Zitto ahusishwa na Rostam Aziz - Mwana Halisi

Zitto ahusishwa na Rostam Aziz - Mwana Halisi

Status
Not open for further replies.
Kwa uwezo wako wa kupambana na hoja nakulinganisha na Malaria sugu! Zito yuko wapi? Kwa nini asije mwenyewe kujibu haya mashambulizi?

Tafadhali tusitukanane. Naomba usinifannanishe a huyo jamaa. Wako wa aina yake hapa kina Quinine, Ubungoubungo, King Solomon, Jerusalem na wengineo ambao wakati mwengine najenga imani kuwa ni mtu mmoja....

Zitto hapaswi kuja hapa kwani hamchelewi kuchakachua hoja zake lakini pia msimamo wake yeye ni kukaa kimya akitegemea wenzake watasoma ujumbe kiungwana lakini labda hajagundua kuwa uungwana unahitaji UTU na utu wengi hawana.....

But Mbona humuombi Mbowe naye aje hapa na sio kujificha nyuma ya vikaragosi vyake......
 
Ok! If You Think Unamjenga Rafiki yako au unambomoa ok, but the time will tell who is who

Kaka najua simjengi na wala sina shida ya kumjenga kwani yeye mwenyewe ameweza kujijenga kwa misimamo na hoja zake anaypamini na kuwa na uthubutu wa kuisimamia hata kama inamuathiri kisiasa....
 
Umesema mengi lakini sisi ambao ni RESULT ORIENTED tunachoangalia ni tukio na matokeo yake basi. Kuongea na RA si kosa hata mimi nawezaongea naye ila kama maongezi yetu yamenitilt kuelekea fikra zake vyovyote vile walokuwa wanajua msimamo wangu wana haki ya kudodosa maongezi yetu na RA! hiyo ndiyo hoja katika habari ya Kubenea. Hata Dr Slaa angekuwa anakiri kuwasliana na watu wa TISS halafu mawasiliano hayo yanaanza kuzaa matunda ya kuiyumbisha CHADEMA naye angesakamwa. Tungependa Zitto amtumie Rostam kuiyumbisha CCM na siyo Rostam amtumie Zitto kuiyumbisha CHADEMA Vinginevyo mawasiliano hayo hayana maana na tutaendelea kuyachokonoa

Au siasa za tz ni maigizo?
 
humu kuna watu wa aina 3.
pro zitto_omarlyas,waberoya,etc
pro chadema/mbowe_teamo,paulo,etc
neutrals.

hayo makundi mawili hapo juu yanatia kinyaa kuyasoma,their thinking(s) are so clouded.
kwa wale neutral inaonekana wamekatishwa tamaaa na wote wawili hpo juu,
binafsi naona safari ya nchi ya demokrasia bado ndefu sana.
tanzania would have been a better place without the likes of these people.
Kumbe wengi hamjui lengo la hawa watu hakuna cha u-pro Zitto wala nini lengo ni kuona Zitto na CDM wanavurugana......someni baadhi ya post za wanaojifanya pro Zitto

quote_icon.png
Originally Posted by Waberoya

I mean we should be careful na watu kama Zitto yes they are bright, mmh! But they might be dangerous for the opposition existence.

Originally Posted by Waberoya
However, we all know JK ni mdini, maana alianza harakati za udini tangu akiwa UDSM miaka hiyo….na hili fuatilieni

Originally Posted by Waberoya
utaona PhD za akina Kitila na Slaa zinawekwa mfukoni kila wakati wakikutana na mtoto wa mjini Mbowe ambaye ni mkwe wa Mtei. matumbo haya ..unaweza kuuza utu wako.

Originally Posted by Waberoya
Nani anayejua Zitto ana mtambo wa kusaga kokoto na alipata tender ya barabara ku-supply kokoto? Is he defending his interest indirectly?

quote_icon.png
Originally Posted by Waberoya
Ukiwaweka kwenye mizani Zito na degree yake na ukampima Kitila na mkurupukaji Slaa utaona tofauti kubwa sana.

quote_icon.png
Originally Posted by Waberoya
Kitila is another silent killer and 'yes man' in chadema! he fall in the category of Slaa blind, 'academician'

quote_icon.png
Originally Posted by Waberoya
Zito angekuwa mroho wa madaraka au vyeo angekuwa mbali kupitia hata CCM!!
 
Cheap journalism. Hili gazeti kwa muda wa wiki tatu au zaidi limebeba makala za kujaribu kuharibu reputation ya ZK. Wanasema aliongea mara kadhaa na Zoka, lakini hawasemi waliongea nini. Na leo hii pia wanaandika mlolongo wa muda walioongea ZK na RA, lakini hawaandika maudhui ya mazungumzo yao, lakini wanataka tuamini kwamba mazungumzo hayo yalikuwa na nia mbaya dhidi ya Chadema. Tukianza kuanisha hapa nani ameongea na nani sijui tutaishia wapi na lengo sijui ni nini. It is clear these articles are written a malicious intent. But whoever is behind this must be wooden-headed to think that he will destroy an individual leader's reputation without at the same time destyoying an institution's public standing. Only ****** and hare-brained politicians can use this ludicrous political strategy!
 
Move ya wabunge wa CDM kutokuwa na imani naye inamsumbua sana kichwa, nafikiri ni challenge yake ya kwanza ngumu tangu aanze movement ya kisiasa - utawaongozaje watu bungeni ambao wameshatangaza kutokuwa na imani na wewe? na je utakiongozaje chama ambacho hadharani umetamka kukiuka misimamo yake?
Kuna points za baadhi ya wana JF kutetea lakini mi naona kijana ana hoja za msingi za kujibu kwa tume ya wazee.

ELNINO I salute this this strong case you have raised.

........... Zitto hasumbuliwi na hiyo kura kwani wengi walipiga hawajajua bado ngoma wanayoicheza........

Omarilyas you must be lost somewhere in the middle of the bush! Yani huoni hatari iliyo mbele ya mshirika wako ZT hata baada ya kusoma maoni hayo yoote hapo juu? Jaribu kusoma japo oni la ELNINO litakufungua akili.
 
Dr.Kitila

Sisi tunashangazwa na hili gazeti kuwa linamilikiwa na watu wa karibu mno na CDM au niseme Mbowe.

Unaweza kidogo kutupa mwanga kwa nini tusimhusishe Mbowe kwenye hilu?
 
Tafadhali tusitukanane. Naomba usinifannanishe a huyo jamaa. Wako wa aina yake hapa kina Quinine, Ubungoubungo, King Solomon, Jerusalem na wengineo ambao wakati mwengine najenga imani kuwa ni mtu mmoja....

Zitto hapaswi kuja hapa kwani hamchelewi kuchakachua hoja zake lakini pia msimamo wake yeye ni kukaa kimya akitegemea wenzake watasoma ujumbe kiungwana lakini labda hajagundua kuwa uungwana unahitaji UTU na utu wengi hawana.....

But Mbona humuombi Mbowe naye aje hapa na sio kujificha nyuma ya vikaragosi vyake......
I say again you are fighting a losing battle YOU WILL NEVER WIN sonner than later Zitto will be walking out of the gate end of the story, take my words
 
ELNINO I salute this this strong case you have raised.

Omarilyas you must be lost somewhere in the middle of the bush! Yani huoni hatari iliyo mbele ya mshirika wako ZT hata baada ya kusoma maoni hayo yoote hapo juu? Jaribu kusoma japo oni la ELNINO litakufungua akili.

Since I have known Zitto sijawahi kumuona akifanya siasa nje ya hatari na daima hutoka mshindi...............

Na if u thin kuwa atawasaidia kukamilisha mpango wenu wa yeye kuondoka kutokana na siasa zenu za majitaka then hapo mmeumia na hili nilishawaambieni acheni kujidanganya Zitto sio wakuja Chadema hata kama hatoki kule kwengine, yupo na ataendelea kuwepo......
 
Since I have known Zitto sijawahi kumuona akifanya siasa nje ya hatari na daima hutoka mshindi...............

Na if u thin kuwa atawasaidia kukamilisha mpango wenu wa yeye kuondoka kutokana na siasa zenu za majitaka then hapo mmeumia na hili nilishawaambieni acheni kujidanganya Zitto sio wakuja Chadema hata kama hatoki kule kwengine, yupo na ataendelea kuwepo......
Wewe unajisumbua tu kaendelee na kazi zako zingine.
 
Sababu watu wengi humu sio great thinkers hivyo tunapenda digested news sisi tumeze kisha tujigambe kama maexpert wa Tanzania politics and corruption saga.

Kubenea na Zitto walishakuwa marafiki kwa muda fulani, then urafiki ukaenda mrama jee nani anahoji swala hilo? Why urafiki ulikwenda mrama? Jee ni Kweli Kubenea anatumia Mwanahalisi kama tools ya kumkomesha Zitto kwa kumuaribia credibility yake?

Kwa wale ambao hatulukii hadithi tunresearch kwanza, kisa cha wawili hawa kufarakana inasemekana ni mmoja wao kukataaa kuwekeza kwenye biashara ya mwingine, na kwenda kuwekeza kwenye biashara kama hiyo kwenye kampuni nyingine, na ni hapo ndipo beef lilipo anza.

Now go and research.
 
Since I have known Zitto sijawahi kumuona akifanya siasa nje ya hatari na daima hutoka mshindi...............

Na if u thin kuwa atawasaidia kukamilisha mpango wenu wa yeye kuondoka kutokana na siasa zenu za majitaka then hapo mmeumia na hili nilishawaambieni acheni kujidanganya Zitto sio wakuja Chadema hata kama hatoki kule kwengine, yupo na ataendelea kuwepo......

Mshindi are you for real??????!!!!!!!!! beliave me from this there wont be a winner (or Nobody is winning right now) there are so many casualties including Tanzanians because now we are not talking about the main issues..... the only people who are laughing right now is CCM (we Tanzanians we need upinzani wa kweli) so this (Mbowe/Zitto issue needs to cleared so we can move on....
 
Cheap journalism. Hili gazeti kwa muda wa wiki tatu au zaidi limebeba makala za kujaribu kuharibu reputation ya ZK. Wanasema aliongea mara kadhaa na Zoka, lakini hawasemi waliongea nini. Na leo hii pia wanaandika mlolongo wa muda walioongea ZK na RA, lakini hawaandika maudhui ya mazungumzo yao, lakini wanataka tuamini kwamba mazungumzo hayo yalikuwa na nia mbaya dhidi ya Chadema. Tukianza kuanisha hapa nani ameongea na nani sijui tutaishia wapi na lengo sijui ni nini. It is clear these articles are written a malicious intent. But whoever is behind this must be wooden-headed to think that he will destroy an individual leader's reputation without at the same time destyoying an institution's public standing. Only ****** and hare-brained politicians can use this ludicrous political strategy!

Thanks Kitila,

Though you and I disagree several times, but on this one we do have common grounds. Kubenea failed to pursue majority of Tanzanian on what caused this beef among the two old friends.
 
Interesting point u have raised. Moja Zitto hasumbuliwi na hiyo kura kwani wengi walipiga hawajajua bado ngoma wanayoicheza. Lakini pia kama alivyosisitiza ni kuwa hajaiomba hiyo nafasi na wala hayuko tayari kuwapa maaudi zake wanachokitaka yaani yeye kujiuzulu. Hilo hatafanya na amewapa nafasi wawakilishe huo ushahidi wanaojidai kuwa wanao midomoni ndio yeye atakuwa tayari kujiuzulu.....on the spot.

Kuhus kukiuka msimamo wa chama, KWanza kabisa huo haukuwa msimamo wa chama bali mtazamo wa Dr Slaa uliokuwadiwa na Tundu Lissu na kulazimishwa kwa vitisho dhidi ya wabunge wapya wasiojua hili wala lile. Ndio maana karibia wabunge wote wazoefu (ukitowa Grace Kiwelu) wakiwemo hata wale wafuasi wakuu wa Mbowe wote hawakuunga mkono msimamo huo Wapo ambao walikataa kuingia bungeni na wapo ambao waliingia mitini hata kufika katika maeneo ya bunge....Lakini pia hata Mbowe mwenyewe hakuunga mkono suala la kutomtambua Rais Kikwete kama alivyoshikilia Dr Slaa. Sasa imefika wakati msimamo rasmi wa chama kupitia Kamati Kuu yake unasema unamtambua Rais Kikwete lakini bado kuna wazee wetu wanajitahidi kuchakachua ili mradi tu wafanikkishe jitihada zao kuwa Zitto hakuwa sawa kukataa kuburuzwa.....

i find the sentence in red totally disrespectful and out of line from you Omary... chadema ina wabunge watu wazima waliosoma na wanasheria, kwahiyo kusema hiyo inaonyesha ni jinsi gani ulivyojisahau na kudhani kwamba a very few "chosen" one wana uelewa zaidi ya wengine

Nasikitika sana kusema kwamba huu ni ulevi wa kijinga ndio uliomkumba makamba, rifhwani, benno, zitto, kigwangwala, masha, nchimbi, na yule mbunge kijana wa cuf...

its a problem kwa sisi vijana na ndio maana tunashindwa kuwa na consistency and sustainable plans, let alone vision

i am disappoited

Kuhusu kuwa na imani au la... kiubinadamu, whether umeomba au haujaomba... once watu wamekuteua uongoze na badae wakasema hawana imani na wewe, ni dalili mbaya kwako kama kiongozi kwani ni more than betrayal, na ni worse than losing an election

nawasilisha kwako omary na naomba uache kauli za dharau... you are just mirroring zitto sasa
 
Ajabu mwana CCM kushupalia kuwachagulia wapinzani mtu wa kuwaongoza never seen but it is happening.
 
Sababu watu wengi humu sio great thinkers hivyo tunapenda digested news sisi tumeze kisha tujigambe kama maexpert wa Tanzania politics and corruption saga.

Kubenea na Zitto walishakuwa marafiki kwa muda fulani, then urafiki ukaenda mrama jee nani anahoji swala hilo? Why urafiki ulikwenda mrama? Jee ni Kweli Kubenea anatumia Mwanahalisi kama tools ya kumkomesha Zitto kwa kumuaribia credibility yake?
The point is not credibility ya Mwanahalisi or who has written the issue... The issue ni nini kilichoandikwa, je ni cha kweli? na kina madhara gani?...... hapa tukianza kuangalia mleta hoja badala ya hoja yenyewe tutakuwa tunaelekea pasipo.
 
...............Na if u thin kuwa atawasaidia kukamilisha mpango wenu wa yeye kuondoka kutokana na siasa zenu za majitaka then hapo mmeumia na hili nilishawaambieni acheni kujidanganya Zitto sio wakuja Chadema hata kama hatoki kule kwengine, yupo na ataendelea kuwepo......

Thread haijataka ZT aondoke bali inauliza ni hatua gani za kinidhamu zichukuliwe dhidi yake? Try to understand the meaning of the context.

2010-12-15_1717.png

Tazama unaonekana umechangia hoja za msingi sana hapa JF ndo maana umekuwa thanked mara nyingi sana, hivyo usikubali kupotoka ghafla namna hii Omari! Hebu tuelewane ktk hili!
 
This is ridiculous; hivi kila mtu afuatilie nani anazungumza na nani? Mbona sisi wengine basi tungekuwa na hatia by phone records!

Mwanakijiji, tunaona sasa ukweli unakuja kwamba hata wewe ni mamluki. Nyie ndio mnaoouwa demokrasia, kwa hiyo ni vyema Zitto kuna na maongezi ya faragha na wapinzani wa chama chake, hasa wanatuhumiwa na makubwa kama Rostam Aziz?
 
Cheap journalism. Hili gazeti kwa muda wa wiki tatu au zaidi limebeba makala za kujaribu kuharibu reputation ya ZK. Wanasema aliongea mara kadhaa na Zoka, lakini hawasemi waliongea nini. Na leo hii pia wanaandika mlolongo wa muda walioongea ZK na RA, lakini hawaandika maudhui ya mazungumzo yao, lakini wanataka tuamini kwamba mazungumzo hayo yalikuwa na nia mbaya dhidi ya Chadema. Tukianza kuanisha hapa nani ameongea na nani sijui tutaishia wapi na lengo sijui ni nini. It is clear these articles are written a malicious intent. But whoever is behind this must be wooden-headed to think that he will destroy an individual leader's reputation without at the same time destyoying an institution's public standing. Only ****** and hare-brained politicians can use this ludicrous political strategy!

Thanks Kitila... sijaona jibu lako kwa waberoya
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom