Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

superglue

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mopaozi, Jan 10, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kwanini bei ya superglue haijawahi kupanda ktk kipindi chote tangu enzi ya mkapa bado bei ni Tsh 500 wakati vitu vingine bei ziko angani kila siku au ndo uchumi wetu uko imara kwa kupitia hiyo gundi yaani hata chumvi imepanda bei kuna nini kwenye supagluu!!
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Labda inatengenezwa cheap.
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,369
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    aisee hiyo kitu bei yake ya jumla ni karibu na bure. Nalog off
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hiyo bidhaa soko lake ni dogo watu hawaitumii sana kumbaka high demand high price, ila hii gundi ni noma ukiinasisha vidole viwili lazima kiwembe kitumike
     
  5. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nadhani bei yake imeganda wameshindwa kuitoa.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu demand yake ni ndogo sana
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna jamaa alikosea wakati anapiga nyeto bafuni akatumia super glue akidhani mafuta kilichompata jamaa hadi leo jogoo hapandi mtungi!!!
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh hii ni kali
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mmmh!acha uongo
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bora uulize
    OTIS
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,184
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hehee umenikumbusha sticky tape ya Dorah the Explorer, yake mbona ilikuwa na matumizi mengi tu!
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,004
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    alafu wanatengeneza faida sana maana bei ya jumla ni kama shilingi mia mbili kwa moja
     
Loading...