Ni kabila gani linaongoza kwa ushamba hapa Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kabila gani linaongoza kwa ushamba hapa Tanzania

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nitonye, Jan 10, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    nakumbuka kipindi simu ndo zimeanza kuingia wanzangu wasukuma walilizwa sana kwa kuuziwa vitoy wakidhani ni simu, sasa hii tabia ya ushamba naona imeendelea kwenye makabila yetu especially watu wanapomove kuja mijini, kwa mtazamo wako unaona ni kabila gani linaongoza kwa ushamba
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    nitonye
     
  3. L

    Luluka JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kabila lako
     
  4. K

    KIROJO Senior Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe nitonye ndo kabila gani hilo,halafu hii thread haina uhusiano na the greater thinkers,wewe nitonye ndo mwisho wako wa kufikiri hapo.Haya basi ni kabila lako sema lingine
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,119
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    La kwako.
     
  6. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nitonye
     
  7. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unalotoka wewe.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Ujanja bila pesa sawa na makele tu...dawa ni kuwa na pesa tu kabila lako litasifiwa
     
  9. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 800
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Washamba (Sijakosea kuandika, simaanishi WASAMBAA please!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pls Mods! Delete this page!

    Haina maana yote hapa ilipowekwa na nitonye.

    Kabla utokalo nitonye ndio wanaoongoza kuwa washamba sana
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    issssshhhhhh!
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    kabila la 'utonywe'
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kabila lako wewe.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,384
    Likes Received: 28,169
    Trophy Points: 280
    Wachagga
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    ushamba ni nini hasaa?????
     
  16. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Justify nyani vinginevyo ni uzushi!
     
  17. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nitonye
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,384
    Likes Received: 28,169
    Trophy Points: 280
    Kila kitu kiko dhahiri...Wachagga washamba hasa mademu (lol)
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wivu tu. . .
     
  20. J

    John W. Mlacha Verified User

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    una utani na rais wa wabeba box
     
Loading...