Msaada: Maumivu pindi jogoo akiwika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Maumivu pindi jogoo akiwika

Discussion in 'JF Doctor' started by Going Concern, Jun 18, 2012.

  1. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    habari za kazi ndugu zangu, kunatatizo limejitokeza kama miezi miwili sasa hivi, nikisimamisha jogoo wangu anakua anauma, ata kama niko na mama watoto, uume unauma, yani misuri inakua imekaza sana, naombeni mawazo chana ndugu zangu.

    NB: situmii kilevi chochote, am not smoking, sijawai kutumia dawa yeyote yakuongeza nguvu za kiume.

    mungu awazidishie.
     
  2. cement

    cement JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kaka hy ww unaweza ukawa tu na nguvu nyingi kiongozi inakubidi uwe unapata muda na mama anakuchua ipasavyo,piga dozi asubuhi na usiku week moja tu utaona matokeo

    Mnakuwa bize sanaa bana!!!!pole
     
  3. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    makubwa inamaana huyo jogoo huma tu wakati akindinda, kuna mengi sana may be kunaugonjwa waone wataalam
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    "Priapism"?????????. Use Google to Search for and Read further on this medical condition.
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,019
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi hiyo hali ilinitokea,nilienda kwa dokta aliponipima alisema nipunguze vinywaji ninavyotumia,ninywe sana maji,
    yaani pombe nilizokuwa nakunywa zilikuwa zinanipa nguvu sana,jogoo anasimama mpaka unahisi mishipa inataka kupasuka.
     
  6. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    situmii kilevi chochote mkuu, yani mishipa inakaza mpaka naogopa.,
     
  7. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ikisimama ipe chakula yake,kwani huelewi ikisimama nini maana yake mdau?maswali mengine bhana
     
  8. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,974
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio safi kwani mie mwenzio ikisimama kwa mtindo huo mwenzangu huwa anafurahia kweli anahangaika nayo mpaka wakati wa kufunga goli huwa najikuta natoa ka-mguno fulani hivi ka-utamu,na mwenyewe huwa anaisifia,mhh leo ilikuwa taamuu.Sometimes kuna baadhi ya vyakula ukila sana inasababisha hiyo hali mfano ndizi mbivu ukifululiza,kahawa ukifululiza,chai ya kawaida pia ina effect hiyo.
     
  9. awp

    awp JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Fanya mazoezi na punguza hisia za mara kwa mara.
     
  10. o

    oisso New Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nguvu nyingi unalalamika, zikipungua ndyo kabisa lawama ooh! mara cjui nini, by the way hal hutokana na kuwa hamu ya tendo na kutopata mahali pa kukidhi hlo tendo hukuta uume kucmama mara kwa mara, fanya mazoezi pia unapopata nafasi itumie vyema huo sio ugonjwa. ila kutokana na tatzo lilipo kamuone daktari kwa uhakika wa afya yako na ndoa yako
     
Loading...