JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
1.Mwalimu mmoja alijamba darasan basi kwa aibu mwalimu akaomba likizo ya mwezi mmoja. Kurudi baada ya lkzo akaulza darasa ®enhee tuliishia wapi? Mwanafunzi mmoja akajibu "tuliishia pale ULIPO...
3 Reactions
11 Replies
2K Views
Jamaa mmoja mjini Mombasa alifika mkahawani na kumuita mhudumu. Mambo yakawa namna hii: JAMAA: Chai ipo? MHUDUMU: Ipo. JAMAA: Mnauza bei gani kikombe kimoja? MHUDUMU: Shilingi Ishirini JAMAA: Na...
2 Reactions
8 Replies
2K Views
In a daladala.... Boy: Hi Girl: What? Boy: How are you? Girl: Do I know you? (Mkaka) ... Boy: I'm rich... Girl: Oh! Hi. My name is Bahati but you can call me "Baby" . I'm 19 & I stay in Magomeni ...
1 Reactions
8 Replies
2K Views
Maongezi ya Mrembo na Daktari:Mrembo alienda analia chumbani kwa daktari anapohudumia wagonjwa,Daktari: mbona unalia binti?Mrembo: nimemtukana boyfriend wangu kuwa ni muuajiDaktari...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Kwa wale wooote walio Online n offline member n none wa hapa, nawatakieni usku mwema
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Kuna jamaa walikua wanataniana! Mmoja akamwambia mwenzake hivi : Aisey mwenzangu umezidi umalaya yaani ingekua kila Mwanamke mmoja unaetembea nae ukimaliza tu, unatobolewa tundu mwilini, basi...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Ni Rafki yangu!! Ana BBA anafanya kazi kwenye Kampuni mojawapo ya Simu, alipokuwa chuo alifanya engagement na binti wa ukweli, Bright darasani na yuko bomba Physically. Chuo kimeisha demu kaolewa...
0 Reactions
35 Replies
3K Views
Baada ya masai kupinga shitaka la wizi lililomkabili kwa nguvu zote, ulipofika wakati wa kujitetea mambo yalikuwa hivi: Hakimu: Mshtakiwa una swali lolote kwa shahidi Masai: Ndiyo bana...
0 Reactions
16 Replies
3K Views
nakumbuka kipindi simu ndo zimeanza kuingia wanzangu wasukuma walilizwa sana kwa kuuziwa vitoy wakidhani ni simu, sasa hii tabia ya ushamba naona imeendelea kwenye makabila yetu especially watu...
1 Reactions
162 Replies
45K Views
Wanabodi. Napeleka vijana wangu wawili shule wanasoma Arusha takaa siku nne, naombeni mniambie hotel gani nzuri nifikie bei iwe kuanzia $150 mpaka $200.
0 Reactions
30 Replies
11K Views
Nilianza mwaka nikiwa na machungu mengi na matatizo mengi katika mahusiano ya kimapenzi upande wangu. Nilimuomba Mungu sana aweze kunipitisha katika hali hiyo ngumu na amejibu maombi yangu.Moyo...
1 Reactions
78 Replies
6K Views
misemo ya viongozi! kama hamuwezi kulipa pigeni mbizi kama vp kuleni majani lakini ndege itanunuliwa mnafikiria kwa ku2mia maka.....
0 Reactions
4 Replies
2K Views
wana jamii nilikuwepo pale quality juzi..! jamani mimi ninaona pako juu sana..! yani theater ni balaa mazee..! na misosi sasa yani ni balaa wazee..! wewe unadhani kati ya pale na mlimani wapi pako...
0 Reactions
43 Replies
12K Views
A man is walking around New York with his wife. They find a perfume shop, the wife goes in, and he waits outside. A hooker comes along and says to him, "Like to come home with me, buddy?"...
0 Reactions
0 Replies
912 Views
I have read and agree to the terms of use.
0 Reactions
0 Replies
993 Views
Kuna jamaa mmoja alikuwa anataka kwenda ktk kisiwa cha maraha na mazungumzo yalikuwa hivi:- Jamaa: Naweza kupata nafasi ya usafiri Mhudumu: Ndio nafasi ipo Jamaa: Malipo ni bei...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Hivi ni kwanini bei ya superglue haijawahi kupanda ktk kipindi chote tangu enzi ya mkapa bado bei ni Tsh 500 wakati vitu vingine bei ziko angani kila siku au ndo uchumi wetu uko imara kwa kupitia...
0 Reactions
11 Replies
3K Views
JK: “Watanzania eh” WTZ: “Eh” JK: “Mimi Rais wenu!” WTZ: “eh!” JK: “Sina nguvu tena!” WTZ: “Eh” JK: “Ya kukamata mafisadi” WTZ: “Eh” JK: “Mafisadi ni wajanja” WTZ: “Eh” JK: “Wamekomba...
1 Reactions
13 Replies
1K Views
Chagua kuishi kwa amani na upendo, upuka migogoro isiyo ya lazima. Chagua kuishi vizuri kwa kufanya kazi kwa bidii. chagua kuepuka ajali za barabarani kwa kuepuka kunywa pombe na kuendesha...
2 Reactions
8 Replies
1K Views
Kimya changu, hakika kinamshindo, Msijedhani nikimya, milele hata dahali, Kuwa kwangu kimya, ni sawa na ada ya mja, Ukimya wangu Ada ya mja hunena, walisema wahenga, Kwa muungwan ni vitendo...
9 Reactions
70 Replies
5K Views
Back
Top Bottom