There was this guy at a bar, just looking at his drink. He stays like that for half of an hour.
Then, this big trouble-making truck driver steps next to him, takes the drink from the guy, and...
(i)UKINIPIGA unanionea,UKINIACHA unaniogopa,UKINISAIDIA unajipendekeza. (ii)Kama kuna foleni mbili zinaelekea sehemu moja na ukaona mstari uliopo wewe hauendi haraka,ukihamia mstari...
A woman gets on a bus with her baby. The bus driver says: "That's the ugliest baby that I've ever seen. Ugh!" The woman goes to the rear of the bus and sits down, fuming. She says to a man next to...
Basi wote walikuwa hawajawahi kabisaaaa .basi wamefunga harusi wamepelekwa chumba husika chini ya usimamizi wa vibibi na mashangazi na washenga.jamaa akoachwa juu ya bimkubwa ,walivyorudi kaa...
A Mafia Godfather, accompanied by his attorney, walks into a
room to meet with his former accountant.
The Godfather asks the accountant, "Where is the 3 million bucks
you embezzled from me?"...
Baada ya mkewe baba John kujifungua alihisi kuwa mkewe amepunguza mapenzi akaamua kutafuta sumu ya kumuua mtoto, akampaka mke wake sumu kwenye manyonyo ili mtoto akinyonya afe, akaondoka zake...
Mlevi anafanya sex na mkewe,akamwambia "inakuaje leo maziwa yamekuwa makubwa na ch*ch* hazionekani?"
Mke:wewe acha upumbavu unalamba matak* unasema maziwa!!!!
Tafakari chukua hatua...
Mke Kanunua line ya airtel amsurprise mumewe. Mume amekaa sitting room, mke akaenda jikoni akampigia mume na number mpya akasema, "hallo darling," mume hakuijua number akajibu kwa sauti ya chini...
Mke alimwambia mumewe azibe dirisha la chooni kwa kuogopea wanaume wasije wakamchungulia anapooga. Mume akamjibu liache tu wao wenyewe ndio watakao gharamika kuliziba.
Basi siku moja massawee na mke walikuwa nyumbani kwao wamekaa sebuleni baada ya masawee kumchukuwa mkewe hospital toka kujifungua mtoto wa kiume. Sasa kuna jirani yake bwna urassa alikuja kumpa...
Baada ya wiki 2 za harusi mama mtu alimuuliza mwanae wa kike,vipi maisha ya ndoa?Mtoto akajibu ,Duh mama kama british airways,mama mtu akatoka mpaka Airport,kwenda kangalia ratiba,akakuta kwa wiki...
Ni jana majira ya jioni nikikatiza mitaa ya Msasani, nikakutana na mateja wako wachafu wamekaa kijiweni wakipiga soga. Mara akaijitokeza teja mmoja na kuanza kuniita kwa sauti ya mlegezo sauti...
Wakati wa utoto mimi na wenzangu tulipenda sana kucheza mchezo wa kifamilia (ubaba, umama na utoto). Katika mchezo huo tulipendelea kujipa uhusika kwa kufuata jinsia zetu za kweli na kwa...
:help:ANGEL MEKEL ANAMWAMBIA MOHAMMOD ABBASI TENA FINGA MDOMO TULIKUSAIDIA SANA KUWAPUNGUZA HAWA WAISRAEL UNAFIKIRI KAMA HATUKUWACHOMA KWA GAS MILLIONI SITA LEO SIWANGEKUWA WENGI SANA HATA...
Bibi na babu walimkuta mjukuu wao yupo nje ya nyumba yao analia.
"Unalilia nini mume wangu?" aliuliza bibi kiutani kwa mjukuu wake.
"Mama amenipiga, ananionea bure", dogo alijibu huku kilio...