Anaedhani amehujumiwa matokeo yake ya f4 na f6 kutoka necta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaedhani amehujumiwa matokeo yake ya f4 na f6 kutoka necta

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mlanguzi, Jul 15, 2012.

  1. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I)Mimi naaamini nimepigwa changa la macho.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mkuu mbona hueleweki?Anaedhani......!what next?
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ukipanda kunde usitegemee kuvuna maharage!!!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Kwa ulicho kiandika,sidhan kama necta walikosea kukupa hyo zero!
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mlanguzi nawewe umelanguliwa matokeo yako ya necta....tehtehtehteh
     
  6. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,273
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    Dah kweli wewe ni Lusinde thread gani hiyo dah sio poor ni poorer
     
  7. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 860
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    kwa uzi ulioweka hapa ulistahili minus 100
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi watu kama huyu mleta mada bado wapo nchi hii?? me nilizani ilikua ni miaka ya 2000's
     
  9. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    MLANGUZI JITOE J.F MAANA KILA UNAPOJITAHIDI KUANZISHA THREAD YENYE CHEMBE ZA UDINI WATU WANAKUDHARAU NA KUKUONA CHIZI. Pole Sana Ustaadh Mlanguzi.
     
  10. k

    kiliochangu JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio hudai wameonewa na NECTA. Kama mnasoma thread yake haieleweki na ameipanga mwenyewe, mnategemea katika mitihani ya NECTA aliandika nini? Aliyewanyima mwanya watanzania kupata Elimu bora ndio chanzo cha Matatizo ya nchi hii. Inabidi atafutwe kwa juhudi zote na alaaniwe daima
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ovyoo kabisa wewe!
     
Loading...