Watanzania eh!? Mimi Rais wenu.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania eh!? Mimi Rais wenu....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by jamii01, Jan 11, 2012.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,832
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    JK: “Watanzania eh”

    WTZ: “Eh”

    JK: “Mimi Rais wenu!”

    WTZ: “eh!”

    JK: “Sina nguvu tena!”

    WTZ: “Eh”

    JK: “Ya kukamata mafisadi”

    WTZ: “Eh”

    JK: “Mafisadi ni wajanja”

    WTZ: “Eh”

    JK: “Wamekomba Benki Kuu” Watoto wanaendelea kuitia “Eh” kwa shauku!

    JK: “Wamelangua na Rada”

    “Wameiba Meremeta”

    “Wamechota nayo EPA”

    “Na makampuni mengine”

    “Sasa kimbieni!

    Watanzania kila mmoja anavyojua anaanza kutimkia kwake na kufanya mambo yake kuokoa maisha yake na ya familia yake
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Huu si utani wala jokes;ni ukweli mtupu...
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    true that!!
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Huu utani wa ukweli ni mbaya sana siku nyingine kuwa makini magamba wakikusikia watakushambulia sana humu
     
  5. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    this is reality show............
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    si vizuri kuleta mambo ya ukweli kwenye jukwaa la utani,
    utafungwa wewe!
     
  7. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,045
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    ukweli uliokaa kama utani!
     
  8. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,279
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    dah!huo co utani ni ukweli m2pu
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo jamaa kampa shua kabisa siyo
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kuna ukweli ndini yake jk anavyopambana na mafisadi!
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    JK: “Wamekomba Benki Kuu
    ” Watoto wanaendelea kuitia “Eh” kwa shauku

    Hapo ni magamba yanajibu sio watoto!!!!
    Nimeipenda!!!
     
  12. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haaa...wewe!!
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Watanzania msitazame nyuma,Mafisadi yanapita. Nalog off
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Daaah! naona umeamua kumwambia MSHUA
     
Loading...