Harusi yangu itakavyokuwa......!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi yangu itakavyokuwa......!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Papa Mopao, Apr 19, 2012.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,257
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Kwanza sitafanya kama wengine wengi wanavyopendelea harusi ziwe za namna gani, ya kwangu itakuwa kama hivi:

    1. Chakula- Mihogo za kukaangwa na za kuchemshwa.
    Nyama za kuchoma, kuchemshwa na za kukaangwa.
    Kachumbari za kutosha.
    Supu nazo zitakuwepo.

    2. Vinywaji- Za aina zote.
    3. Muziki- Za kidini, za kawaida na kitamaduni zitakuwepo.
    4. Mavazi- Simple za kawaida hata kaptula au kuja na vest zitaruhusiwa mradi mtu anakuwa huru kwenye sherehe kama vile upo nyumbani.
    5. Ukumbi- mandhari yake itakuwa ya kinyumbani nyumbani.
    6. Usafiri wa kawaida kabisa.
    7. MC atakuwa yeyote yule atakayeweza kufanya siyo lazima awe mmoja tu.
    8. Ratiba itakuwa ya kipekee.

    Kwa ufupi harusi itakuwa ya kinyumbani nyumbani siyo usasa mwingi!

    Hii harusi nitaiita kwa jina la Chemgemo!
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    I like it, garden wedding bila maformalities!
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Kadi zitakuwa za namna gani??
    Maandishi ya mkono?
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,257
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Kabisa kabisa! Hakuna sababu ya kujipa presha!
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,257
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Kadi zitakuwa za maandishi ama za kuchapishwa ila itakuwa ya kinyumbani nyumbani!
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Cake itakua ya boga kama sikosei..
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,393
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Hiyo harusi itakuwa mwaka gani???
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Si mapressure tu bali ni umaskini pia! Imagine after wedding you are 20ml poor! Wakati ungeweza tumia hata 2ms tu!
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,257
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Bila shaka kama zikipatikana na hata ya cake ya ndizi!
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,257
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Panapo majaaliwa Mungu akinijalia, nitakujulisha ndugu yangu usijali!
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,865
    Likes Received: 6,361
    Trophy Points: 280
    Kaunga, kudos on dat!
    how i love a garden wedding...ts always my idea of my wedding...
    veery simple n cost effective too!
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Basi zitapendeza km zikiandikwa kwa mkono
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,865
    Likes Received: 6,361
    Trophy Points: 280
    haha..afu mwandiko wa mtoto wa darasa la pili...anajaza mstari mzima...!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Safi sana!
    Hata mumeo mtarajiwa anaweza kukubaliana na hili, nina shaka kama wifi zako wataafiki.
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,797
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    kwani Papa Mopao ni mdada?!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Njoo Mwanza kwenye 'Bukombe' uone, simpo sana, na hakuna kadi, na wanakuja kweli unaona wanakupenda.

    Hizi harusi za michango unafki mtupu.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Hajasema, nimefanya presumption.
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nafikiri kutakuwa hamna KADI ni free entry.
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahah uuuwiiii,mbavu zangu mie, Erick ur sooo funny
     
  20. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwenye vinywaji napendekeza togwa iwe kwa wingi zaidi.
     
Loading...