Msaada plz nahitaji kucheka

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,316
2,000
Wadau wa jumba hili mwenzenu nimepatwa na msongo wa mawazo najua kucheka inaweza kuwa tiba.kwahiyo nahitaji kuchekeshwa.
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,796
2,000
kwanza hilo jina lako ndo linaleta msongo wa kwanza wa mawazo. emancipate urself from mental slavery,none bt ursel can free ur mind.(unaujua huo wimbo?). ntarudi kuku-tickle,lol
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,316
2,000
kwanza hilo jina lako ndo linaleta msongo wa kwanza wa mawazo. emancipate urself from mental slavery,none bt ursel can free ur mind.(unaujua huo wimbo?). ntarudi kuku-tickle,lol

nakusubiri ,
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,962
2,000
kwanza hilo jina lako ndo linaleta msongo wa kwanza wa mawazo. emancipate urself from mental slavery,none bt ursel can free ur mind.(unaujua huo wimbo?). ntarudi kuku-tickle,lol
...For how long shall they kill our prophets while we stand aside and look....
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,316
2,000
Chukuwa nazi uikalie.

ff hiyo dawa ya kienyeji? Hahahahaaaa! Dada yangu umenifurahisha ile mbaya thanks much.nimejikuta natafakari nazi namna gani sasa inakwenda kunichekesha.coz nimejenga picha kichwani jinsi nitakavyo mtuma binti yangu aniletee hiyo nazi na namna atakavyokuwa anashanga!
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,316
2,000
hahahahah, hiki ni kichekesho tosha.lol

acha kabisaa nilijua huyu mama ni mkali kwenye mambo yetu sysyemu na cher demar.kumbe hata huku.weka mark hiyo siku ukipata tatizo kama hili dawa ndo hiyo F.FOX Katoa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom