Stress huja unapotaka kila mtu aishei vile utakavyo
stress huja unapotaka kumplease kila mtu
stress huja unapotamani vitu unavyojua huwezi kupata
stress huja unapokuwa na wivu usio faida na...
ati kula makamasi ni afya.....aiseeeee
hawa ma dr wa siku hizi wamedata aiseeee....eti ukila kamasi liel zito huwa linakuwa gumu gumu hivi lina rangui ya samawati ati ni afya......linatibu...
Umetoka zako mjini na mwanao (chukua nafasi ya mtoto) alafu mnaishi maisha duni akakuuliza ulikua umetoka shuleni ukakuta barabarani noti ya sh.2000 na sh.5000 wewe utaokota ipi?
Kipindi hiki kinaanza na Mzee wetu Bishanga, ambaye baada ya kunizungusha sana kukubali mualiko wangu, hatimaye leo amekubali mualiko wangu na kuja hapa Studio kwa mahojiano haya ambayo...
Good morning my love, how did you sleep? Personally I didnt sleep well because you weren't next to me. I screamed and ached the whole night through. I hope you know that I love you so much and I'm...
Naomba unielewe mama watotowangu,nimetoka kwenye mihangaiko ya kutafuta riziki siunajua naamka asubuh na mapema wakati mwingie nawaacha watoto bado wawelala?.... madameB nifungulie basi mbu wa dar...
Fikiria wewe ni mtangazaji wa mpira. Mechi inayochezwa ni kati ya timu ya mkoa wa Mbeya na timu ya mkoa wa Kagera....hivi ndivyo utakavyoutangaza mpira....
Anakwenda pale Andendenisye...
Professor : You are a Christian, arent you, son ?
Student : Yes, sir.
Professor: So, you believe in GOD ?
Student : Absolutely, sir.
Professor : Is GOD good ?
Student : Sure.
Professor: Is...
Wanabodi nilijaribu kupitia bulogu ya muke ya muzungu nikaona anasema kwamba obagi imeingia feki nchin na yeye kama balozi wa obagi amewatahadharisha watu wasinunue na akasema obagi original ni...
One day in the hotel room,the husband heard his wife scream, "Panya! Panya!"
He wanted to inform Room Service but didn't knew what the English word for "panya"
Si unajua mswahili hashindwi kitu...
Jamaa alinunua friji jipya, akawaza namna ya kuondokana na lile la zamani basi hatimae akaliweka nje ya nyumba yake na kuandika kibao ANAE TAKA KUCHUKUA ACHUKUE BURE. Watu wakawa wanapita...
Ndugu zangu wanajf,naomba niwasilishe hili ombi kwenu.Naombeni hili neno 'i love u' lisitumike humu kwenye hili jukwaa kama siku 3 tu. Wengine linaturemind mambo ambayo hayatakiwi kuremindiwa...
Mimi ni msukuma toka Mwanza, nipo Dar Es Salaam tangu 2006, nimemalza Chuo Kikuu mwaka 2009 na kupata kaz hapa DSM,kaja mjombo wangu kunitembelea jana nilimpeleka Mliman City, fika pale akaniulza...
Devi: Why some of your Hair are White dad ?
Dad: Everytime A Son Makes his dad unhappy when one ofhis dad's hair turns into White..
Devi: Oooh, Now I understood Why Grandpa's Hair are All White...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.