................Usifungue kusoma kama uhusiki......

M'Jr

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
3,700
2,000
Sa we naye unahusika kwa namna ipi mpaka umefungua, ukasoma, na tena ukasonya au ukatabasamu na sasa unataka kuondoka bila kuacha coment! Haiwezekani kwasababu umefungua the lazima useme jambo........
 

M'Jr

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
3,700
2,000
Hahahahaaa nilitaka tuondoe stress za kazi bhana sa tukiwa tunachangia mitopic mizito kila siku tutazeeka mapema
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
52,218
2,000
Sa we naye unahusika kwa namna ipi mpaka umefungua, ukasoma, na tena ukasonya au ukatabasamu na sasa unataka kuondoka bila kuacha coment! Haiwezekani kwasababu umefungua the lazima useme jambo........

fikra masaburi
 

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
8,181
2,000
Sa we naye unahusika kwa namna ipi mpaka umefungua, ukasoma, na tena ukasonya au ukatabasamu na sasa unataka kuondoka bila kuacha coment! Haiwezekani kwasababu umefungua the lazima useme jambo........
Mikwara mingine bana kama ya Kaboka mchizi!
 

LAT

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
4,403
0
kule Himo Moshi kuna pombe inaitwa mbundimbundi , ukinywa inaganda tumboni kama lami halafu unakosa hamu ya kitu chochote

hii thread ina harufy ya mbundimbundi
 

M'Jr

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
3,700
2,000
kule Himo Moshi kuna pombe inaitwa mbundimbundi , ukinywa inaganda tumboni kama lami halafu unakosa hamu ya kitu chochote

hii thread ina harufy ya mbundimbundi
M very sure we ni mnywaji mzuri sana wa hiyo pombe maana umetoa maelezo ya kina kweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom