JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
jamaa mmoja kutoka tanzania ameweka rekodi ya dunia baada ya kujiangalia masikio yake kwa kutumia macho yake mwenyewe.
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Hebu tuangalie imani zao wakati wa maziko, pale wanapokuwa wameondokewa na mpendwa wao. Kwa kawaida wakati wa Maziko Wamakonde huwa na maombi tofauti na yale yanayofuatwa na madhehebu mengine...
0 Reactions
7 Replies
3K Views
Jamani nimekuwa nikisikia watu wakinihadithia juu ya Jakuzi... Naomba mnifafanulie hisia zilizopo ndani ya Jakuzi kwa maana sijawahi kuingia humo hata siku moja!!
0 Reactions
20 Replies
6K Views
natamani yaani natamani sanaaaa yaani natamani kuwa.........yaani masela natamani eti mademu je mpo?mi natamani je wewe hapo ulipo unatamani nini?
0 Reactions
40 Replies
3K Views
Jamaa yetu alitoka bar akiwa hoi kwa kilevi, hajaenda mbali bodaboda moja likataka kumgonga akakwepa kushoto likapita, hatua chache nyingine bodaboda nyingine ikataka kumgonga akakwepa kulia...
0 Reactions
0 Replies
965 Views
Ni mwalimu wangu ambaye amenifundisha darasa la kwanza, ni kipindi kile ambacho tulikuwa hatupitii shule za awali tulikuwa tunaanza shule ya msingi moja kwa moja. Nilimpenda sana huyu mama na...
0 Reactions
40 Replies
3K Views
تبتب حب جبجب طبحبةشأغب جةشأغ&#1582...
1 Reactions
66 Replies
4K Views
hichi kipindi kinafurahisha sana kwa wanaongalia, but kwa wahusika wanaowafumania wapenzi wao ni huzuni kubwa, ingekuwaje kungekuwa na kipindi kama hichi hapa TZ?
0 Reactions
2 Replies
847 Views
Jamaa mmoja alikuwa anakula uroda na demu,mara akakojoa akatulia kwenye kifua cha demu,demu akamwambia si umemaliza kukojoa mbona umetulia?akajibu nasubiri kunya.
1 Reactions
12 Replies
2K Views
walevi watatu walipanda kwenye tax,basi dereva tax alipoona jamaa wamelewa akawasha gari na kuizima kisha akawaambia tushafika...mlevi wa kwanza akalipa nauli,wa pili akamwambia asante sana...
1 Reactions
10 Replies
2K Views
Njoroge alienda kijiji X kwa malengo ya kununua nyani. Alikuwa ananunua nyani mmoja kwa sh.10000.Watu kibao walivamia mapori kukamata nyani na kwenda kumuuzia huyu bwana.Baada ya wiki 2,wauza...
1 Reactions
14 Replies
2K Views
aisee..kidhungu kitamuu!!
1 Reactions
19 Replies
2K Views
1. Ukisoma hapa wewe ni mjinga. 2. Ukiacha kusoma wewe ni malaya. 3. Ukikomenti basi wewe ni ........
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Nakumbuka nlipokuwa mdogo enzi hizo nliwahi kukata godoro lakulalia urefu ili nikilala niwe sawa nalo mbona wakubwa wenyewe wakilala wanafika mwisho, icho kipigo nlichopewa na mshua usiombe! WEWE...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
..jamani leo naomba tujadili jambo ambalo ulshawahi kutenda au kutendewa ukiwa shule ya msingi au mdogo ambalo lilikufehedhesha au had leo ukkumbuka huwa unacheka ...mimi nakumbuka nikiwa...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Nukuu :- "Akijibu swali la Mbunge wa Pangani Mh Rished Abdallah, Naibu waziri Mawasiliano Sayansi na Teknolojia, Dr Maua Daftari, alisema matumizi ya muda mrefu ya simu za mikononi ni hatari...
0 Reactions
4 Replies
7K Views
Wachaga na Pesa.. Mhindi,mpare na mchaga walienda kutoa msaada wa pesa kwa maskini.lakini waliweka masharti ya kupata huo msaada.na mambo yalikuwa hivi:- mhindi>mimi ntachora duara kisha...
2 Reactions
24 Replies
3K Views
Devi: Hallo Sweety ntachelewa kidogo niko benki Switi: Ai jamani nichomolee kama Hamsini elfu nimalizie deni la mchezo Devi: Itakuwa ngumu kidogo, niko hapa benki ya damu Muhimbili.
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Jamani wanajamvi naombeni mnijuze, hivi kipi kilijiri kipindi sipo? Huyu mdada ni wifi yangu kabisaa na tulikua tunaiva.Leo nimerudi naona ananianzishia vijembe.Nisaidieni jamani lol
2 Reactions
64 Replies
3K Views
Sorry, I am so sorry my love. I hurt you for stupid reason Your tears made my heart cry. Why I did to you that I don't know Forgive me! I am so sorry my love Sorry, I am so sorry my love. I scold...
5 Reactions
59 Replies
7K Views
Back
Top Bottom