Kadiri muda unavyokwenda CWT wanazidi kukatisha tamaa.Wamekua wana ongea tu lakini hata kuongea kwenyewe sikuizi hawaongei tena. TZ kwa sasa ipo mikononi mwa CWT. Hii ni kutokana na ukweli usio...
Nimesikiliza BBC matangazo ya jioni,reporter wao kutoka Dodoma akasema kuwa Bunge limehairishwa baada ya wabunge wa kutoka Zanzibar kutoka nje ya bunge, badala ya kusema wabunge wa kutoka...
Nimeuliza kwasababu nilifanya applications na mpaka sasa sijaona taarifa zozote kuhusu selectiona zao. Kama kuna mwenye taarifa za lini yanaweza toka,kwasababu muda wa kwenda chuo najua unaanzaga...
Ndugu wanajamii forum , naomba kuuliza kama chuo kimefungwa , kutokana na matatizo, ni taratibu gani zinafuata baada
ya hapo?
Chuo cha maendeleo ya jamii Mlale kilichopo Songea kilifungwa mnamo...
kuwa makini kama umefanya udahili maana kuna wa2 wanajifanya wao ni wafanyakazi wa Heslb hvyo wameiba contact za wa2 walioomba mkopo na kuanza kuwaambia ati hawaja2ma cheti cha kuzaliwa na ili...
1. The first computer mouse was invented by Doug Engelbart in around 1964 and was made of wood.
2. Bill Gates' house was designed using a Macintosh computer.
3. As a teenager, Obama took...
Term of the Day
equityOwnership interest in a corporation in the form of common stock or preferred stock. It also refers to total assets minus total liabilities, in which case it is also referred...
SHORT COURSE ANNOUNCEMENT ON DATA PROCESSING AND ANALYSIS
(To be conducted in MWANZA)
The Department of Statistics, School of Mathematical Sciences is announcing a short course on DATA...
The rules are fairly easy. A mother, a father, two girls, two boys, a policeman and a convict are to cross the river with a boat. The conditions are:
The convict cannot be alone with any member...
mi mwalimu nataka kumfuata mume wangu anakoishi nimetuma barua ya maombi pamoja na cheti cha ndoa ,kwanza head master ame coment kwamba imepitishwa afikiriwe kupatiwa mwalimu mbadala,nimemwona DEO...
Kuna graduate aliitwa Ashura Jumanne Ally,alisoma BED-Biology.Alipangika wilaya Rufiji,tulikua nae kituo kimoja kinaitwa Kazamoyo sec.Amefariki jana jioni katika hospital ya Mchukwi iliyopo...
Mimi nimeitimu A-level 2009 kwa kombination ya PCM Minaki High school,ningependa kusoma doctor of medicime baadaye kidogo,sasa nauliza wana ef nifanyeje ili niwezekusoma biolojia pekee kwani...
jaman,hawa tcu vpi?yani nashangaa muda wakufanya application na marekebisho mengine umeisha lakin cha kushangaza baadhi ya kozi watu wameongezeka.mfano bcom finance ya udsm hadi jana watu waliokua...
Nimerekebisha thread yangu nauliza tena hivi aliyesomea masomo ya dini yake ama dhehebu lake (ktk Uislamu na Ukristo) anaweza kufikia level ya Phd kama ilivyo katika elimu ya kidunia?
Naombe mod...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.