Bibi kizee

Bibi kizee

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Posts
5,313
Reaction score
2,657
Bibi kizee alimshtaki kijana aliye mbaka,na siku ya kesi hakimu alianza kwa kumhoji bibi na mahojiano yalikuwa hivi: hakimu:> bibi siku unabakwa nani alishuhudia ili aje kuwa shahidi? BIBI:> Baba hakimu huyu kijana alitaka kunibakia peupe peee mie nikamshauri tusogee pembeni kidogo maana hiyo njia huwa wanapita wajukuu zangu toka matembezi kwahiyo hakuna alie tuona.HAKIMU:>pamoja na hayo kwanini hukupiga kelele za kuomba msaada? BIBI:>Mheshimiwa hakimu hivi unafikiri nilikumbuka hata hayo?nilikuwa nasikia raha ya ajabu.HAKIMU:>sasa kwanini umemshtaki kama ndiyo hivyo? BIBI:>Mimi nataka anioe tu maana kanikumbushia mwenyewe.
 
bibi lazima atakuwa alikomaa mpaka aolewe ahaaahaaa bibi alinogewa
 
bibi lazima atakuwa alikomaa mpaka aolewe ahaaahaaa bibi alinogewa

hahahaa! Yaan bibi noma.anaambiwa kwanini hakupiga kelele?yeye aka nipige kelele tena,
 
inaelekea bibi alimic muda mrefu hio ki2 that why anataka aendelee...
 
Bibi kizee alimshtaki kijana aliye mbaka,na siku ya kesi hakimu alianza kwa kumhoji bibi na mahojiano yalikuwa hivi: hakimu:> bibi siku unabakwa nani alishuhudia ili aje kuwa shahidi? BIBI:> Baba hakimu huyu kijana alitaka kunibakia peupe peee mie nikamshauri tusogee pembeni kidogo maana hiyo njia huwa wanapita wajukuu zangu toka matembezi kwahiyo hakuna alie tuona.HAKIMU:>pamoja na hayo kwanini hukupiga kelele za kuomba msaada? BIBI:>Mheshimiwa hakimu hivi unafikiri nilikumbuka hata hayo?nilikuwa nasikia raha ya ajabu.HAKIMU:>sasa kwanini umemshtaki kama ndiyo hivyo? BIBI:>Mimi nataka anioe tu maana kanikumbushia mwenyewe.
Huyu bibi lazima atakuwa Muhaya...
 
Bibi kizee alimshtaki kijana aliye mbaka,na siku ya kesi hakimu alianza kwa kumhoji bibi na mahojiano yalikuwa hivi: hakimu:> bibi siku unabakwa nani alishuhudia ili aje kuwa shahidi? BIBI:> Baba hakimu huyu kijana alitaka kunibakia peupe peee mie nikamshauri tusogee pembeni kidogo maana hiyo njia huwa wanapita wajukuu zangu toka matembezi kwahiyo hakuna alie tuona.HAKIMU:>pamoja na hayo kwanini hukupiga kelele za kuomba msaada? BIBI:>Mheshimiwa hakimu hivi unafikiri nilikumbuka hata hayo?nilikuwa nasikia raha ya ajabu.HAKIMU:>sasa kwanini umemshtaki kama ndiyo hivyo? BIBI:>Mimi nataka anioe tu maana kanikumbushia mwenyewe.
Huyu bibi lazima atakuwa Muhaya...

Ututake radhi siye wahaya,ebooooo we ****** nini?
 
bibi asali ilimnogea sasa bora alazimishe kuchonga mzinga kabisa.
 
ha ha ha ha ha ha ha ahhaa ha h aha :lol::lol::lol: hapo inabidi njemba ichague kwenda jela kwani ombi la bibi ni gumu zaidi
 
ha ha ha ha ha ha ha ahhaa ha h aha :lol::lol::lol: hapo inabidi njemba ichague kwenda jela kwani ombi la bibi ni gumu zaidi

tumy stop!stop! Hivyo hivyo usiendelee.unampango mbaya na mbavu zetu.nime image huo mvutano njemba ina force ifungwe jela wakati bibi nae anaforce ndoa.hahahahahahaaaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom