JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Elephant: "Why do you have boobs on your back?" Camel: "Thats a stupid question coming from someone who has a penis on his face."
1 Reactions
5 Replies
1K Views
Kulikuwa na nchi moja kulikuwa na njaa akatokea tajiri mmoja mwenye shamba kubwa akaenda kutafuta watu wakumsaidia kuvuna kwenye shamba lake ili awalipe kusikia hivyo wanaume wengi walijitokeza...
1 Reactions
7 Replies
2K Views
Vingenevyo issues tunazozileta humu zisingekua MTAMBUKA basi Jf isingeleta maana as a society ! . Same circumstance inayotokea kwangu leo, ndiyo itakayotokea kwako kesho. Na ndiyo maana...
0 Reactions
29 Replies
3K Views
Kwa heshima na taadhima tunapenda kuwafahamisha na kuwakaribisha katika hafla ya kuwaombea dua marafiki zetu waliofariki dunia katika kipindi cha miaka ishirini (20) hadi sasa. Marafiki waliobaki...
0 Reactions
31 Replies
5K Views
wana jamvi sijamuana malaria sugu looong time nadhani since sheikh yahaya alipoaga dunia sasa sielewi malaria yu wapi au ndo kashikilia nafasi ya sheikh yahaya?
0 Reactions
9 Replies
2K Views
ni mimi tu naona au na log off.bye
0 Reactions
63 Replies
5K Views
Mimi napenda 1.kula 2.kulewa kidogo 3. Kuwa na marafiki wabishi. 4.mazoezi 5.mapenzi 6.kulala sana 7.ubishi 8.matani 9.kuvaa vizuri 10. Kuoga kwa siku mara tatu kama dosi .je wewe unapenda nini ?
0 Reactions
32 Replies
4K Views
Welcome to the 21st century: Phones-wireless. Cooking-fireless. Cars-keyless. Food-fatless. Youth-jobless. Leaders-shameless. Relationships-meaningless. Attitude-careless...
1 Reactions
2 Replies
883 Views
Dada Regia Mtema alikua anatuwakilisha hapa jf na uraian. Nawaomba wanawake wenye vipaji vya siasa hapa jf mjitokeze na muache woga na kujificha katika kupambana kwa manufaa ya nchi yetu bega kwa...
6 Reactions
6 Replies
1K Views
Mchina mmoja alienda danguro akaomba apewe changudoa mzuri na mwenye maujuzi ya kutosha kitandani.Alipopewa chaguo sahihi,akaondoka naye mpaka gheto kwake.Mchina akaanza ku-do,akapiga cha...
3 Reactions
34 Replies
5K Views
Heshima wakuu... Mwenzenu jana nusura nife baada ya kugongwa na nyoka, maeneo ya huko Ubungo Maziwa. Ilikuwa ni mida ya jioni nikitoka katika mihangaiko ya kila siku. Baada ya kugongwa ilibidi...
0 Reactions
48 Replies
4K Views
As we Silver Surfers know, sometimes we have trouble with our computers. I had a problem yesterday, so I called Eric, the 11 year old next door, whose bedroom looks like Mission Control and asked...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Bob was in trouble. He forgot his wedding anniversary. His wife was really angry. She told him "Tomorrow morning, I expect to find a gift in the driveway that goes from 0 to 200 in 6 seconds AND...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Girl to her boyfriend: stop looking at girls..u r committed now... Boy: Oh honey, it's not fair..u mean if am on diet, i should not even look at the menu..!
1 Reactions
5 Replies
2K Views
Wadau wa JF na watanzania wote kwa ujumla. Jumapili hii kutakuwa na maandamano ambayo hayajawahi kutokea ndani ya Tanzania hii. maandamano haya yatakuwa ya kupinga bei mpya ya umeme inayotarajiwa...
1 Reactions
32 Replies
3K Views
Siku nyingi sungura alikuwa akimtafuta mwewe kwa kosa la kumuibia mwanae. sungura akala dili na kunguru. akamwambia, kunguru eeh..mimi najilaza hapa, nenda kamwambie mwewe sungura amekufa mje...
1 Reactions
17 Replies
12K Views
Bibi kizee alimshtaki kijana aliye mbaka,na siku ya kesi hakimu alianza kwa kumhoji bibi na mahojiano yalikuwa hivi: hakimu:> bibi siku unabakwa nani alishuhudia ili aje kuwa shahidi? BIBI:> Baba...
1 Reactions
19 Replies
3K Views
Hivi hii tabia ya wanawake ya kujikoboa ngozi zao na kuwa wekundu hawajui kama inawashushia heshima yao katika jamii? Yaani leo nimekutana nimekutana na mwanamke amejikoboa ngozi kuanzia usoni...
0 Reactions
45 Replies
7K Views
Natafuta marafik wanajf watz ambao mpo Nairob.kama mpo radhi naomba mniPM.Mimi mtz mwezenu.
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Wakuu heshima kwenu za ukweli kabisa. Ndugu yenu nimeombwa kuwa Mshereheshaji MC kweli tafrija ya kuaga mwaka2011 na kuukaribisha mwaka 2012. Jukumu kama hili sijawahi kulifanya japo nimeaminiwa...
1 Reactions
29 Replies
8K Views
Back
Top Bottom