Umeelewaje tangazo hili!

MVAA GWANDA

Member
Nov 12, 2010
37
0
wanapaka rangi za gari, nyumba, za kucha n.k kwa wakati mmoja, ila hata mimi sijaelewa kitu gani kinapakwa hizo rangi zote
 

Utamaduni

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
1,262
2,000
hilo tangazo limekosea, hauwezi kuelewa kwa maneno hayo ila walikuwa wanamaanisha:-

hapo walipo kuna ofisi ambayo wanajishughulisha kupanga rangi, katika eneo unalotaka, ila wamekosea hawajaeleza rangi gani ya nyumba au gari kwa sababu huwezi ukawa na biashara ya kupaka rangi za nyumba, magari, kucha, mwili, etc

ila kiswahili kazi kweli kweli jap ni lugha yetu
 

ARV

JF-Expert Member
Sep 6, 2011
3,208
2,000
Ebwana hii ngumu kwa kweli,hasa ukimaanisha paka mnyama.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,520
2,000
Umenikumbusha somo la Kiswahili. Hiyo ni Tungo Tata, ina majibu tofauti tofauti kutokana na mahitaji yako.
 

Kaka Sam

JF-Expert Member
Jul 29, 2009
540
0
TUNAPAKA RANGI ZOTE
Hii sentensi inamaana nyingi
  1. wana Paka(wanyama) wa rangi zote ie blue, nyeusi, njano nk
  2. wanapaka rangi za aina zote.. ie ukitaka tupake blue. njano, nyeupe nk tunapaka
  3. wanapaka rangi sehem zozote ukitaka rangi ya kucha, rangi ya nyumba, rangi ya gari wanapaka
eeh mpaka kichwa kitauma kwa kufikiria...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom