Wasichana wetu walivyo na tamaa za pesa!!!

Wasichana wetu walivyo na tamaa za pesa!!!

Daffi Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Posts
3,824
Reaction score
909
In a daladala....
Boy: Hi
Girl: What?
Boy: How are you?
Girl: Do I know you? (Mkaka)
... Boy: I'm rich...
Girl: Oh! Hi. My name is Bahati but you can call me
"Baby" . I'm 19 & I stay in Magomeni . I love short dark
men... especially like you [😀 ]... & I'm glad to meet
you. So, when are we going out?
Boy: No, no, no "Rich" is my name and I live in
Gongola mboto.......
Girl: Sorry I don't talk to strangers..!!
 
this is copy and paste! Anyway unatuonyesha ni kwa jinsi gani unajua kuiba thread za watu!
 
Ha..ha..ha..ha yeah girls love some fun and a guy with some £€$¥ i doubt that will ever change..
 
umesahau hili song la XZIBIT ''''MONEY.POWER .RESPECT''' wale vijana wa enzi hizo nadhan wanalikumbuka,kipindi kile mengi anaanzisha ITV na kuamua kusambaza big screens kila mkoa.
 
this is copy and paste! Anyway unatuonyesha ni kwa jinsi gani unajua kuiba thread za watu!
Unajuaje!!labda ulikoona wewe mi ndo nimeweka!!!!just get the lesson jinsi binti zetu walivyo na tamaa za pesa!!

 
Unajuaje!!labda ulikoona wewe mi ndo nimeweka!!!!just get the lesson jinsi binti zetu walivyo na tamaa za pesa!!


you never know labda alikuwa ni yeye uliyekutana naye kwenye daladala so kakuta umemchana humu kaamua kukasirika.
 
Kumbe gongo la mboto wanaish wachovu eee?
 
In a daladala....
Boy: Hi
Girl: What?
Boy: How are you?
Girl: Do I know you? (Mkaka)
... Boy: I'm rich...
Girl: Oh! Hi. My name is Bahati but you can call me
"Baby" . I'm 19 & I stay in Magomeni . I love short dark
men... especially like you [😀 ]... & I'm glad to meet
you. So, when are we going out?
Boy: No, no, no "Rich" is my name and I live in
Gongola mboto.......
Girl: Sorry I don't talk to strangers..!!

Ha ha ha ha ha ha ha ha ah ahah ah ah aha ha ha ha ha ha:lol::lol::lol::lol:
 
Back
Top Bottom