Msaada kuhusu mtoto huyu ni hatari mno Mbezi mwisho stand | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu mtoto huyu ni hatari mno Mbezi mwisho stand

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ureni, Apr 19, 2012.

  1. u

    ureni JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,073
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kuna mtoto amejitokeza mbezi mwisho ya kimara taahira mwenye umri takribani miaka 16 anaitwa Elizabeth,huyu mtoto ni hatari sana,kitu anachofanya akiona mtu anapita hasa mwanamke anamwomba hela akikataa anamghata na kumtoa damu au anamparua kwa kucha,kwa kweli huyu mtoto sasa hivi amekua hatari mno,nimeshashuhudia wadada kama watatu hivi katika siku tofauti na leo nimeshuhudia mwingine nikaona nilitoe hili tatizo hapa kwenye mtandao nikiwa na imani vyombo vinavyousika vitaona na kumwondoa haraka kabla hajaleta mazara zaidi.

    Kuhusu huyu dada wa leo alikuwa anapita katika kituo cha zamani mbezi mwisho huyo mtoto akamwomba hela huyo dada akamwambia sina,wakati huyo dada anataka kuvuka barabara akapigwa meno midhili ya mbwa anayengata mfupa kwa kweli inasikitisha sana dada wa watu akajaribu kumkimbiza lakini wapi akabaki akiugulia maumivu.
    Ningependa kutumia nafasi hii kuviomba vyombo vinavyohusika visaidie kumwondoa mtoto huyu kabla madhara makubwa zaidi hayajatokea.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,284
    Likes Received: 3,198
    Trophy Points: 280
    Wewe umetoa msaada gani kwanza
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,067
    Trophy Points: 280
    Watanzania walio punguani utawasikia wakipayuka hovyo FREEMASON
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,073
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Msaada nilioutoa ni kwa kumtangaza humu JF ili vyombo vinavyohusika viifanyie kazi.
     
  5. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tunashukuru kwa taarifa na wasioweza kufikia jamiiforum wapewe hata taarifa kupitia vyombo vya habari kwa wale wanajamiiforum waandishi wasaidie si kila kitu kinahitaji malipo bali hata dua za unaowajuza zitakufaa mbele ya mola wako
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,019
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    familia yake iko wapi? Asije kukutana na wendawazimu, wakamchapa bakora mpaka akasahau silaha ya meno aliyonayo....
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Duh . . . . .
    Kazi ipo.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,141
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    Mi alinivamia ile nashuka tu kwenye daladala akasema naomba hela bahati mkononi nilishika alfu moja nikampa. watu wa pale kituoni wanamjua. hii ya kutiana meno si ndo kuambukizana marazi kweli.
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhhh, Asante kwa taarifa, maana si Mbezi tusije pata meno.
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aisay...!.!
     
  11. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,234
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kenya wapo hao, Nairobi.Anakuonyesha kinyesi mkono mmoja na mwingine anaomba pesa.Kama umeulamba unatoa tu, halafu hiyio harafu ndo balaa, lazima utoe something.
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    soon tu ngoja wakware wambemende, utaona kashavimba juu...miaka 16 si ni mkubwa kabisa huyo
     
  13. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 842
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Mmh, umefika mbal,,,so 'wakishamvimbisha' ndo ataacha kun'gata watu?Sdhan, nafkr hko n kumuongezea matatizo na nawalaan wale wote wanaowawinda vichaa na matahaira na kuwapa 'dudu'..sio fresh, kwan mnazd kuwaadhibu ndugu zake!

    Kama vp s waende 'afrika sana'?!
     
  14. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,382
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Ha! ha! haa! Bj itabidi utuombe radhi Wadanganyika!
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    ...tena FREEMASON iliyochanganyika na VAMPIRE....
     
  16. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mmh hivi una umri gani
     
  17. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    daaa yani sijui inakuwaje aisee kwa maana eniweiz hatua za haraka en hivi kwani hizo pesa anatumia kufanyia nini mmh maana chizi na pesa wapi na wapi
     
  18. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    daaa ebhana eeh hapo lazima utoe but kam ni hivyo basi kuna wengine wanatumia njia ya uchizi kupata chochote kitu.....
     
  19. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tehe tehe tehe ndo mana ana dili na wasichana tuu unafikiri yeye hajui.....
     
  20. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,847
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    duh! Hii ni hatari. Icje kuwa kitega uchumi cha mtu.
     
Loading...