Albedo
JF-Expert Member
- Feb 24, 2008
- 5,558
- 1,462
Mkuu Omar my Ushauri ni kwamba Ieleweke kwamba Zitto kama kuna Tanzania anayoita basi Kisingiti Kikubwa kwake ni Rafiki zake ambao wako Tayari kumtetea kwa kila Jambo! Elewa Zitto afike huko anakotamani kwenda ni lazima akubali kwamba Anawahitaji akina Mbowe, Slaa, mnyika na wengine tu Ambao Watanzania wengi wameshajenga imani kwao
Ila kama Zitto/Mbowe pamoja na Rafiki/Wapambe wao wanaamini kwamba wao (Single handed yaani kama Maradona) ndio waliokipa Chama Umaarufu basi inabidi wafanye tena home work zao
Ila kama Zitto/Mbowe pamoja na Rafiki/Wapambe wao wanaamini kwamba wao (Single handed yaani kama Maradona) ndio waliokipa Chama Umaarufu basi inabidi wafanye tena home work zao