What you do on skype? I can call my friends free of charge and without a time limit.
I use skype alot, its a great tool for getting naked and masterbating on cam for people
"mimi nakwambia thithi ndio chelthii, wale bathelona hawatuwedhii.
Thii unaona methii alivyokabwa, thatha thubiri Nou Camp!"
Hiyo ni sehemu tu ya mabishano
Kuna mtoto amejitokeza mbezi mwisho ya kimara taahira mwenye umri takribani miaka 16 anaitwa Elizabeth,huyu mtoto ni hatari sana,kitu anachofanya akiona mtu anapita hasa mwanamke anamwomba hela...
Kila mtu analaumu oooh spika sijui kafanya nini mara kafanya kile...sijui kimekuja hapa kikaenda kule......
Mbona Watanzania mnakuwa wagumu sana kuelewa jamani!! Mnakuwa kama hamjasoma...
Nakumbuka nilipokuwa mtoto kila nilipokwenda stesheni (Tbr) nilikuta injini za tren zipo on muda wote, pia mabehewa yakisukumwa kwenda mbele na nyuma. Hapo nilidhani kwamba injini ya treni...
Jamani Niko mbali na mheshimiwa
Kanambia mama watoto naomba niruhusu leo nitoke out naenda pale kanga moko ...
Nimejikaza na kumwambia pls go honey you know i trust you..
ila roho inauma kupita...
Shemeji yangu klorokwini
Umekosekana kwa muda sasa hapa jamvini jamani am concerned!
KWa yoyote atakayemwona naomba anifikishie salamu zangu.
Aksanteni.
.... Sina nia mbaya na mtu hapa... Ila nahitaji jihusisha na hili...
Simaanishi kwamba wewe ni jobless au unakaa bure... NO.
Kongosho, ErickB52, Bagah, ... etc..
Hawa ni mfano tu..unaweza...
Ndugu zangu nasoma gazeti moja hapa
loh kunamwanakamati mmoja alieshiriki na kuvaa makoti meusi kwenye
mciba wa kanumba ameonekana jana mara ya pili akizunguka zunguka kwenye
show rooms za...
Kwanza sitafanya kama wengine wengi wanavyopendelea harusi ziwe za namna gani, ya kwangu itakuwa kama hivi:
1. Chakula- Mihogo za kukaangwa na za kuchemshwa.
Nyama za kuchoma...
Mama mmoja alikwenda na mjukuu wake wa 3yrs Supermarket kufanya shopping shoprite. Alipokuwa kwa counter kulipia, mjukuu wake akaanza kushikashika pipi na chocolate. Ikabidi mama amkanye...
Shoga alienda kwa mganga ili apewe dawa ya kuacha ushoga na aweze kusimamisha mganga akamuandikia wimbo wa taifa shoga kwa hasira akamuuliza mbona umeniandikia nyimbo ya taifa mganga akamjibu hiyo...
Ukiwa muongo uwe makini... Jamaa mmoja alijifanya baharia akawambia watu aise nimezunguka bandari zote duniani kuanzia China, Africa yote ulaya marekani nk. Akaulizwa kwahiyo UNAIJUA SANA...
Leo nimefulia bandugu.Sina salio kabisa kama una salio simuni kwako basi nihamishie hata 100 tu.Msema ukweli mpenzi wa mungu na kuiba dhambi.Namba yangu 0762 698 698.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.