Msichana mzuri aliweka tangazo kwenye gazeti akisema anatafuta mwanaume atakayemwoa,ambaye hata mwacha na atamridhisha kitandani.
kesho yake akashangaa jamaa anagonga mlango hana miguu wala...
Kihoja hiki kimejiri muda wa saa 7 mchana pale bibi akiwa angania alipodondoka chini maeneo ya mfumoni(wenyeji mnapajua).
Bibi huyo aliambatana na mtoto mmoja wa kike kwa wenyeji wanasema...
I was following news the other evening, suddenly I saw news piece with Mr. President as the focal of attention. The news flash made me think of our top CEO, I realized Im short of expression...
Wadau,
Kunakipimo cha uwezo wa mtu kufikiria, ubunifu, au kuelewa mambo haraka(IQ), na kipimo cha chini ni IQ 70 na cha juu zaidi ni IQ 180
Kikwete (IQ) --------Nyerere (IQ)
kufikiri 40...
Katika hali isiyo ya kawaida leo asubuhi nimefika Ofisini kwangu. Si unajua tena mambo ya kujiajiri. Nina ka salon kangu na mtaani kuna salon mbili nyingine. Lakini kufika mlangoni nikakuta kuna...
Kuna tetesi nimezipata kuwa kile kifimbo cha mwalimu nyerere kakabidhiwa mbowe na mama maria nyerere na kwamba jeykei amekasirishwa sana na kitendo hicho lakini mama maria amesema hayo ndio...
Nine words women usually use:
1.) Fine! This is the word women use to end an argument when they are right and you need to shut up.
2.) Five Minutes: If she is getting dressed, this means a half...
Wapendwa wangu wa MMU
weekend hiyo inachungulia chungulia
Kabla sijaendelea nimemomwama
mpenzi wetu PEARL amerudi karibu sana
mpendwa tumefurahi kukuona tena
pole kwa yote hopeful sala...
Wakiwa wameketi veranda mara
Mtt;- Baba naomba mtaji nna biashara nataka kufanya
Baba :- Biashara gn mwnangu?
Mtt :- Baba km unaamua kunipa nipe, biashara yng c lazima nikwmbie
Baba :-...
Women classifies men according to their courage, achievements, comportment's and assets. If you don't have these qualities you are called a "BOY NOT A MAN" not matter how old are you. You are boy...
jamani nipe ushauri, mamkwa kila wakati anachukua fedha kw mke wangu, nae mke wangu hanambiii kama kampa mama yake fedha ni hadi hapo tukifanya balance nakuta upungufu ndo wife wangu husema hoo...
Jamani haya mapenzi nimeamini kuwa yanavunja mgongo.
Nashindwa kujielewa, ni limbwata gani nimepewa mwenzenu, kweli tiGO ni noma.
No network, no making calls, no sms services, not on air, yaani...
Jamani siku hivi kuna vi-new member vimeingia lakini viko nondo, full ma-avatar ya kufa mtu, ma-signature.
Duh, kweli kizazi cha TEHAMA kina-cope haraka sana sie kina kayumba ilituchukua miezi 6...