Zitto ahusishwa na Rostam Aziz - Mwana Halisi

Zitto ahusishwa na Rostam Aziz - Mwana Halisi

Status
Not open for further replies.
Labda alikuwa akimlalamikia kitendo cha Mbowe kumfadhili mgombea wa CUF Kigoma Kaskazini baada ya ile ya kumhonga Mwenyekiti wa Jimbo Kigoma Kaskazini shilingi milioni saba kupitia kwa mkewe ili amsabotage Zitto kuushindwa kufanikiwa.....

Unaonekana una CHUKI KALI SANA NA MBOWE,, manake post zako zinamshambulia direct tena kwa maneno makali.... Najua reason ni rafiki yako ZK. Kama ZK na Mbowe wana any kind of beef/conflict ni vema wakasuluhishwa na wazee wenye busara ndani ya chama.

Kama suala ni ugomvi wa Mbowe na ZT (kama upo) na ZITTO ameona bora avuruge chama through media or mafisadi kama kina RA, basi naconclude hivi???? KAMA MBOWE NI MBAYA BASI ZITTO NI MBAYA MARA DUFU maana angekuwa mwema kuna njia nyingi za kusuluhisha na sio kutaka kuvuruga chama chote.

Nasema hayo hapo juu kwa sababu unasound kama mtu mwenye chuki kali sana juu ya Mbowe na ww ni rafiki wa Zitto which means anakuagiza or whaterver!

Wanasiasa wa bongo bana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Nimeongea na Zitto anasema alikuwa akiwasiliana na Rostam kumtuliza asidai mamilioni yake aliyompa Mbowe katika uchaguzi wa 2005 na ule wa Tarime (by election) baada ya kugundua kuwa Mbowe amekuwa akidai hizo ni fedha zake na kulazimisha CHADEMA wamlipe kutoka katika ruzuku.........Inakutosha hiyo ama unahitaji nyingine.....

Kaka mapema mno!!! huwa nawaambia kila siku hatuna wapinzani bara na kama mnataka chadema, basi tufanye uchaguzi, hatutaki wafanya biashara pale!! Mbowe si mmoja wao si kama yule anayejulikana alivyo kwa watanzania wengi!

Labda alikuwa akimlalamikia kitendo cha Mbowe kumfadhili mgombea wa CUF Kigoma Kaskazini baada ya ile ya kumhonga Mwenyekiti wa Jimbo Kigoma Kaskazini shilingi milioni saba kupitia kwa mkewe ili amsabotage Zitto kuushindwa kufanikiwa.....

Haya yote yakianikwa chadema itakwisha, ni mabomu mabaya ambayo existence ya ZITTO inakuwa threat kwa Mbowe na Slaa!! sijajua kwa nini, archtects , chief archtects wa majungu haya ni Slaa, akin Lissu wanapelekeshwa kama sanamu!!!

Zito hana chama.

acha kupotosha umma.

Ni naibu katibu mkuu wa chadema!!!! wenyewe walimpa uongozi wanajua umuhimu wake, leo nyie mnapiga kelele!

Inaelekea mngependa sana kuona kuwa Tanzania inasheheni populist politicians mkiamini kuwa hao ndio watawakomboa katika majanga tuliyonayo? Hivi hata baadaya hasara ya mabilioni tunayolazimika kulipa kwa hao DOWANS, Kukosa mitambo na sasa miaka minnne ya kukosa umeme wa kutosha bado mnaamini kuwa msimamo ule wa Zitto hakukupaswa kuwepo kwa kuwa ulikuwa unpopular? Hivi hizo popular politics zenu kuhusu Richmond na Dowans zimemsadia vipi mtanzania hadi leo zaidi ya kuwezesha kuwafanya mahasimu wa siasa za makundi ndani ya CCM kumantain their position na huku watanzania wakiendela kusuffer...

Wanachopenda wengi ndio hivyo, watu wanajua list of shame ya mwembechai, ila hawajui kama hawa watu bado wapo na bado wana mahusiano ya karibu na vyama vyao! hawajui kuwa Mbowe na JK ni marafiki wakiwa nje ya jukwaa!! why not?? kwani JK msafi au kwa sababu siyo Rostam!!

Wewe utasutwa. fuatilia mambo kwanza kabla ya kuropoka. Zitto hajwahi kumiliki Hammer. Hammer aliyokuwa nayo ilikuwa ni ya Kaka yake ambaye ni mfanyabiashara wa magari iliuzwa mika minne iliyopita. Gari pekee la gharama ambalo Zitto amewahi kununua halizidi shilingi milioni 30 na yote ni second hand tena second hand za hapa Tanzania. Zitto alipopewa fedha zake za ubunge mwanzoni aislimia kuwa alisurrender kwa Mbowe kama kumpunguzia mzigo wa michango yake katika kampeni kumbe fedha alizokuwa Mbowe anadai ni zake ni za kutoka kwa Rostam...zaidi ya milioni 100.

Lakini pia kumbuka Zitto sio mbunge wa vikao vya bunge tu. Anatumia sana eleimu yake kama consultant na hivyo kujipatia mapato zaidi ambayo yote huishia katika matumizi ya kibunge na chama. Zitto miaka yote hii amekuwa akijitolea kusaidia chama ama viongozi wenzake bila ya kuomba kulipwa kama wafanyavyo viongozi wenzake.

Huyo Anthony Komu mwenyewe ambaye ndio mpika majungu gatika gazeti lake la Mwanahalisi lilioanzishwa kwa msaada mkubwa wa Zitto, Zitto alimpa PRADO bure bila ya kutoa senti....

By the way acha ushamba, hivi unajua thamani ya used hammer? Its less than 25,000USD na kama Zitto angetaka kumiliki he could afford just kwa kutumia mkopo wa lazima wa magari wanaopewa wabunge....

Ommy my friend watu wengi unaojibishana nao humu hawaijui kweli na haikuwa vigumu watu kama Nyerere kuwatawala. wengi wako hivyo

Wengine tukisema kwa ujasiri Mbowe ni mfanyabiashara huwa sio kuwa tunakosea! we know himin and out!! MWANAHALISI WAKIMGUSA TU ROSTAM KWENYE HIZO SIMU HUWA HAKOPESHI ATASEMA ZITO ALIKUWA ANAONGELEA DENI ALILOMKOPESHA MBOWE-sijui hii mijitu inajua haya!!!! Mtikila yalimkuta yake kakaa kimya hadi wa leo!

watu wanataka tufunue uhusiano LEGALLY wa kibiashara na Mbowe na hao wenye tuhuma za ufisadi, achilia mbali wale wa mali asili! siyo mbaya kwa Mbowe kwani ni mfanyabiashara!! he is emulating akina Mengi, Manji n.k! keep it up!!!

Narudia tena mmegusa pabaya sana kama hamna mnalolijua kuhusu ile communications you better shut UP!!! PLEASE SHUT UP!!! ROSTAM sio wa kivile, mtakuja kugundua na mnatkizamisha kabisa chadema!! You will likewise find all chademalist wanamawasiliano na walishawahi kukopa hela kwake!!!

Big Up Ommy, chadema wataondoka wenyewe, hata kama wameoa kwenye nyumba za waasisi

Zitto for chairman!
 
Hapana kaka mimi sishabikii chochote ila am a great believer kwamba we need upinzani mkubwa katika siasa ili nchi iweze kuendelea (politicians are all alike and they need to be checked) therefore all is happening now is upinzani inside chadema which is not healthy.... another point Chadema moja ya their trade mark is fighting against ufisadi.... therefore zitto talking to one of the major accussed Fisadi I think he has some clarification to make of what he was talking about or to tell us maybe he does not believe the said is a fisadi...... I dont follow politics like a football team, but i need upinzani wa kweli and right now Chadema is the only Party who can provide that...

Moja upinzani ndani ya chama ni muhimu kuwepo kwani ukitoa personalities kwa ndani zaidi kuna masuala mengine makubwa zaidi kama suala la strategy za kisiasa, itkadi ya chama, nidhamu ya matumizi ya fedha za chama, uwazi wa maamuzi ya chama, umiliki wa chama kati ya wachache wa maeneo ama imani fulani na wengi wa pande zote za Tanzania, nguvu za Mwanyekiti Vs nguvu za vikao vya chama....na mengine mengi....ukiangalia kwa ndani ni mpambano kati ya progressive ideas and interests Vs Reactionaries ideas and Interests...but ofcourse kwa kuwa ni wanasiasa wachache Tanzania wenye kuamini katika itikadi na zaidi kuamini kati access to and control of power, basi ni rahisi kuona progressive leaning personalities and ideas katika upande wa Reactionaries Vice Versa..

Tatizo ni kuwa hiyo trademark ni ya kinafiki kwani huwezi kupigana ufisadi majukwani tu ukaacha nyumbani ufisadi ukawa rule of the day na pia kuwa na mahusiano maalumu na mafsiadi haohao vichochoroni......na katika mapambano kama haya ndio yawezekana watu wakalamika kuja wazi na kujisahihisha lakini endapo hakutakuwa na mpambano then hakuna atakayelazimka kuona kuwa kuna tatizo katika hiyo trademark...
 
WEWE hakuna mtu wa kukufuatilia hata uongee na Hosama kwa sababu hauna makali

Hapana Mkuu, Mkjj ana influence kubwa sana hapa JF kutokana na hoja zake zenye kufikirisha sana na wakati mwingine ngumu kueleweka kirahisi kwa wengi wetu. Nakuhakikishia akijulikana ana mawasiliano binafsi ya mara kwa mara hata na Makamba tu (achia RA), wengi tutaanza kuwa na shaka hata na JF yenyewe.
 
amani iwe kwenu ma-great thinkers!
hivi leo gazeti la mwanahalisi limetoa ripoti ya kina kuhusiana na maongezi ya simu ya mara kwa mara kati ya Rostam Aziz na zitto kabwe. Hata hivyo gazeti halikuweza kupata mada waliyokuwa wanaongea akina zitto hivyo limetoa tu muda wa maongezi kati ya watu hao. Mfano zitto akitumia simu no. +255756809535 na rostam no. +255754555555 walifanya mawasiliano tarehe 11/08/2010 saa 7:08, saa 22:09, saa22:28, saa 22:49, saa 22:44 na saa 22:45. Wakati mawasiliano hayo ya simu yanafanyika simu ya zitto ilisomeka kuwa yuko uzunguni, dodoma huku simu ya rostam ikisomeka kuwa yuko area d, dodoma. Pia mawasiliano mengine yalifanyika siku mbili kabla ya kikao cha wabunge wa chadema kule bagamoyo huku simu ya zitto ikisomeka yuko ohio, dar. Huu ni mendelezo wa machapisho ya wiki iliyopita kuhusiana na maongezi ya mara kwa mara kati ya zitto na jack zoka (bosi wa tiss).

Hebu tujiulize hivi kweli zitto achukuliwe hatua gani za kinidhamu? Kwa sababu gazeti limemnukuu mama mzazi wa zitto akisema mwanawe ni mkorofi na sii msikivu. Karibu great thinker tujadili.


Mbona hii imeniogopesha zaidi!!!!!!!!!!!!

Kama kweli mzazi kasema hivi, there must be something wrong with Zitto. Swali ni je anassaidiwaje???

Maana tunaongea tu lakini hatumsaidiii

Najua Zitto ni member humu, hebu tumsaidie hili analosema mama yake, then kama mzazi na mlezi naamini hili litamsaidia hata kuweka sawa matatizo mengi tunayoyaongea

Maana yawezekana maneno ya mama ndo yanamuumiza kijana, si unajua tena neno la mzazi??? Tumsaidie jamani Zitto

Zitto, nenda mtake radhi mama, yeye ni kila kitu

Kumbuka zamani ziilleeeee ambazo sidhani kama unazikumbuka, alivyo hangaika na wewe 9 months or so na wakati ukiwa ka-mbalelo alivyohangaika na wewe mgongoni, Jua lake, mbua yake, kuni zake, maji yake...list goes on...huku wewe ukiwa mgongoni.

Mzazi, tena mama, akikuita mkaidi, hii ni mbaya sana
 
Zitto hana kaka yake na yy ni first born kwao. Mbona wajichanganya? Tupe evidence.....Mara unaonesha ZT hana pesa mara unaonesha ana pesa hadi kumnunulia mtu prado....mara.....mara...yaani hueleweki mkuu.........
Hivi haujagundua tu hakuna hoja kwenye post zako? unasoma hauelewi! Zito ndiye aliyepewa Prado!! mbon unageuza maneno!!! tamu heee!
 
Teacher...hapa kuna maswali mengi sana na hakuna mwenye majibu zaidi ya Zitto mwenyewe na RA. Labda watakuja mbele ya public wakanushe ili twende kwenye hatua nyingine. Ila hata yale mawasiliano na boss wa TISS hayatolewa maelezo. Ukweli kuwa kiongozi mkuu wa chama kikukuu cha upinzani anawasiliana na mtu wa aina ya RA hata kama hawakuongea kitu chochote lazima imfanye mtu yeyote makini kukuna kichwa. Hata hivyo tunatakiwa kuwachukulia kuwa hawakuwa wanapanga kitu chochote kibaya (jinai) hadi hapo tutakapokuwa na taarifa rasmi. Au wewe unaonaje?

The thing is pengine sie tunaumiza vichwa wakati most probably chadema knows that there is nothing in Zitto and Rostams communications.

Kama ilivyokuwa kwa mazungumzo na Zoka na hili pia halitajadiliwa ndani ya chama because sio news kwa chama.

(lingejadiliwa tungesikia, maana wanachadema hawajui kufunga mdomo )
 
This is ridiculous; hivi kila mtu afuatilie nani anazungumza na nani? Mbona sisi wengine basi tungekuwa na hatia by phone records!

MM hii kitu sio ridiculous kama usemavyo, ukichukulia status ya watu hawa wawili kuna haja ya kujadili haya mambo hapa jamvini.

ukiwafuatilia hawa watu hasa huyu anayehisiwa kumnunua mwenzake ameshawahi kuhusishwa na mambo mengi yaliyoiaffect jamii yetu angalia umasikini wetu ona tunavyokaa gizani fikiri wewe mwenyewe. sasa huyu kijana wetu tulimtegemea sana kama mpiganaji na sasa anakoeleka kubaya ndiyo maana tuna interest na huu uhusiano sisi kama taifa.

Kweli nimeanza kuamini usemi wa wazungu kuwa every one has a price, mtu yoyote ananunulika swala ni kiasi gani cha fedha kimetengwa kumnunua ndicho kitakachoamua.
 
wabeyora na omarylas we know you guys.....!ninyi ni maswahiba wa ZITTO na kamwe hamtajadili facts
 
Hivi hata kama Zitto alipigiwa na Rostam nae Zitto akawa anakata simu bila ya kuongea chochote sie tutajuaje?

Gaijin, hii reservation yako pia ni valid....pengine Mwanahalisi wangeenda mbele zaidi na kutuambia nani alimpigia mwenzie.

Inawezkena kabisa hakuna kitu 'chochote' kwenye haya mawasiliano....lakini ni ukweli kuwa 'yanatia shaka' kutokana na perception ya watu juu ya watu hao wawili (probably most of believe/think the two are/should be incompatible)...yanafanya mtu uwe interested kutaka kujua walikuwa wanazungumza nini. Sasa suala la 'kutia shaka' ni suala la watazamaji tu lakini ukweli wa mazungumzio wanao wenyewe.
 
Hivi haujagundua tu hakuna hoja kwenye post zako? unasoma hauelewi! Zito ndiye aliyepewa Prado!! mbon unageuza maneno!!! tamu heee!
WE NDO UNAGEUZA MANENO.....!hebu kamrejee rafikiyo vizuri
 
Mbona hii imeniogopesha zaidi!!!!!!!!!!!!

Kama kweli mzazi kasema hivi, there must be something wrong with Zitto. Swali ni je anassaidiwaje???

Maana tunaongea tu lakini hatumsaidiii

Najua Zitto ni member humu, hebu tumsaidie hili analosema mama yake, then kama mzazi na mlezi naamini hili litamsaidia hata kuweka sawa matatizo mengi tunayoyaongea

Maana yawezekana maneno ya mama ndo yanamuumiza kijana, si unajua tena neno la mzazi??? Tumsaidie jamani Zitto

Zitto, nenda mtake radhi mama, yeye ni kila kitu

Kumbuka zamani ziilleeeee ambazo sidhani kama unazikumbuka, alivyo hangaika na wewe 9 months or so na wakati ukiwa ka-mbalelo alivyohangaika na wewe mgongoni, Jua lake, mbua yake, kuni zake, maji yake...list goes on...huku wewe ukiwa mgongoni.

Mzazi, tena mama, akikuita mkaidi, hii ni mbaya sana

Haumfahamu mama Zito wewe!! hawezi kusema hicho kitu katu, ila wewe soma, tafakari ukishtuka ulivyifanya umemuongezea mtaji Kubenea, kasome kabisa hardcopy! nunua fanya watu wawapeleke watoto wao shule za international na wako mpeleke Tandale!!

Hiyo ni kunogesha hadithi! Kumbuka Zito siyo kuwa anagombania kuingia chadema, hatumjadili mtu anayeingia chadema hapa, tunamjadili naibu katibu mkuu wa chadema!! waza kidogo any questions is like saying that CDM overall hawana akili ya kumuweka Zito pale!
 
Hivi haujagundua tu hakuna hoja kwenye post zako? unasoma hauelewi! Zito ndiye aliyepewa Prado!! mbon unageuza maneno!!! tamu heee!
hebu angalia hapa wewe...:
Wewe utasutwa. fuatilia mambo kwanza kabla ya kuropoka. Zitto hajwahi kumiliki Hammer. Hammer aliyokuwa nayo ilikuwa ni ya Kaka yake ambaye ni mfanyabiashara wa magari iliuzwa mika minne iliyopita. Gari pekee la gharama ambalo Zitto amewahi kununua halizidi shilingi milioni 30 na yote ni second hand tena second hand za hapa Tanzania. Zitto alipopewa fedha zake za ubunge mwanzoni aislimia kuwa alisurrender kwa Mbowe kama kumpunguzia mzigo wa michango yake katika kampeni kumbe fedha alizokuwa Mbowe anadai ni zake ni za kutoka kwa Rostam...zaidi ya milioni 100.

Lakini pia kumbuka Zitto sio mbunge wa vikao vya bunge tu. Anatumia sana eleimu yake kama consultant na hivyo kujipatia mapato zaidi ambayo yote huishia katika matumizi ya kibunge na chama. Zitto miaka yote hii amekuwa akijitolea kusaidia chama ama viongozi wenzake bila ya kuomba kulipwa kama wafanyavyo viongozi wenzake.

Huyo Anthony Komu mwenyewe ambaye ndio mpika majungu gatika gazeti lake la Mwanahalisi lilioanzishwa kwa msaada mkubwa wa Zitto, Zitto alimpa PRADO bure bila ya kutoa senti....

By the way acha ushamba, hivi unajua thamani ya used hammer? Its less than 25,000USD na kama Zitto angetaka kumiliki he could afford just kwa kutumia mkopo wa lazima wa magari wanaopewa wabunge....
 
G'

the whole cdm game is well choreographed, unfortunately zitto may not be cleanest and freeman is not intelligent

Unalosema ni kweli, chama kimejipanga uzuri kwenye hili la propaganda za kwenye magazeti kwa kujua fika kinacheza na hisia za mashabiki.

Wabunge wanampigia vote of no confidence kisha chama ATI kinasema the ball is in Zitto's court aamue yeye atajivua au ataendelea na wadhifa.

Kama sio siasa za kimitego ni kitu gani? Chama kimeamua kumuonyesha Zitto in a bad light kwa watu, naamini kwa kuwa "wamemchoka" japo kuwa na vitendo vya Zitto mwenyewe havisemi kuwa ni msafi hata hivyo.
 
Gaijin, hii reservation yako pia ni valid....pengine Mwanahalisi wangeenda mbele zaidi na kutuambia nani alimpigia mwenzie.

Inawezkena kabisa hakuna kitu 'chochote' kwenye haya mawasiliano....lakini ni ukweli kuwa 'yanatia shaka' kutokana na perception ya watu juu ya watu hao wawili (probably most of believe/think the two are/should be incompatible)...yanafanya mtu uwe interested kutaka kujua walikuwa wanazungumza nini. Sasa suala la 'kutia shaka' ni suala la watazamaji tu lakini ukweli wa mazungumzio wanao wenyewe.

Tatizo sio kuwa watu tumetia Shaka na kutaka kujua nini kimeendelea na kutaka kujua more detailed facts, hapana, sisi tushamhukumu Zitto moja kwa moja.

Wangapi mshawahi kupigiwa simu na watu msiowataka na wakaendelea ku-nag and nag mpaka mkawapa dakika kadhaa za mazungumzo?

Simtetei Zitto cause I believe every politician in Tanzania is capable of this in it's worst case scenario and more, lakini sijapata facts za kumjudge kwa hili
 
Mtake usitake Zitto ni threat saizi CDM. Hadi mtego huu uje uteguke tayari imewagharimu CDM maana jamaa anasupport kubwa sana ya kifisadi na tayari yeye kiu yake imekwisha. Umaarufu anao, fedha ndiyo hizo ambazo mafisadi wamwmchanganya nazo kwa hiyo hana cha kupoteza hata kama akifanya maroroso. Yaani mtu huyu ni wa kumuombea abadilike maana hajali gharama ya mpaka hapo tulipofikia.
 
Better do that brother..... for your few comments here you have done zitto and chadema dis-service..... You have done more damage and your comments have helped no one apart from increasing the length of the thread


U'V SAID ALL!! and u deserve thanks
 
Too much predictions!
Kubenea kama kweli anataka kujenga hizo data angezitoa kwa uongozi wa CDM ili ZITO aulizwe.
Naye ajibu ili akionekana anahatia basi asulubiwe lakini si hiki anachofanya kuchapisha chapisha tuu (uchochezi)
mi mwenyewe namuona anaganga njaa tuuu na anabomoa zaidi kuliko kujenga.
thats right, anabomoa zaidi kuliko kujenga lengo ni kuuza gazeti tu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom