Jamii Health (Jukwaa la Afya)

We care about your health! Uliza swali lolote la kiafya na wanachama wetu watakusaidia haraka iwezekanavyo. Kumbuka: Mficha maradhi, kifo humuumbua!

On JF:

Mwenzenu nina swali. Naomba kujua taratibu za kufanya mapenzi kwa njia ya calender. Ni wakati gani nikikutana na mpenzi wangu kimwili anaweza kupata ama kuto pata mimba? Nimejaribu kufanya nae...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Mimi ni mwanaume,nina warts kwenye maeneo ya pubic hairs na zinaongezeka na kukua baada ya kutumia dawa kama pencil hivi ya kuviunguza, Je dawa yake ni nini kuviondoa kabisa maana sivipendi?.
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Mimi nashindwa kuelewa kama ni tatizo kwani nimekuwa nikipata maumivu makali nikikaribia menstruation na nikiwa kwenye ovulation. Tiba yake ni nini maana napata maumivu sana, nina miaka 23...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
according to the local news.,channel 5 ya uingereza, the General Practioners,GP'w are striking against the raised taxes imposed on doctors, by 3%. on the government side..doctors are paid more...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
according to the local news.,channel 5 ya uingereza, the General Practioners,GP'w are striking against the raised taxes imposed on doctors, by 3%. on the government side..doctors are paid more...
0 Reactions
0 Replies
938 Views
Wadau nisaidieni, Nina mpenzi wangu ananipenda sana lakini anataka kuniacha sababu mimi huwa ninatatizo la mishipa ya ubongo hunisababishia kutokuelewana vizuri wakati wa mazungumzo. Daktari...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
kuna baadhi ya siku na ni mara nyingi ninapotaka kufanya mapenzi jogoo anakuja down. Nifanye nini kuondosha tatizo. Ushauri please
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Kumekuwa na malalamiko ya wagonjwa hasa wanaokwenda kutibiwa KAIRUKI hasa katika kitengo cha meno, kuhusu DR anayehusika na kutibu meno kuwa anakauli chafu, vitisho na kejeli.Anapotibu mgonjwa...
2 Reactions
13 Replies
5K Views
Wadau hii leo ni kama siku ya pili nachoka sana mwili na mapigo ya moyo yananienda mbio sana Kama week moja iliyopita nilihisi hali hii lkn ikanibidi niende kwa dokta akanipima malaria nikawa...
0 Reactions
2 Replies
11K Views
inakuwaje watu wanashindwa kujamiiana?je tatizo hili lina tiba?je linawapata wanawake pia?naomba kusaidiwa.
0 Reactions
18 Replies
30K Views
It is quite true that environment has a direct impact on those living in it and many diseases are the outcome of man's maladjustment to his environment. The factors, which affect human health and...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Northern Ireland's health minister Edwin Poots (pictured donating blood) has defended comments he made about blood donation in relation to people in Africa. On Sunday, Mr Poots said a ban on...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Jamani wanajamvi habari zenyu,madactari naomba ushauri au nitumie dawa gani kwa hili linalonisibu. Nimetokewa na rushes ila zile kama za allergenic ukikuna inavimba na vinawasha sana ,nisaidieni...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Say bye-bye to uric acid problem! Just try it if you've got uric acid after all no harm done.This is a really effective, just mix green papaya cubes to the ordinary green tea, my cousin-brother...
0 Reactions
3 Replies
14K Views
mi ni kijana mwenye umri miaka 23, je nini madhara ya kutumia gomba kwa muda mrefu? nisaidieni katika hili.
0 Reactions
1 Replies
5K Views
habari za kazi ndugu zangu, kunatatizo limejitokeza kama miezi miwili sasa hivi, nikisimamisha jogoo wangu anakua anauma, ata kama niko na mama watoto, uume unauma, yani misuri inakua imekaza...
0 Reactions
9 Replies
3K Views
Does the iron in our blood rust inside our bodies as it can do outside when exposed to water ? Haya MziziMkavu nipe jibu ...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
mke wangu alijifungua mtoto mkubwa 5.5kg bahati mbaya, toka december 2011, anasema kuna mabadiliko asiyoelewa kama: 1)akikaribia kupata hedhi joto linapanda sana na anajisikia kama anaumwa akipima...
1 Reactions
3 Replies
4K Views
Natafuta Doctor specialist wa Macho naomba msaada. Kuna mtoto wangu amekuwa affected jicho lake la reflection ya mwanga mkali wa projector. Je atumie dawa gani?
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Wakuu, kutokana na uchunguzi mdogo niloufanya nimegundua kuwa siku za hivi karibuni kumekuwa na idadi kubwa ya watu(hapa Tanzania) kufa kwa ugonjwa wa moyo......so nilikuwa naomba kujuzwa vyanzo...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Back
Top Bottom