Vipi Selection za Diploma of Education zinatoka lini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi Selection za Diploma of Education zinatoka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, Jul 16, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nimeuliza kwasababu nilifanya applications na mpaka sasa sijaona taarifa zozote kuhusu selectiona zao. Kama kuna mwenye taarifa za lini yanaweza toka,kwasababu muda wa kwenda chuo najua unaanzaga july.
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    swali zuri sana hilo..wengi tunataka kujua
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    subiri watatangaza kiherehere cha nini?
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    sio kiherehere,hali ya tcu we mwenyewe siunaiona? Ndo maana nimeshaanza kutazama alternative 2. Alafu isitoshe JF ni chanzo cha habari kwangu,kama wewe haufahamu kitu kuhusu nilichouliza,ni bora ungekaa kimya ili wanaojua waseme.
     
  5. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Ugali 2lia acha kumdiscourage mwana!
     
  6. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nasikia mwaka wa pili wa diploma wamefungua jana huko marangu alafu ni cha serekali sasa sijui inakuaje hapo...
     
Loading...