Zitto ahusishwa na Rostam Aziz - Mwana Halisi

Zitto ahusishwa na Rostam Aziz - Mwana Halisi

Status
Not open for further replies.
Sababu watu wengi humu sio great thinkers hivyo tunapenda digested news sisi tumeze kisha tujigambe kama maexpert wa Tanzania politics and corruption saga.

Kubenea na Zitto walishakuwa marafiki kwa muda fulani, then urafiki ukaenda mrama jee nani anahoji swala hilo? Why urafiki ulikwenda mrama? Jee ni Kweli Kubenea anatumia Mwanahalisi kama tools ya kumkomesha Zitto kwa kumuaribia credibility yake?

Kwa wale ambao hatulukii hadithi tunresearch kwanza, kisa cha wawili hawa kufarakana inasemekana ni mmoja wao kukataaa kuwekeza kwenye biashara ya mwingine, na kwenda kuwekeza kwenye biashara kama hiyo kwenye kampuni nyingine, na ni hapo ndipo beef lilipo anza.

Now go and research.

Jamani, tusiwe Wadanganyika. This is beyond mahusiano binafsi kati ya Zitto na mmiliki wa MwanaHalisi, Kubenea.

Hapa issue ni tuhuma nzito na zenye ushahidi kamili kuwa Zitto amekuwa na mawasiliano ya karibu na mafisadi na vigogo wa usalama wa taifa.

Iwapo Zitto na Kubenea ni maswahiba au maadui siyo issue, ni vijimambo tu. Hata kama unavyodai wewe kuwa Kubenea amenuna eti kwa kuwa Zitto amekataa kuwekeza MwanaHalisi na kwenda kuwekeza kwenye gazeti lingine la wiki kama hilo, bado tuhuma dhidi ya Zitto zinabaki palepale.

CHADEMA ni chama kinachopambana na mafisadi na kuitoa CCM madarakani, iweje tena mmoja wa viongozi wake wenye ushawishi mkubwa, Zitto, akawa swahiba wa mafisadi na vigogo wa CCM? That is the question to ask ourselves. Si upuuzi wa kutafuta the personal relationship between Zitto na mmiliki wa gazeti. Tupime tuhuma zenyewe kwa umakini mkubwa.
 
ooh my God... mliongea kama marafiki na zitto sasa unayaleta hapa, OMG

this once again prove kwamba unamvua nguo zitto kwamba hana siri, and you make fools like komu wawe wa maana sasa

OMG... chuntama omary, unavua nguo za mwenzako aisee

We chokonoa zaidi ujibiwe.......
 
amani iwe kwenu ma-great thinkers!
hivi leo gazeti la mwanahalisi limetoa ripoti ya kina kuhusiana na maongezi ya simu ya mara kwa mara kati ya Rostam Aziz na zitto kabwe. Hata hivyo gazeti halikuweza kupata mada waliyokuwa wanaongea akina zitto hivyo limetoa tu muda wa maongezi kati ya watu hao. Mfano zitto akitumia simu no. +255756809535 na rostam no. +255754555555 walifanya mawasiliano tarehe 11/08/2010 saa 7:08, saa 22:09, saa22:28, saa 22:49, saa 22:44 na saa 22:45. Wakati mawasiliano hayo ya simu yanafanyika simu ya zitto ilisomeka kuwa yuko uzunguni, dodoma huku simu ya rostam ikisomeka kuwa yuko area d, dodoma. Pia mawasiliano mengine yalifanyika siku mbili kabla ya kikao cha wabunge wa chadema kule bagamoyo huku simu ya zitto ikisomeka yuko ohio, dar. Huu ni mendelezo wa machapisho ya wiki iliyopita kuhusiana na maongezi ya mara kwa mara kati ya zitto na jack zoka (bosi wa tiss).

Hebu tujiulize hivi kweli zitto achukuliwe hatua gani za kinidhamu? Kwa sababu gazeti limemnukuu mama mzazi wa zitto akisema mwanawe ni mkorofi na sii msikivu. Karibu great thinker tujadili.

Kama hizi ndizo faida za lile zoezi la kusajili simu, tunalo tatizo kubwa. TCRA wanaruhusu wire-tapping? Kuna hatari kubwa hapa.
 
Paulo mjadala mzuri ni kujua walikuwa wanaongea nini! wasije kuwa walikuwa wanaongea mechi za hispania au UK! Paulo nikisema ulimpigia simu mke wa jirani , mara kumi ndani ya mwezi mmoja, bila kujua na kuweka mazungumzo walikuwa wanaongea nini tutakuwa tunakosea sana hupo? si kila wanachoandika mwanahalisi ukimeze kama kilivyo watu huwa wanameza kasa!


Mkuu Waberoya sijawahi kusikia kama hawa ndugu nao ni wapenzi wa kandanda hata siku moja, labda upenzi wao wa mchezo huo wanaufanya siri. Ukitilia maanani kwamba mazungumzo yenyewe yalikuwa kati vipindi vifupi vifupi. Baada ya kuongea kwa mara ya kwanza waliongea tena masaa matatu baadaye, dakika 19 baadaye, dakika 21 na mazungumzo yao ya mwisho yalikuwa dakika moja baadaye (kama yalikuwa ya mwisho si ajabu walibadilisha namna ya kuwasiliana) kuna neno kubwa hapa labda iko siku Watanzania tutalijua.

Mfano zitto akitumia simu no. +255756809535 na rostam no. +255754555555 walifanya mawasiliano tarehe 11/08/2010 saa 7:08, saa 22:09, saa22:28, saa 22:49, saa 22:44 na saa 22:45.
 
We chokonoa zaidi ujibiwe.......

I wish you would have taken my advice on your third comment.......I told you "You are neither helping Chadema or your friend Zitto..., I Hope you will just call it a day for today... before more damage is done
 
Elnino... Omary ameishiwa na hoja sasa analeta viroja, ametukana waliopiga kura wakati anamtetea zitto. anasahau kwamba hapa kabeba bendera ya zitto na hao aliowaona hawana upeo ndio wanaoendelea kuishi na kufanya kazi na zitto.... hajui kama anazidi kumweka zitto kwenye wakati mbaya kimahusiano

kwani hata baadhi ya sentensi ninazosoma ni kama vile katumwa

Nimemweleza Ommy kama kweli ana lengo la Kumjenga Zitto basi awe na anaangalia anachopost, kwa sababu kuwaita wale waliopiga kura against Zitto kwamba hawana akili sidhani kama hii inamweka Karibu Zitto na wale anaotaka kufanya nao kazi
 
Definately hujua matumizi ya lugha....Kwa akili yako ni kweli nimeongea na Ziit kuwa anaongea nini na Rostam kama vile simjui ama simuamini Zitto??? Yale yalikuwa ni matumizi ya lugh tu kufikisha ujumbe ambao ulikuwa ni kwamba: Acheni huu ujinga wenu kwani mkiendelea hata wengine pia tunaweza kushindwa kuvumilia na kuamua kujibu mashambuli lakini wakati wao wanbase katika assumptions, wengine tuna facts zenye kusindikizwa na ushahidi......

Kama haya ndo mawazo ya watanzania vijana (eti msaidizi wa SAS) basi, we still have a long way to go. You seem to be a spokesman of Zitto and yet you want us to believe that you are speaking your mind!!!! Spokesmen never speak their minds. Na inaonekana uelewa wako wa mambo ni mdogo sana lakini bahati mbaya hulijui hili na hivyo wenye uelewa mpana wanapoongea wewe unadhani ni ujinga. That is why unadiriki kuwambia wachangiaji waliokinyume nawe kuwa waache ujinga. Hii ni shida ya watoto wengi ambao wamejaa theory za vitabuni kuhusu siasa kudhani kuwa theory zote za vitabuni ni practical katika real life. Wisdom does not come from theoretical books, unfortunately. You are still a stranger to maturity...may be with time you will grow
 
Jamani hivi tumesahau kaa mbunge mmoja alimwita mwengine mlafi wa nyama na sie tukashangiria humu?

CDM hakipakwi matope na Omar kilishachafuka siku nyingi, huyu sana sana anaendeleza tu
 
Baada ya kuifatilia hii thread nzima na nachokifahamu mie kunaelekea kuna njama za baadhi ya watu dhidi ya Zitto. Tukianzia shutuma za Mwanahalisi to me this is a weak and pointless argument. Nasupport argument ya MMwanakijiji as it is a ridiculous accusation. Kuna amecompare na mwanaume kiwembe so what? Unataka kunieleza mke akizidiwa au anaumwa na jirani yako ndio fisadi kiwembe asimsaidie kisa anatafuna wake za watu please how low can we go Fareed!!!. Mazungumzo ya Zitto na RA hayatasaidia pasina kujua wamesema nini na wamezungumza for how long and frequencies ngapi (kama amekuwa akipiga kila siku au mara 15 kwa mwezi hapo ndipo unaraise suspicion). Sio mara moja au mbili au tatu so what jamani mnataka tuanze kuchunguzana simu zetu zimeongea na nani bongo kama hatujakimbiana hapa!!!

Pili tuje kwa wale wanaompinga Zitto kumtaka aondoke. Kumekuwa na Ada ya kumuita Zitto kila siku jamvini ajieleza to me this is absolutely crap kwanini aje? Kwanini walioleta accusation wasije kwanza tukajadiliana nao then aitwe Zitto? Niliwahi kusema kuwa tatizo la chadema ni zidumu fikra za mwenyekiti mbowe!!! Hili litawapeleka pabaya na mwisho wa siku Chadema itaangukia pua CCM wafurahi. Mbowe si kiongozi na hafai kuwa kiongozi wa chadema. Chadema inahitaji kujireform na kujiweka kama chama kilicho makini kuchukua nchi. Sasa kashfa hizi zisizona subsantance yeyote kwanini Zitto aje hapa Jamvini? Kwani msimuite Mbowe ambaye ni CEO wa chadema aje kujibu hizi tuhuma? Kwahiyo kabla hamjamtaka kumtimua Zitto wale wanazi wa CDM Mbowe mngelianza kwanza kuweka details za kwanini mnataka Zitto aondoke na hamna imani naye otherwise haya ni majungu ambayo mwisho wake ni kama yaliyovikuta timu za mpira wa miguu za kulipwa bongo kwamba zinakosa msisimko na mwishoe mtakosa hata wafuasi.

Mwishoe kabisa nasema na nitaendelea kusema CDM wanahitaji kubadilika ile kiwe chama makini venginevyo itabakia zidumu fikra za mwenyekiti tu!!!!
 
Kama haya ndo mawazo ya watanzania vijana (eti msaidizi wa SAS) basi, we still have a long way to go. You seem to be a spokesman of Zitto and yet you want us to believe that you are speaking your mind!!!! Spokesmen never speak their minds. Na inaonekana uelewa wako wa mambo ni mdogo sana lakini bahati mbaya hulijui hili na hivyo wenye uelewa mpana wanapoongea wewe unadhani ni ujinga. That is why unadiriki kuwambia wachangiaji waliokinyume nawe kuwa waache ujinga. Hii ni shida ya watoto wengi ambao wamejaa theory za vitabuni kuhusu siasa kudhani kuwa theory zote za vitabuni ni practical katika real life. Wisdom does not come from theoretical books, unfortunately. You are still a stranger to maturity...may be with time you will grow

SAS ameingiaje mkuu?
 
Kama hizi ndizo faida za lile zoezi la kusajili simu, tunalo tatizo kubwa. TCRA wanaruhusu wire-tapping? Kuna hatari kubwa hapa.

Hapo ndio pa kuanzia, kwa mtindo huu wa privacy invasion ndio mwanzo wa kukandamiza freedom of speech
 
Jamani, tusiwe Wadanganyika. This is beyond mahusiano binafsi kati ya Zitto na mmiliki wa MwanaHalisi, Kubenea.

Hapa issue ni tuhuma nzito na zenye ushahidi kamili kuwa Zitto amekuwa na mawasiliano ya karibu na mafisadi na vigogo wa usalama wa taifa.

Iwapo Zitto na Kubenea ni maswahiba au maadui siyo issue, ni vijimambo tu. Hata kama unavyodai wewe kuwa Kubenea amenuna eti kwa kuwa Zitto amekataa kuwekeza MwanaHalisi na kwenda kuwekeza kwenye gazeti lingine la wiki kama hilo, bado tuhuma dhidi ya Zitto zinabaki palepale.

CHADEMA ni chama kinachopambana na mafisadi na kuitoa CCM madarakani, iweje tena mmoja wa viongozi wake wenye ushawishi mkubwa, Zitto, akawa swahiba wa mafisadi na vigogo wa CCM? That is the question to ask ourselves. Si upuuzi wa kutafuta the personal relationship between Zitto na mmiliki wa gazeti. Tupime tuhuma zenyewe kwa umakini mkubwa.

Kupambana na ufisadi sio strategy ya Chama, bali ni haki ya msingi ya Watanzania wote. Kubenea hajazungumza kwamba Zitto alikuwa anaongea nini na RA. Amesema kwamba wawili hao waliongea, kumbuka RA sio guilty wa kesi yoyote kwenye court of law. Sasa basi kusema tuu kwamba fulani na fulani waliongea ni pointless. The question remain kwamba waliongea nini? What if RA alipigia Zitto na kumwambia Kudos kwa kutokuja bungeni siku wenzio walipotoka? Do you understand what i try to articulate here?

Kama Kubenea ni well researched Journalist kwa nini alijaribu kuwapursue politician wawekeze kwenye gazeti lake? Jee huoni kama hilo linaharibu code of ethics? Gazeti kazi yake ni kupasha habari watanzania kuhusu mambo mbali mbali including siasa, sasa kama leo Kubenea alikuwa anataka wanasiasa wawekeze kwenye gazeti lake jee unadhani hao wanasiasa wasingepata nafasi za upendeleo? Who knows nani mwingine aliyewekeza kwenye gazeti la Kubenea? Jee unadhani huyo investor kama ni mwanasiasa jee anapata scrutiny kama wenzie?

If ZT denied to invest kwenye Mwanahalisi, jee hilo ndio lilo sababisha Kubenea kuanza hizi propaganda? Haya yote ni maswali valid ambayo msomaji inabidi achambue kwa karibu sana, na mwisho afikie hatua ya kusema well there is more researched need to be done ili kufikia conclusion.
 
Not ridiculous...there is public interest in this! Utakumbuka kuna Dowans na mengine mengi yanayohusiana na Rostam na utakumbuka Rostam anavyotumia vyombo vyake vya habari kuua demokrasia. Watu kama nyie ndiyo mnasupport wikileaks lakini inapokuja issue ya Zitto mnakuwa mbogo. Lazima tumjue Zitto inside out! Freedom of expression!

Kama unataka kumjua anaitwa Zitto Zubeir Kabwe, kijana anaejua , kuthamini na kutumia uhuru wa kutoa maoni yake, Aliwahi kuzongwa na Bunge kwa kusemwa na kutimuliwa na Bunge kwa kufichua Scandle ya Buzwagi, Aliwahi kutoa ushauri mzuri juu ya Dowans akaitwa kibaraka wa mafisadi leo Taifa linadaiwa 180 Billion kwa kukataa ushauri wake, alipinga chama chake kisiweke mgombea kwenye Jimbo la kigoma kusini kwa kuwa kafulila a.k.a sisimizi anakubalika chama kikabisha hatimae kimekula mweleka, aliwahi kutetea Demokrasi kwa kupinga kufutwa uchaguzi wa vijana uliompa ushindi Kafulila akaitwa msaliti, aliwahi kutumia demokrasia ya kugombea uenyekiti chadema akaitwa katumwa aliwahi kupinga kufutwa kwa matokeo ya uchaguzi wa kuteua wabunge wa kuteuliwa akaitwa msaliti. Kinachowasumbua watu ni kutokuelewa maana ya Demokrasi na Uhuru.
Alipinga uamuzi wa kupinga ushindi wa JK akaitwa kibaraka leo wenyewe wanaanza kujirudi mara JK ni Rais Kisheria baada ya kuona jamii na International communities zimewapuuza, Mbona Seif Shariff aliweza kushawishi jamii za kimataifa kutoitambua SMZ kwa kuwa walikuwa na Uelewa na hoja za ukweli, inaingia akilini Serikali "haramu" ya JK MUISHINIKIZE ISIMAMIE MABADILIKO YA KATIBA.Nguruwe akiwa haaramu huwezi kuhalalisha mchuzi wake. Iweje Pinda akubaliwe wakati kateuliwa na Rais Mwizi, Iweje msimame wakati Rais ANAINGIA BUNGENI then mumkatae.Huu ndo unafiki Zitto hataki kuukubal,
 
Nimemweleza Ommy kama kweli ana lengo la Kumjenga Zitto basi awe na anaangalia anachopost, kwa sababu kuwaita wale waliopiga kura against Zitto kwamba hawana akili sidhani kama hii inamweka Karibu Zitto na wale anaotaka kufanya nao kazi

Nimekupata kaka. Niliteleza................
 
Kama haya ndo mawazo ya watanzania vijana (eti msaidizi wa SAS) basi, we still have a long way to go. You seem to be a spokesman of Zitto and yet you want us to believe that you are speaking your mind!!!! Spokesmen never speak their minds. Na inaonekana uelewa wako wa mambo ni mdogo sana lakini bahati mbaya hulijui hili na hivyo wenye uelewa mpana wanapoongea wewe unadhani ni ujinga. That is why unadiriki kuwambia wachangiaji waliokinyume nawe kuwa waache ujinga. Hii ni shida ya watoto wengi ambao wamejaa theory za vitabuni kuhusu siasa kudhani kuwa theory zote za vitabuni ni practical katika real life. Wisdom does not come from theoretical books, unfortunately. You are still a stranger to maturity...may be with time you will grow
Naona badala ya kumrekebisha Zitto watu wanaanza kwanza kumfundisha Spokesman wa Zitto (Omarilyas) ajifunze adabu kwa sababu anaanza kuwadharau hata wabunge wanaofanya kazi na Zitto kwa kuwaita hawana akili ina maana mwenye akili pekee ni Zitto. Omarilyas kama umetumwa na ZItto kama inavyoonekana unaharibu badala ya kujenga you better take a break now.
 
Baada ya kuifatilia hii thread nzima na nachokifahamu mie kunaelekea kuna njama za baadhi ya watu dhidi ya Zitto. Tukianzia shutuma za Mwanahalisi to me this is a weak and pointless argument. Nasupport argument ya MMwanakijiji as it is a ridiculous accusation. Kuna amecompare na mwanaume kiwembe so what? Unataka kunieleza mke akizidiwa au anaumwa na jirani yako ndio fisadi kiwembe asimsaidie kisa anatafuna wake za watu please how low can we go Fareed!!!. Mazungumzo ya Zitto na RA hayatasaidia pasina kujua wamesema nini na wamezungumza for how long and frequencies ngapi (kama amekuwa akipiga kila siku au mara 15 kwa mwezi hapo ndipo unaraise suspicion). Sio mara moja au mbili au tatu so what jamani mnataka tuanze kuchunguzana simu zetu zimeongea na nani bongo kama hatujakimbiana hapa!!!

Pili tuje kwa wale wanaompinga Zitto kumtaka aondoke. Kumekuwa na Ada ya kumuita Zitto kila siku jamvini ajieleza to me this is absolutely crap kwanini aje? Kwanini walioleta accusation wasije kwanza tukajadiliana nao then aitwe Zitto? Niliwahi kusema kuwa tatizo la chadema ni zidumu fikra za mwenyekiti mbowe!!! Hili litawapeleka pabaya na mwisho wa siku Chadema itaangukia pua CCM wafurahi. Mbowe si kiongozi na hafai kuwa kiongozi wa chadema. Chadema inahitaji kujireform na kujiweka kama chama kilicho makini kuchukua nchi. Sasa kashfa hizi zisizona subsantance yeyote kwanini Zitto aje hapa Jamvini? Kwani msimuite Mbowe ambaye ni CEO wa chadema aje kujibu hizi tuhuma? Kwahiyo kabla hamjamtaka kumtimua Zitto wale wanazi wa CDM Mbowe mngelianza kwanza kuweka details za kwanini mnataka Zitto aondoke na hamna imani naye otherwise haya ni majungu ambayo mwisho wake ni kama yaliyovikuta timu za mpira wa miguu za kulipwa bongo kwamba zinakosa msisimko na mwishoe mtakosa hata wafuasi.

Mwishoe kabisa nasema na nitaendelea kusema CDM wanahitaji kubadilika ile kiwe chama makini venginevyo itabakia zidumu fikra za

mwenyekiti tu!!!!




WASIOWEZA KUVUMILIA MAWAZO TOFAUTI NDO WAHAME!!! Zitto kaanza kuwa chadema kabla ya Slaa wala mbowe pia wafahamu kuwa Hakuna mwenye hati miliki ya Chadema, Zitto sio Immigrants wa kutoka CCM kama walivyo kina Slaa, wasiowaza kuvumilia mawazo tofauti ndo wahame au waje na Kamusi yao inayo define watakavyo "Freedom of expression", kwa kuwa hii iliyopo inamruhusu Zitto kutokuwa Pakacha la mawazo ya Slaa na Mbowe
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom