Doctor wa macho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Doctor wa macho

Discussion in 'JF Doctor' started by Enny, Jun 18, 2012.

  1. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Natafuta Doctor specialist wa Macho naomba msaada. Kuna mtoto wangu amekuwa affected jicho lake la reflection ya mwanga mkali wa projector. Je atumie dawa gani?
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,713
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu, Kama upo Dar unaweza kwenda CCBRT kuna madaktari Wa macho
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,601
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Mshkaji mtoto huyo anahitaji kwenda hospitali achunguzwe extent ya damage kwenye jicho lake hilo na apewe matibabu husika..huyo si wa kumuulizia atumie dawa gani kwenye mitandao ya kijamii! CCBRT ni pazuri zaidi kama ulivyoshauriwa hapo juu.
     
  4. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    nashukuru sana kwa ushauri mkuu
     
Loading...