wanavyopata kadhia za namna hii kwa makosa ya wazeee wao , they are innocent
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Napita tu!
     
  13. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,977
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Huyu hapa umemuonea bure! Kafaulu kabisa, ukukokotoa cut-off point zake ni 4.0 ambazo vyuo kama SUA ,MUCCOBs nk minimum entry requirements ni hiyo. So kama mtu anaqualify kuingia chuo kikuu iweje useme kaangukia pua? Hizi zitakuwa chuki binafsi
     
  14. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo mbona kang'aza big to em ndio wasahishaji walivyompa bt uwezo wake unaweza ukawa ni zaidi ya hapo
     
  15. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 5,104
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    huyu dogo kafaulu kabisa. Kuna manguin kibao walipata three na wako/wamepita vyuoni. Dogo kama unapita humu nakupa hongera.
     
  16. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,119
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mbona mi nilipata ya 13 na ndio naingia mwaka wa 3 kajitaidi ingawa mi si ccm ila kajitaidi sana
     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,811
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Punga hiloooooo
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    kwa PCB ni matokeo mazuri sana hayo
     
  19. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,613
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    toa UDSM we kilaza! Unafikiri chuo cha kata hiki!
     
  20. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,812
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    umekosea @ kingmairo,minimum point yake ni 3.5 na sio 4.0 kama ulivyorema.
     
Loading...