Good news for JF members especially MMU

Yo Yo

JF-Expert Member
May 31, 2008
11,238
0
Katika siku zijazo ..na na uwepo wa JF hapa duniani ..itafungwa ndoa ya kwanza ya wana JF kati ya SI na ...........(anajijua) hio ndoa/arusi /sherehe) haitawaweka wana JF pembeni kwani ni zao la JF .
.viva JF
Dude you are lost.Marriage? think something else.
 

mgodi

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
2,739
2,000
Tunawaombea kwa mungu, awawezeshe kukamilisha mipango yenu pia msisahau kuwaarika wana jf.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
52,597
2,000
Mkuu hebu angalia muda aliojiunga na kukuambia kuwa umepotea kwenye kufikia malengo yako
Join Date : 10th October 2011

Posts : 8

Rep Power : 0
hahahh ..nilikuwa sijaangalia ..kwani nimekosea hata kumjibu ..ningemkaushia tu ...kumbe hata ukimuuliza kuwa miafrika ndio tulivyo ni ignature ya nani hawezi kunijibu
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,188
2,000
Join Date : 10th October 2011

Posts : 8

Rep Power : 0
hahahh ..nilikuwa sijaangalia ..kwani nimekosea hata kumjibu ..ningemkaushia tu ...kumbe hata ukimuuliza kuwa miafrika ndio tulivyo ni ignature ya nani hawezi kunijibu

kabisa mkuu hakukuwa na haja ya kutumia nguvu nyingi kumjibu
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,761
2,000
Join Date : 10th October 2011

Posts : 8

Rep Power : 0
hahahh ..nilikuwa sijaangalia ..kwani nimekosea hata kumjibu ..ningemkaushia tu ...kumbe hata ukimuuliza kuwa miafrika ndio tulivyo ni ignature ya nani hawezi kunijibu

mbona ana jina kama spyware..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom