Tuanze na hili rahisi


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Rais ana bifu na Waziri mkuu wake na anataka kumtimua kazi.Ili kujitoa lawamani,anamwambia Waziri mkuu;nimekuandalia barua hizi mbili;moja imeandikwa ndani'YOU WILL STAY' na nyingine imeandikwa 'YOU ARE FIRED'.Hatma yako ya uongozi itatokana na bahati nasibu katika kuchagua mojawapo ya barua hizi mbili.Kabla ya kwenda kuchagua barua mojawapo,spy mmoja anamvuta waziri mkuu kando anamwambia kwamba Rais ana bifu na wewe hivyo zile barua zote mbili zimeandikwa 'YOU ARE FIRED'.Swali;kama wewe ndo WAZIRI MKUU utafanyaje ili usipoteze kazi yako?HINT;ni lazima uchague barua moja kati ya mbili ulizotengewa.
 
N

NIMEKIMBIA CCM

Senior Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
193
Likes
1
Points
0
Age
28
N

NIMEKIMBIA CCM

Senior Member
Joined Oct 4, 2011
193 1 0
Pinda yuko brazil, nw akirudi mtafute atakuwa anajibu just uvute subra atarudi soon,na ukome kuleta maswal ya kijnga hapa jf,alah!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,881
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,881 81 145
Jamii Forums haishi vituko lol!
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,602
Likes
1,269
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,602 1,269 280
unaanza kutoa machozi ili rais akusamehe.
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Mmm napita tu coz sio waziri na cjawah kuwa hata monitor
 
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
781
Likes
13
Points
35
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
781 13 35
ningemshushua rais ningeandika barua ya ku resign hapohapo kabla hata ya kuchagua bahasha.
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Chukua barua moja,bila kuifungua,itupie mdomoni na kuitafuna halafu mwambie akufungulie ile barua nyingine akuoneshe imeandikwaje.Ujumbe atakaokuonesha inabidi uende kinyume na ule ulioutafuna.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
JF hadi raha hata kama una hasira zinaisha nimeipenda hii
 
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
356
Likes
0
Points
0
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
356 0 0
Leta jib m2 wangu! Wa2 wamekwama.
 
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,669
Likes
120
Points
160
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,669 120 160
Amwambie spy aandike nyingine ya YOU WILL STAY!
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
Chukua barua moja,bila kuifungua,itupie mdomoni na kuitafuna halafu mwambie akufungulie ile barua nyingine akuoneshe imeandikwaje.Ujumbe atakaokuonesha inabidi uende kinyume na ule ulioutafuna.
dah! hapo utakuwa umemuweza kabisa
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
aokote barua moja na kumuambia smiling president afungue bahasha iliyobaki mezani assuming matokeo ni opposite yake. so kama iliyobaki mezani inasema 'U AR FIRED' inamaanisha aliyookota itasema 'U STAY' na hakuna haja ya kuifungua!
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,422
Likes
3,005
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,422 3,005 280
Rais ana bifu na Waziri mkuu wake na anataka kumtimua kazi.Ili kujitoa lawamani,anamwambia Waziri mkuu;nimekuandalia barua hizi mbili;moja imeandikwa ndani'YOU WILL STAY' na nyingine imeandikwa 'YOU ARE FIRED'.Hatma yako ya uongozi itatokana na bahati nasibu katika kuchagua mojawapo ya barua hizi mbili.Kabla ya kwenda kuchagua barua mojawapo,spy mmoja anamvuta waziri mkuu kando anamwambia kwamba Rais ana bifu na wewe hivyo zile barua zote mbili zimeandikwa 'YOU ARE FIRED'.Swali;kama wewe ndo WAZIRI MKUU utafanyaje ili usipoteze kazi yako?HINT;ni lazima uchague barua moja kati ya mbili ulizotengewa.
kwani alizaliwa kuwa waziri? kama hawaelewani kwa nini kuendelea kukumbatiana? kama ningekuw mimi, nisingesubiri barua hizo, ningejiuzulu nipate nafasi ya kujipanga kufanya kazi nyingine zaidi nitakayoiona inafaa
 

Forum statistics

Threads 1,237,198
Members 475,497
Posts 29,281,157