Ukimya wangu!

Ukimya wangu!

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Posts
2,377
Reaction score
3,394
Kimya changu, hakika kinamshindo,
Msijedhani nikimya, milele hata dahali,
Kuwa kwangu kimya, ni sawa na ada ya mja,
Ukimya wangu


Ada ya mja hunena, walisema wahenga,
Kwa muungwan ni vitendo, walimalizia malenga,
Kukaa kwangu kimya, hakika ni uungwana,
Ukimya wangu
 
Zinduna mbona wewe mtata sana
Mananeo yako bashasha yafaa kwa kikombe cha kahawa na kashata
 
Zinduna

Maneno yako matamu...yamenipa hamu
radha tamu..kama asali na si Jamu
wanipa hamu..kutaka kukufahamu

uliwasalimia comoro...kuwaambia JF tuko doro
twalalia magodoro na kujivika mdororo
 
Zinduna mbona wewe mtata sana
Mananeo yako bashasha yafaa kwa kikombe cha kahawa na kashata
Kama nisipokuwa mtata, wadhani nani atanitaka,
nitakapokuwa nataka, wewe hutonitaka,
na pale utakaponitaka, na mie sitakutaka
ahsante kwa kunitaka, labda kesho utanipata
 
Zinduna

uliwasalimia comoro...kuwaambia JF tuko doro
twalalia magodoro na kujivika mdororo

Weeeeee.....

JF hatupo doro,tunang'aa kama mji wa moro
Kwa sauti nyororo,za wadada waso na vihoro
Unahitaji supu ya kongoro,uchangamke usiwe sharobaro
Tumkaribishe zinduna,Kwa matarumbeta na vicheko.
 
Zinduna

Maneno yako matamu...yamenipa hamu
radha tamu..kama asali na si Jamu
wanipa hamu..kutaka kukufahamu

uliwasalimia comoro...kuwaambia JF tuko doro
twalalia magodoro na kujivika mdororo

Wallahi wanikumbusha, nyanya yangu kijakazi
alikuwa na maneno matamu, hakuna mfanowe
kama utamu wa halua, achia mbali wa tende
tenda wema wende zako, usingoje shukurani

Sublaheri Bwana!
 
Weeeeee.....

JF hatupo doro,tunang'aa kama mji wa moro
Kwa sauti nyororo,za wadada waso na vihoro
Unahitaji supu ya kongoro,uchangamke usiwe sharobaro
Tumkaribishe zinduna,Kwa matarumbeta na vicheko.

Mtoto una vijineno weye, kama kurumbizi!
 
karudi dada mmoja toka safai ya comoro kavimba yote mapaja,na kutetema mwili watoto wake wakaja ili kumtaka hali..............
 
Zinduna na Heart

mwanivutia maneno hadi na picha
nilitaka kukacha lkn sasa nimefika
 
Back
Top Bottom