JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Sa we naye unahusika kwa namna ipi mpaka umefungua, ukasoma, na tena ukasonya au ukatabasamu na sasa unataka kuondoka bila kuacha coment! Haiwezekani kwasababu umefungua the lazima useme jambo........
0 Reactions
94 Replies
7K Views
Nilishawahi kuishi binti mtanzani kabila mmanyema,maisha yalikuwa poa hakukuwa na tatizo yoyote mwanzoni. Baadae penzi lika change si unajua relation vile inakuwa. Alifikia akanambia kuwa kwenye...
1 Reactions
30 Replies
4K Views
nimekuambia sina hamu ya kula!!!!!!!!!!!!
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Jamani mie kuna kitu sifurahishwi nacho sijui wenzangu mnakionaje?kitu hicho ni kwamba facebook ni tandao wa kijamii na mawasiliano na kunganisha watu, lakini kuna baadhi ya waru wamegeuza sehemu...
0 Reactions
22 Replies
3K Views
In this special date, some years back, uliletwa hapa duniani Na sote tunafurahia uwepo wako hapa duniani na zaidi Jamvini Hivyo tuna sababu, nia ya dhati na tashwishi ya kuwa nawe leo Siku hii...
16 Reactions
369 Replies
22K Views
f(x) =y. where x= msichana mwenye umri wa miaka 18-20 y= Mwanaume mwenye umri wa miaka 32+ Maana yangu ni hii maturity ya x ni sawa na y. Hii ina maana kuwa mwanamke wa miaka 18-20 anaolewa...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Kulikuwa na watu watano wanasafiri kwa ndege, ghafla wakiwa katikati ya safar ndege ikaaza kuleta matatizo na kwenye ndege kulikuwa na parachuti nne tu: Wa kwanza akasema ;.. Mim ni Hillary...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
ivi ni kweli kwamba mwanamke si wakuaminika au wao ndio sio wakuaminika loh! mana cjamuelewa huyu lee footy kamaanisha nn hapa au ndio anataka kuiambia nn dunia
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Wadau wa jumba hili mwenzenu nimepatwa na msongo wa mawazo najua kucheka inaweza kuwa tiba.kwahiyo nahitaji kuchekeshwa.
0 Reactions
22 Replies
3K Views
Rais ana bifu na Waziri mkuu wake na anataka kumtimua kazi.Ili kujitoa lawamani,anamwambia Waziri mkuu;nimekuandalia barua hizi mbili;moja imeandikwa ndani'YOU WILL STAY' na nyingine imeandikwa...
0 Reactions
23 Replies
3K Views
For long time silence from his girlfriend,he desided to send sms which state as; 'What happened to our network,when am texting u,your heart not deliver.When am calling u,your love is not...
1 Reactions
13 Replies
3K Views
A psychiatrist was conducting a group therapy session with four young mothers and their small children. "You all have obsessions," he observed. To the first mother he said, "You are obsessed with...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Wadau habarini za w/end,mwenzenu natafuta haswa chuma na mabati kwaajili ya kumimina zege la juu(slab)wapi naweza kupata za kukodisha kwa hapa arusha?
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Katika siku zijazo ..na na uwepo wa JF hapa duniani ..itafungwa ndoa ya kwanza ya wana JF kati ya SI na ...........(anajijua) hio ndoa/arusi /sherehe) haitawaweka wana JF pembeni kwani ni zao la...
6 Reactions
129 Replies
8K Views
Acha niseme kabisa, ninayo kila sababu ya kuisifu JF. Liwe ni wazo zuri au baya kila ninapoomba ushauri/mongozo nilipata majibu mazuri sana. Niliwahi kusoma thread ya mtu 1 aliyetoa ushauri jinsi...
2 Reactions
10 Replies
2K Views
Do you want to play with a fool back where are you from and read the title.
0 Reactions
24 Replies
3K Views
"hapa tunapaka rangi zote"
0 Reactions
21 Replies
3K Views
Juma alitumwa na baba yake kwenda kuweka pesa bank Tsh.1,500,000/= Alikiwa njiani alavamiwa na kuporwa pesa zote. Akaenda polisi. Juma:polisi nimeporwa pesa. Polis:wapi na ilikuwaje...
0 Reactions
25 Replies
4K Views
ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha hi hi hi hi hi hi hi ho ho ho ho ho ho ho ho....Nothing special my friend just your face come in my mind. ha ha ha!
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Jamani mwenzenu napenda sana kupiga chabo yaani nikiona mwanamke ameingia bafuni au chooni au anavaa nguo lazima nimchungulie yaani nasikia raha sana!mnisaidie niache hii tabia wadau!!
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Back
Top Bottom