Jamani kuna watu wanalalamika sitoi likes na wakati mimi napewa..the thing is ninatumia jf mobile na hakuna kitufe cha like!wote wenye dukukuduku nadhani nimejibu swali lenu!
MC,..............karibuni mabibi na mabwana
wageni,........Asanteeeeeeeeee
MC,..............bi harusi wa leo huwa havai kabisa nguo za ndani
wageni,........mshangoa aaaaaaaaaaaaaaah...
Dah! Usilolijua ni kama usiku wa giza na mengine usiombe kuwashiwa taa uyaone. Maana utaomba izimwe.
nabaki hapahapa chitchat nikisogea sana MMU lol!
'AT YOUR OWN RISK'
Binti mmoja alipokuwa akioga bafuni aligundua kwamba ameota vinywele sehemu sehemu.Basi yule binti akatoka mbio kwenda kumwambia mama yake kuhusu pu*sy yake ilivyoota nywele. Mama yake akamwambia...
Inatokea mtu anakuwa na tabia mbaya na anajua kabisa kwamba tabia hiyo itamletea dhahama au itamuua, lakini yumo tu, inamtesa na hataki kuiacha kabisa, hata akionywa na kupewa mifano mingi ya...
Siku moja redio ya mmasai ilikuwa haishiki stesheni, kila akijaribu ililia sshiii sswiii, akaamua kuipeleka kwa fundi, fundi baada ya kuikagua alikubali kuitengeneza kwa sh 3,000. Akamwambia...
I have found the love of my life, the one i that have been searching for my entire life. Now i know that I have found her. She is an angel sent from heaven above to protect me everyday and give me...
hello friends,tell me what is your favorite genre of games...Mine favorite genre of games is action Games so what about you guys?
________________
1000 of free games online to play and get 1000...
Premium category member ya sasa imesaidia sana kunikumbusha wajibu wangu wa kwenda kulipia dirisha la mgao wa huduma ya JF, nawapongeza sana moderators kwa kazi kubwa ya mabadiliko mliyofanya...
Jamani Mtambuzi uko wapi? Nafungua mmu coni habari unazotuleteaga kila ijumaa, au ni mimi tu ndio sioni? Mana napenda kusoma hyo mikasa, hata iwe ndefu vipi, popote ulipo nakuomba ujitokeze.
Naomba wenyeji zaidi yangu wanisaidie haya,
GH isiyozidi 5000 mjini
Sehemu za kula cheap nazijua
Ntawaambia ntakapokuwa mtakaopenda "kupigwa mizinga ya bia"
See you there......
Jamani hii baridi ya arachuga kama washingtown vile!Blanketi halitoshi jamani
Natafuta mchuchu wa kunilea kwa muda huu! PM zote zitajibiwa! Vigezo na masharti kuzingatiwa!
Jamaa mmoja alimpa mimba mwanafunz ambae ni mtoto wa mchaga,baba mtoto alikasirika sana na akapanga kumuua yule jamaa....jamaa kusikia hvyo akam2mia ujumbe mzee kwa kumwambia mzee ni kweli nimempa...
Jamaa yangu katembelewa na mama mkwe wake ambaye kaja Dar kwa matibabu, sasa kwa vile amepanga chumba kimoja ikabidi awapishe mkewe, mamake na mama mkubwa walale afu yeye aje kujihifadhi kwangu...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.