1.8 atapata law?


Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,753
Likes
1,249
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,753 1,249 280
Nimerudi tena! Niliwahi omba ushauri wa mdogo anayetaka kusoma sua nikapewa. Nashukuru Mungu dogo naye kafanya mambo mazuri hivyo ushauri wenu utafanya kazi. Sasa hivi nina mwingine wa kike kapata moja ya point nane na siku zote anasema anapenda kusoma sheria. Atapata? Sijacheki matokeo shule zingine za art kulinganisha kama competition itakuwaje. Aanze na chuo gani kujaza ili apate? (naamini vyuo vyote siku hizi vimeingiliwa na siasa na ubora wa udsm wa enzi hizo wameshauua ndo maana siulizi chuo kipi bora). Nashukuru kwa ushauri wako.
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,725
Likes
394
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,725 394 180
Jamani hivi wa division 1 naye ni wa kuuliza kama atapata chuo? Uliza labda mambo ya ufadhili!
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,100
Likes
73
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,100 73 145
Nimerudi tena! Niliwahi omba ushauri wa mdogo anayetaka kusoma sua nikapewa. Nashukuru Mungu dogo naye kafanya mambo mazuri hivyo ushauri wenu utafanya kazi. Sasa hivi nina mwingine wa kike kapata moja ya point nane na siku zote anasema anapenda kusoma sheria. Atapata? Sijacheki matokeo shule zingine za art kulinganisha kama competition itakuwaje. Aanze na chuo gani kujaza ili apate? (naamini vyuo vyote siku hizi vimeingiliwa na siasa na ubora wa udsm wa enzi hizo wameshauua ndo maana siulizi chuo kipi bora). Nashukuru kwa ushauri wako.
atapata haya ni matokeo mazuri USHAURI wangu tafuta kitabu cha TCU GUIDE BOOK 2012/2013 kina ORODHA YA VYUO VINAVYOTOA DEGREE YA LAW INCLUDE MLIMANI (UDSM) MZUMBE ,TUMAINI,SAUT , UDOM NA VINGINE
KWENYE HICHI KITABU WAMEELEZA MINIMUM REQUIREMENT NA CUT-OFF POINT NA IDADI YA WANAFUNZI WANAOHITAJIKA KWA KILA KOZI KILA CHUO KWA HIYO UTAANGALIA TU KWA MATOKEO YAKE HUYU MDOGO WAKO ANAWEZA KUFIT CHUO GANI BAADAE NIKIPATA WASAA NTAKUWEKEA TABLE YENYE HIVI VIGEZO
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,100
Likes
73
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,100 73 145
KWA UDSM VIGEZO NI HIVI
53 Bachelor of Laws
COURSE CODE UD053
Admission requirements Form VI
Any two principal passes. Those without a principal passes in English and History must have subsidiary passes or credits at O-level in English and History
Admission Requirements:Diploma (Teacher Education or NTA Level 6)
None




Admission Points: FormVI
5 points from
3 subjects
Admission Capacity
160

Programme Duration (Yrs)
3


TuitionFee
TZS 1,500,000
Loan Priority
-
NonPriority
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,753
Likes
1,249
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,753 1,249 280
Jamani hivi wa division 1 naye ni wa kuuliza kama atapata chuo? Uliza labda mambo ya ufadhili!
sina wasi na kupata chuo ila kozi tunayoitaka! Nakumbuka enzi za nyuma ilikuwa ishu kupata law,sijui kama imechakachuliwa na matokeo.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,753
Likes
1,249
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,753 1,249 280
nashukuru mganga mkweli. Kuna kitu kimenishitua,hivi udsm wamepunguza umri wa llb? Tangu lini?
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,951
Likes
9,953
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,951 9,953 280
inategemea na kiwango cha ufaulu pamoja na walioapply mwaka huo katika course hiyo..mimi nilikuwa na 1.6 nikakosa law UDSM, walichukua mpaka 1.5 mwaka huo, ikanibidi kwenda Tumaini University, now i am an advocate..aende Tumaini au mzumbe atapata, ila UDSM ushindani ni mkubwa sana..
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,753
Likes
1,249
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,753 1,249 280
inategemea na kiwango cha ufaulu pamoja na walioapply mwaka huo katika course hiyo..mimi nilikuwa na 1.6 nikakosa law UDSM, walichukua mpaka 1.5 mwaka huo, ikanibidi kwenda Tumaini University, now i am an advocate..aende Tumaini au mzumbe atapata, ila UDSM ushindani ni mkubwa sana..
thanks mkuu.. Hivi huwa inachukua miaka mingapi mpaka uje kuwa wakili?
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,951
Likes
9,953
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,951 9,953 280
MZEE its only a three year course, after that , unakwenda law school ( Practical legal training) for 9 ( 3 months of classes, 6 months, of rotations at the AG chambers offices, or any other chamber ( 3 months) , and courts of law (3 months) which makes it 6 months) months ukifaulu , unaapishwa kuwa wakili kamili..sikuhizi hamna tabu sana kama unaya mudu masomo vizuri..
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,100
Likes
73
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,100 73 145
nashukuru mganga mkweli. Kuna kitu kimenishitua,hivi udsm wamepunguza umri wa llb? Tangu lini?
OFCOZ HATA kipindi mimi naingia mlimani ilikuwa miaka minne sijui kama wamerestucuture nakuwa miaka mitatu hiyo nimeCOPY NA KUPASTE KAMA ILIVYO KWENYE KILE KITABU PAGE 151 unaweza kutazama kuhakiki nafikiri kwa uhakika inabidi utape ufanunuzi chuo kabisa
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,402
Likes
50,135
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,402 50,135 280
Mwaka 1997 nilipata Div.1.8 ya HGL.

Ningeweza kukubaliwa kujiunga na faculty of law ya UDSM?
 

Forum statistics

Threads 1,273,109
Members 490,296
Posts 30,471,778